Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Vậy chị để QTTT về trường chính làm cùng mymy, trông cháu luôn nhé. Nhấc nàng Ớt về điểm có Pink3 để trợ giúp vì điểm đó hơi yếu nhân lực.
Ơ ko phải chị, QTTT đi là để tham gia làm chứ hổng phải trông cháu đâu, em mừng là vì có QTTT đi thì bà nội Gôn đi, em ko đăng ký người vì bà chỉ là đi theo cho vui, hihi, bà còn bảo vác Bon theo mà em ko chịu, chỗ người ta làm việc, tha nó theo chi cho rộn

@ QTTT: mấy bữa ni bà ngoại đang ở trên nhà đó dì, bà ngoại nói đi đi bà giữ nhà cho, mua cho bà gói mì tôm để ăn trưa là được :( nghe khiếp chưa, lên trên nớ ở thấy tinh thần dzui dzẻ hẳn. Mai tụi con chở bà về, CN đám giỗ nhà dì Tín xong mà còn ưng lên ở nữa thì lại chở lên :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Ơ ko phải chị, QTTT đi là để tham gia làm chứ hổng phải trông cháu đâu, em mừng là vì có QTTT đi thì bà nội Gôn đi, em ko đăng ký người vì bà chỉ là đi theo cho vui, hihi, bà còn bảo vác Bon theo mà em ko chịu, chỗ người ta làm việc, tha nó theo chi cho rộn

@ QTTT: mấy bữa ni bà ngoại đang ở trên nhà đó dì, bà ngoại nói đi đi bà giữ nhà cho, mua cho bà gói mì tôm để ăn trưa là được :( nghe khiếp chưa, lên trên nớ ở thấy tinh thần dzui dzẻ hẳn. Mai tụi con chở bà về, CN đám giỗ nhà dì Tín xong mà còn ưng lên ở nữa thì lại chở lên :)
Cốc đầu mẹ Gôn hí hí , c biết bạn QTtt tham gia cùng làm mà. Nhưng vì ng trong nhà nên sẽ dễ để ý Gôn thôi. Em mang theo con la c biết con rất độc lập rồi, nhg vẫn trông chừng con chứ , con cũng sẽ tham gia phát quà cho các bạn . Yên tâm nhé nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ gôn sướng nhờ, đi được cả nhà ghen tị thế

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhà mình ơi, em xuất phát trước nhá, cả nhà cố gắng gom vé đợt cuối để đi he. Nhất là Mymy chẳng thấy hồi âm chi trơn mụ ơi

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ơi, em xuất phát trước nhá, cả nhà cố gắng gom vé đợt cuối để đi he. Nhất là Mymy chẳng thấy hồi âm chi trơn mụ ơi
Hu hu, có người được về bú tí mạ trước miềng rồi, gato quá :))

Chúc em đi may mắn nhé!

2,801
0
0

muathu

...giá trời đừng mưa và em đừng nhớ...:))

Đang nhớ Hợp hả bạn hiền: "Giao ơi Hợp nhớ giao nhiều.Giao đi Hợp nhớ đi vào đi ra... he he.
Thơ ni nằm trong hầm bí mật mà răng chừ được đăng ở đây hả trời :p

2,080
0
0

Ơ thế dép tổ ong là dép gì thế ợ?
Đây, tổ ong đây

Vậy chị để QTTT về trường chính làm cùng mymy, trông cháu luôn nhé. Nhấc nàng Ớt về điểm có Pink3 để trợ giúp vì điểm đó hơi yếu nhân lực.
Ngày hôm ni mình cứ hắt xì thì ra vì tin này hiiiii.

1,669
0
0

mesubim

Thơ ni nằm trong hầm bí mật mà răng chừ được đăng ở đây hả trời :p
Tại vì trời mưa nên bà Giao cho Hợp nỗi lên đó bà ạ, hy vọng ra QT «giao kết phối hợp» làm việc nhịp nhàng Giao nhờ :D

798
0
0

cifmoon

Chúc cả nhà hôm nay lên đường may mắn, chúc chuyến đi thành công tốt đẹp :x@};-

273
0
0

meby

Thèm cháo bột Hải Lăng, nhà mình khi về có ghé được không?

1,669
0
0

mesubim

Thèm cháo bột Hải Lăng, nhà mình khi về có ghé được không?
Chắc được em ạ, thời gian của mình, xe của mình can chi mà không được, chỉ sợ là bụng không còn chổ mà chứa thôi :))

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chắc được em ạ, thời gian của mình, xe của mình can chi mà không được, chỉ sợ là bụng không còn chổ mà chứa thôi :))
subim ơi chiều em gửi hình cháo vịt dốc ma nghe, nhớ vụ gặm xương :))

273
0
0

meby

Nhất định em sẽ chừa chổ cho cháo bột Hải Lăng. Ức lắm vì toàn nghe kể mà chưa được ăn, giờ ăn về kể lại cho bỏ ghét.

2,801
0
0

muathu

Thông báo: Chiều nay theo lịch trình Đà Nẵng sẽ khởi hành vào lúc 5h, vậy khoảng từ 4h30 trở đi nhà mình tập trung tại nhà muathu nhé, cần nhiều người đem hàng hóa từ tầng 2 xuống để chất lên xe, ai bưng nhiều được ăn hai tô cháo ở Hải Lăng :)

359
0
0

chiều 4h em cho Dương em của em qua trước làm cùng với cả nhà mình ,5h em mới đến được chị nhé.ah chiều nay em có mang theo ít bánh lót dạ :cstt09: