Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Trưa nay nhà mình 3G 16 Ba Đình cho tỉnh ngủ, bàn thêm một số việc như ngủ 1 phòng 12 người hay 3 phòng 12 người, ăn ở Huế hay ở Đông Hà...cách phòng chống vắt cắn, đi bộ mang ủng hay mang giày Bata, hay là chân không lội bùn...:D

Đùa chút cho vui chứ thấy thời tiết vui quá, dự báo thời tiết bảo có mưa nhưng không đáng kể, hy vọng Trung Quốc đừng có bổ sung không khí lạnh nữa.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

giờ còn có 1 ngày mà vẫn chưa có giày đi trời nè... ai mua ở đâu chỉ tui với...

1,250
0
0

baoduy_susu

Trưa nay nhà mình 3G 16 Ba Đình cho tỉnh ngủ, bàn thêm một số việc như ngủ 1 phòng 12 người hay 3 phòng 12 người, ăn ở Huế hay ở Đông Hà...cách phòng chống vắt cắn, đi bộ mang ủng hay mang giày Bata, hay là chân không lội bùn...:D

Đùa chút cho vui chứ thấy thời tiết vui quá, dự báo thời tiết bảo có mưa nhưng không đáng kể, hy vọng Trung Quốc đừng có bổ sung không khí lạnh nữa.
vote cho mụ nè

1,669
0
0

mesubim

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ.

@:Nghe cả nhà bàn nhau đi QT mà lòng cứ rộn cả lên thèm, do dạo này thiếu người nên không thể đổi ca đi được. chán, chúc nhà mình khỏe mạnh để có chuyến đi thành công tốt đẹp.
All:Subim ới đêm qua mụ làm gì mà dậy chúc mừng SN Nikki sớm thế? Ô 6 không cho ngủ hay là......hehe

Dạo này già cả hom hem rồi nên ngủ ít lại hay sao ấy chị ơi, cứ 4h sáng là thức giấc và tỉnh táo hẳn, lại lọ mọ dọn dẹp tới sáng luôn. Chết thật, kiểu này mãi thì nhan sắc tàn phai mất :))

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Dạo này già cả hom hem rồi nên ngủ ít lại hay sao ấy chị ơi, cứ 4h sáng là thức giấc và tỉnh táo hẳn, lại lọ mọ dọn dẹp tới sáng luôn. Chết thật, kiểu này mãi thì nhan sắc tàn phai mất :))
không phải dậy sớm tụng ... hả

1,669
0
0

mesubim

Đi thôi cả nhà ơi, 3G thẳng tiến nhé >:D

32
0
0

QTTT

Trả lời: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Chào cả nhà, mình xin phép sếp để đi cùng đoàn được rồi. MG nhớ chờ Dì tối thứ 6 lên nhà ngủ rồi đi luôn nghe, thơm Bon:x

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Huhu, sáng ni đi họp đến đầu giờ chiều mới lên cq nên ko biết có off, huhu, thế mà ko cho mình cái tin nhắn, huhu.

Kết quả cuộc họp thế nào rồi cà nhà, hay là đến lúc về vẫn chẳng biết nội dung bàn là gì đấy :D

@ QTTT: có T út đi theo ko ạ? đang lo lúc đi điểm lẻ bỏ Gôn lại trường chính sợ nó ko chịu, giờ có dì đi mừng ghê, hihi

62
0
0

me tom09

Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Lại một chuyến đi nữa của nhà mình mà e ko tham gia được. Hu hu. Chúc nhà mình ai cũng có thật nhiều sức khỏe để chuẩn bị cho chuyến đi thành công tốt đẹp.

2,080
0
0

Tổng kết lại là đi giày ba ta hay đi chân đất hả chị Lý, theo tinh thần cuộc họp trưa nay của nhà Đà Nẵng ý .

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Thật hay đùa vậy, để sắm thêm đôi tổ ong.
Thật đó, mưa thì đi tổ ong là tiện nhất.
Trong balo nhớ mang theo bộ đồ phòng bị vồ ếch. Một áo mưa tiện lợi, 1 hộp dầu gió, một vài cái gì ăn được lúc đói mà nhẹ

2,801
0
0

muathu

Tổng kết lại là đi giày ba ta hay đi chân đất hả chị Lý, theo tinh thần cuộc họp trưa nay của nhà Đà Nẵng ý .
Cuối cùng là ai có súng cầm súng, ai có gươm cầm gươm, không có gươm thì dùng cuốc, thuổng, gậy gộc em ạ, nhưng Susu kết luận có thể đi dép tổ ong :D và ăn tối ở Huế, ngủ 1 phòng 4 người :)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ơ thế dép tổ ong là dép gì thế ợ?

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Huhu, sáng ni đi họp đến đầu giờ chiều mới lên cq nên ko biết có off, huhu, thế mà ko cho mình cái tin nhắn, huhu.

Kết quả cuộc họp thế nào rồi cà nhà, hay là đến lúc về vẫn chẳng biết nội dung bàn là gì đấy :D

@ QTTT: có T út đi theo ko ạ? đang lo lúc đi điểm lẻ bỏ Gôn lại trường chính sợ nó ko chịu, giờ có dì đi mừng ghê, hihi
Vậy chị để QTTT về trường chính làm cùng mymy, trông cháu luôn nhé. Nhấc nàng Ớt về điểm có Pink3 để trợ giúp vì điểm đó hơi yếu nhân lực.

467
0
0

pink3

ớt ơi để bữa nào đà nẵng ra huế off thử cho ớt coi, off xong ớt sẽ biết kết luận theo tinh thần cuộc họp là dư thế lào ấy mà....hihi