Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

631
0
0

Aslan

Ðề: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

ối hình như ngoài hải phòng các mẹ mua hết rồi chị ơi , không tới lượt mình, chỉ còn duy nhất món địu thì mẹ gôn lấy thôi
Em ơi còn cái số 8 và số 2 (nữ) chị thấy em và LG đều đăng ký cuối cùng em nhường cho LG còn giề. Chị bị nhà HP che nón 1 lúc nên ngu ngơ, hơ hơ...

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Em ơi còn cái số 8 và số 2 (nữ) chị thấy em và LG đều đăng ký cuối cùng em nhường cho LG còn giề. Chị bị nhà HP che nón 1 lúc nên ngu ngơ, hơ hơ...
ơ thế vẫn còn hả chị, tại chị Lancuccu bảo là bị cướp hết, và chị cũng vào post bài là đã xong vì không có kinh nghiệm thanh lý.
Thế để em nhắn chị LG vô thanh toán nợ.
Cám ơn chị ạh

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

ơ thế vẫn còn hả chị, tại chị Lancuccu bảo là bị cướp hết, và chị cũng vào post bài là đã xong vì không có kinh nghiệm thanh lý.
Cám ơn chị ạh
Tổng thư ký Su nói hết chi yên tâm hết hờ hờ, nên chả vào đọc nữa.
Nếu lần sau ng nợ là chi quá đơn giản ...hì hì cứ đóng tự khắc tiền nó nhập.

120,000 VND
Số tiền bằng chữ Một trăm hai mươi ngàn đồng
Tài khoản ghi có 0021000654749
Tên chủ tài khoản ghi có NGUYEN THI KIM OANH
Nội dung chuyển tiền LG gui tien thanh ly 120K

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Chị Aslan,
Về nhà dọn đồ của Simba thanh lý nốt đi :)
Em đang cần đồ trẻ con :)

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

1. Kem dưỡng da Hydra active 3 intensive của L'oreal dung tích 50ml dùng cho da khô, da thường, da nhạy cảm. Xuất xứ: Đức; số lượng: 1 hộp; hạn sử dụng: 7/2013 (mở nắp dùng trong vòng 12tháng). Giá 320k em bán 200k
Chiptombi: 1 - Hết
OMM đã nhận tt tm 200K của mẹ CTB ah.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cám ơn cả nhà đã ủng hộ, tình hình là tiền đã thu được 1.340k và đang thất lạc 1 hộp kem dưỡng tay, bác nào khuân thì hú lên và chuyển tiền thanh toán hộ em nhá, cám ơn các bác.

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Em vừa chuyển tiền từ TK ....6002 thanh toán tiền kem bôi tay cho Hamy2k5.
Sorry vì chỉ ghi nội dung chuyển khoản là: Chuyen khoan ạ

2,204
1
0

Nikki

Khiếp, em thèm bộ Penaten và cái địu mà bây giờ chỉ còn cơ hội ngồi "nhỏ dãi" thôi...hic

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị vừa chuyển khoản cho OMM 200K (hic, hôm nay mới có tiền trong TK em thông cảm nhé). Nội dung thanh toán ghi " Me Chip Tom Bi thanh toan tien topic su ly Aslan" :D

631
0
0

Aslan

Cám ơn chị ạh
Nó làm mềnh ngu ngơ thêm 1 lúc phải lục lại bài đã post....
Ối em xin lỗi cả nhà, do em không có kinh nghiệm thanh lý nên em gửi bài lúc sáng trưa em đi ọp nhà HP em mang theo hàng luôn để mọi ng xem tận mắt, kết quả là giờ em chỉ còn có cái số 2 (nữ), số 8 và số 9 ạ. Đơn hàng của LG là số 2 và số 8, vậy em chỉ còn số 9 là cái địu Nhật, cả nhà thông cảm cho em, để về em lục tủ người khác rồi em lại tiếp tục thanh lý nhá. Mà nhà HP cũng lạ, chả nói gì là có ng đặt cả (mà nói thật là giờ em cũng ko biết ai lấy cái gì đâu, tại lúc ý em mải ăn). Em cảm ơn nhà mình đã ủng hộ.
Chị Aslan,
Về nhà dọn đồ của Simba thanh lý nốt đi :)
Em đang cần đồ trẻ con :)
Em ơi đồ thì còn nhưng cồng kềnh lắm, chị chả bít chuyển dư nào.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Em ơi đồ thì còn nhưng cồng kềnh lắm, chị chả bít chuyển dư nào.
Hải Phòng, Hà Nội thì là chuyện nhỏ chị ơi.
Chị cứ thanh lý đi, em thầu vụ vận chuyển :)

679
0
0

songthao

Huhu, chậm chân rùi. Hix

631
0
0

Aslan

Ðề: Trả lời: Ðề: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Hải Phòng, Hà Nội thì là chuyện nhỏ chị ơi.
Chị cứ thanh lý đi, em thầu vụ vận chuyển :)
Ừ hay là cứ đưa lên nhở
ví dụ như cái ghế ăn Baby trend high chair này đc hông, nó có 4 nấc cao thấp, ngả đc 3 tư thế và 4 vị trí điều chỉnh khay

Xuất xứ Trung Quốc - hàng xuất Canada. Cái này bị vỡ 1 tẹo ở điểm ghép giữa 2 miếng lưng ghế và miếng ngồi do vận chuyển (nhưng ko ảnh hưởng gì vì giữa 2 cái đó vẫn có 1 khe nhỏ, con ko ngồi trực tiếp lên ghế mà còn miếng bọc = vải nữa) Nếu em quan tâm thì chị sẽ mở ra chụp lại hình cho rõ.
P/S: E còn quần áo của Simba mặc dù dùng rồi nhưng vẫn mới lắm nhà mình ai có nhu cầu em là lượt đi rồi úp cả thể ạ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,204
1
0

Nikki

Thanh lý đi chị, có ghế rung, xe đẩy, nôi cũi gì tung hết đi, hihi

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Ừ hay là cứ đưa lên nhở
ví dụ như cái ghế ăn Baby trend high chair này đc hông, nó có 4 nấc cao thấp, ngả đc 3 tư thế và 4 vị trí điều chỉnh khay

Xuất xứ Trung Quốc - hàng xuất Canada. Cái này bị vỡ 1 tẹo ở điểm ghép giữa 2 miếng lưng ghế và miếng ngồi do vận chuyển (nhưng ko ảnh hưởng gì vì giữa 2 cái đó vẫn có 1 khe nhỏ, con ko ngồi trực tiếp lên ghế mà còn miếng bọc = vải nữa) Nếu em quan tâm thì chị sẽ mở ra chụp lại hình cho rõ.
P/S: E còn quần áo của Simba mặc dù dùng rồi nhưng vẫn mới lắm nhà mình ai có nhu cầu em là lượt đi rồi úp cả thể ạ
được hết chị ơi
em đăng ký cái này hehe.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em đã chuyển khoản 1.390K thu được từ thanh lý (đợt 1) của topic này cho Quỹ - để chuyển cho chuyến đi Bắc Giang - rồi ah. Cám ơn tìn iu Aslan và cả nhà.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Em vừa chuyển tiền từ TK ....6002 thanh toán tiền kem bôi tay cho Hamy2k5.
Sorry vì chỉ ghi nội dung chuyển khoản là: Chuyen khoan ạ
Em ơi em ck vào VCB hay BIDV mà chị ko thấy có ở VCB nhỉ?

@ Ớt: chị đã ck gửi lại em 50K, em check nhe, sozi em thì hết hàng mất rùi.

631
0
0

Aslan

Em đã chuyển khoản 1.390K thu được từ thanh lý (đợt 1) của topic này cho Quỹ - để chuyển cho chuyến đi Bắc Giang - rồi ah. Cám ơn tìn iu Aslan và cả nhà.
Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ, em làm tiếp đợt 2 ạ:
1. Dầu dưỡng tóc Biosilk - xuất xứ Mỹ - 1 chai - hàng mới 100% - giá 50k

2. Bộ đồ chơi Tomy hàng VN xuất EU dành cho trẻ trên 6 tháng học hình khối và màu sắc - 1 bộ - hàng mới - 100% - giá 100k

3. Cặp body bé trai 12 tháng gồm 1 bộ mặc đi chơi và 1 bộ mặc lót hoặc ngủ - hàng Carter - made in China (riêng mẫu 3 cái body đi chơi là hàng made in Thailand ạ): 3 cặp - hàng mới 80% (em chả bít định lượng cái cũ mới này thế nào nếu ko đúng cả nhà thông cảm cho em dưng trộm vía Simba giờ mới 11 tháng mà em đã thanh lý đồ 12 tháng thì cũng ko phải dùng nhiều đúng ko ạ) - giá 50k/cặp

4. Bộ đồ hè và 2 áo sơ mi dành cho bé trai 12 tháng - hàng TQ - mới 80% - giá 50k/hình

5. Bộ body và quần yếm bé trai 12 tháng: Body là của Carter giống 3 cái mặc lót bên trên - quần yếm Kiko lửng - hàng Malaysia mặc lên trông yêu lắm - hàng mới 80% - giá 70k

6. Quần nhung tăm bé trai 6-12 tháng - Kiko - Malyasia mặc mùa đông rất thích - trông bên ngoài đẹp chứ ko lem nhem như trong hình ạ - giá 70k

Cả nhà tiếp tục ủng hộ em với ạ - em cảm ơn nhà mình nhiều.
@Ong: Ong ơi để chị lôi cái ghế ra KT xem thế nào đã nhá.

631
0
0

Aslan

Em đăng ký hộ Hamy số 1 và Me CTB cái số 2 ạ