Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

@: nhất định phải là tối hả các già, trời này tối mà về nhà em thì....[-X[-X:(:)((
em đang đề xuất bắt đầu tầm 5h chiều, để tiện cho người ở xa hihi thế mừ chưa được duyệt

1,669
0
0

mesubim

em đang đề xuất bắt đầu tầm 5h chiều, để tiện cho người ở xa hihi thế mừ chưa được duyệt
Ối giờ này càng khó hơn, phải đón con, về phải cơm nước nữa nàng ạ :( Thôi, hoặc là thiệt sáng hoặc là thiệt tối luôn cho tiện, he he...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
273
0
0

meby

Trưa ni đến đường vui bàn tối ni đi mấy giờ nghe cả nhà!:-w

1,669
0
0

mesubim

Trưa mai có người mời nhà mình món "Sữa chua nếp cẩm" tại 3G đường vui nhé :x

Ai chưa thưởng thức món này thì tranh thủ vào còn phơm để người mời tính toán "số lượng" nhé.

Lưu ý: món này cực kỳ tăng cân :))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi may thế tưởng trưa nay hi.hi , em péo nhưng vẫn đăng ký hai suất :))

63
0
0

cudo

em đăng ký với nghe.

359
0
0
Theo như lời mời của chị SUBIM trưa nay thưởng thức món sữa chua nếp cẩm nhưng vì chị SuBim và em bận việc đột xuất nên hẹn các bà chị vào trưa mai ah!các bà chị thông cảm nhé :D

2,801
0
0

muathu

Trùi ui làm chị mong từ tối qua cho trời mau sáng mau trưa, vậy lại dời vào thứ 6 ư :-/

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cắt cả cơm , điên thế :D:-w

Thread Information
Users Browsing this Thread
There are currently 8 users browsing this thread. (1 members and 7 guests)

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Re: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Theo như lời mời của chị SUBIM trưa nay thưởng thức món sữa chua nếp cẩm nhưng vì chị SuBim và em bận việc đột xuất nên hẹn các bà chị vào trưa mai ah!các bà chị thông cảm nhé :D
Mời người ta ăn mà bảo "chị ơi trưa nay em đến trễ, em phải chở mẹ về nhà ăn cơm rồi mới qua", thế các chị già tới ngồi chờ biết đến bao giờ mới có "sữa chua nếp cẩm". Giận nên mới cancle đấy, lại còn lôi cả chị vào làm lý do, tội này ngày mai phạt không nặng không thèm ăn nhé :))

@ cả nhà: Chắc chắn trưa mai nhé cả nhà, nhất định không tha cho "con bé" này, mua mỗi người hai suất nghe cưng :)>-

2,801
0
0

muathu

Ðề: Re: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Mời người ta ăn mà bảo "chị ơi trưa nay em đến trễ, em phải chở mẹ về nhà ăn cơm rồi mới qua", thế các chị già tới ngồi chờ biết đến bao giờ mới có "sữa chua nếp cẩm". Giận nên mới cancle đấy, lại còn lôi cả chị vào làm lý do, tội này ngày mai phạt không nặng không thèm ăn nhé :))

@ cả nhà: Chắc chắn trưa mai nhé cả nhà, nhất định không tha cho "con bé" này, mua mỗi người hai suất nghe cưng :)>-

Đúng rồi đó mai ko ăn cơm trưa luôn hehe, ko có sữa chua nếp cẩm thì cũng đến cafe cùng các già bàn vụ đi Hiệp Đức hay Trà My tháng 05 này nhé :)

467
0
0

pink3

Em nghe mua mỗi người 2 suất em vô xem xí phần hehe, nhân tiện cả nhà ngày mai off hẹn hò đi ăn chim với, em là em thèm chim lắm rồi :))

798
0
0

cifmoon

Em nghe mua mỗi người 2 suất em vô xem xí phần hehe, nhân tiện cả nhà ngày mai off hẹn hò đi ăn chim với, em là em thèm chim lắm rồi :))
Chị hẹn hò với cả nhà vụ ăn chim luôn nhé. Em sẽ sắp xếp theo hẹn hò của chị. Còn trưa nay em hụt mất vụ ăn sữa chua nếp cẩm rùi. Gô nhà em đang bị sốt nên trưa em phải về sớm lo hic.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Sém chút hụt vụ sữa chua nếp cẩm này, hihi. Dưng mà MG tới trễ nên nhớ để phần nhá.

445
0
0

me titdng

Vào nhà mình chỉ thấy bàn ọp ẹp rồi lại bàn ăn thèm quá, dưng mà 2 ngày đó ở nhà mìn bị chiếu tướng do là 1 sai lầm vô cùng to lớn làm ảnh hưởng tới nhiều người. hihi hôm nay tớ lại yêu đời rùi là lá la la....