Nhật ký tham gia diễn đàn

48
0
0

dangkhoa2007

:rose:rose:rose:rose:rose:rose:rose: Em xin tang hoa cho bac Bua ne`.Moi bac vao nha xoi chen tra :love:love:

2,651
0
0

Khai Tâm

Chào cả nhà!!! Nghe tin nhà mình mới cất nóc, bừa em vội khăn gói từ quê lên, ghi danh từ hôm kia mà đợi mãi chẳng có ai chào đón, bước 1 chân vào rồi mà ngập ngừng quá, hôm nay xin phép các bác cho em được cho cả 2 chân vào nhà.

Em có chút quà quê mang lên mừng tân gia, khi nào mở tiệc các bác ớí em nhé.
Em không có mang hoa ra tặng bác đâu. Hơn thế nữa, phê bình thật nặng! :not talking:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bừa vào nhà rồi, chị mừng quá. Mấy hôm cứ thắc mắc sao chưa thấy Bừa. Bừa biết sao không? Chíp với Tom nhà chị khoái nhất cái nick chú Bừa.

2,501
0
0

Haidang02

Em không có mang hoa ra tặng bác đâu. Hơn thế nữa, phê bình thật nặng! :not talking:
Ừ, chị cũng nghĩ phải phạt nặng, lặn mất tăm giờ mới thấy mặt, đã thế cái ảnh nghịch dại hồi bé lại mang ra làm avatar làm mọi người mất công tưởng tượng :smiling:

1,904
0
36

291179

Active Member
Em cũng nghĩ là phải phạt anh Bừa thật nặng ạ, mọi người chuyển nhà vất vả mà cứ lặn mất tiêu mất tăm, giờ mới thèm ló mặt, lại còn lấp ló ngoài cửa nữa chứ, anh Bừa đâu có mau mà vào nhận tội " khi quân " ngay không thì bảo. Cống nộp gì thì mang hết vào đây nhanh lên!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

5,639
9
38

metyruoi

Active Member
@ Lantrailt: Cố lên em nhé! Các chị luôn bên em!:love:

@ Mẹ Chip Tom Bi: ừhm, em cũng thấy phục chị quá cơ:kiss:

@ Bừa: quất cho anh vài cái roi vào mông. hừm hừm

Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Ðề tài: 251, Bài gửi: 2,838, Thành viên: 366, Số thành viên đã viết bài: 366
Chúng ta cùng chào đón thành viên rangkhenh83 mới gia nhập diễn đàn . :love:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

:thinking::thinking::thinking:
Ơ, Tyruoi phục chị kí gì ấy nhỉ??? Nếu là phục vì chị xem được số thứ tự đăng ký thành viên thì chị ngượng chết đi được ấy. Hôm nọ xấu hổ với Khai Tâm quá đã phải nói át đi là "mình phục mình quá". Giờ em lại lôi chuyện ấy ra. :dont tell:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,904
0
36

291179

Active Member
Nắm tay không đã, em ôm hôn mọi người nhé!..chụt...chụt....

1,557
0
0

Camellia

Chào cả nhà!!! Nghe tin nhà mình mới cất nóc, bừa em vội khăn gói từ quê lên, ghi danh từ hôm kia mà đợi mãi chẳng có ai chào đón, bước 1 chân vào rồi mà ngập ngừng quá, hôm nay xin phép các bác cho em được cho cả 2 chân vào nhà.

Chà chà.. nhà cũng đẹp ra trò, cũng đầy đủ hạng mục, nom nó cũng giông giống cài nhà bà còng. Nhỏ bé đơn sơ nhưng đầy ắp tình người.

Rất cảm phục sự "vượt cạn" của mọi người. Chúc cho ngôi nhà mới CSTT ngày càng đông vui rộn rã.

Em có chút quà quê mang lên mừng tân gia, khi nào mở tiệc các bác ớí em nhé.
Em đề nghị cả nhà bình tĩnh, không được doạ bác Bừa, bác ý mới đặt có chân thứ hai vào thôi, để bác í bước nôt chân còn lại vào đã, rồi hãy xử lý.

Bác Bừa, bác đừng sợ, cứ đưa quà đây em đỡ cho, vào hẳn trong nhà đã rồi hẵng nói chuyện nhá!!!

1,557
0
0

Camellia

Cả nhà ai, sao em cũng vào profile mà chả xem được cái số báo danh của em nhỉ? Ai làm ơn xem hộ rồi bảo em cái, tối về em làm con....lô (hoặc xổ số). Tìên trúng thưởng em xin góp hết vào qũy ạ!

1,904
0
36

291179

Active Member
Em cũng chả xem được Mẹ Chip Tom Bi ơi chị xem hộ em luôn đi

2,080
0
0
@mẹ Chip Tom Bi : em nói chị nghe nè , hay mình mở dịch vụ xem Số báo danh nhỉ , chị mà vẽ đường thế mình đâu còn cửa làm ăn .
@Admin: em sẽ canh me đến số 999 tạo cho Xã em 1 ID mới , em xây tường rồi đấy nhé ,cấm ai tranh của em nhé, em dỗi đấy.