Nhật ký tham gia diễn đàn

2,501
0
0

Haidang02

Chị! Đang post bài dở thì đi tắm!:laughing:

Nó! Vừa copy vừa chat!:grin:

Em!...:thinking:
Bọn này bắt bài mình kinh thế :silly:
Gọi thì không gọi sớm, cứ nhằm lúc người ta tắm để rủ chat room:thinking:

2,651
0
0

Khai Tâm

Ai bảo người ta cứ tắm vào lúc người khác không thể tắm :thinking: :thinking: :thinking:

Trở về nhà sau mấy ngày vắng mặt. Lượn khắp một vòng, chao ôi là thèm. Thèm mua thèm sắm, thèm buôn thèm bán, thèm ăn thèm uống. May mà không ai quên 6 hộp cá bống Sông Trà, may mà có người ghi tên đi offline có cho mình vào danh sách (mở ngoặc dự thính). Đi chơi nhưng dự thi đi bộ đường trường, về đến nhà khắp người mỏi nhừ mà không dám kêu to, sợ các mẹ lại mở topic "Đấm lưng tẩm quất gây quỹ CSTT" :sigh: :angle: :love: :love: :love:

Em nhớ cả nhà mình lắm í. :kiss: :kiss: :kiss:

431
0
0

luongtam

Sao mấy đứa nhìn giỏi thế nhỉ?:thinking: Lần sau bác phải cẩn thận nhá. :laughing:

2,501
0
0

Haidang02

Ðề tài: 374, Bài gửi: 5,928, Thành viên: 525, Số thành viên đã viết bài: 525
Chúng ta cùng chào đón thành viên me nhim mới gia nhập diễn đàn .

:rose::rose::rose::love::love::love:

2,501
0
0

Haidang02

Sao mấy đứa nhìn giỏi thế nhỉ?:thinking: Lần sau bác phải cẩn thận nhá. :laughing:
Hôm nay cẩn thận, tắm sớm :laughing:

@ Khai Tâm : Đấm lưng tẩm quất gây quỹ đây, không đau không lấy tiền, 10K/một đấm, đấm đứng, ngồi, nằm đủ cả, dụng cụ đầy đủ hẳn hoi :laughing:

Mà đi đâu về thế, kể cho cả nhà nghe xem nào...

160
0
0

Mẹ Sóng

Hôm trước em về WTT kéo ít mẹ ở bên hội quán sang bên này. Thế là bị Admin WTT thông báo khoá nick 1 tháng, tất cả bài gủi bị xoá hết về 0. Sáng nay đến lại login được, lại up được. Chắc là ADmin thương tình lại thả ra. May quá
@ mẹ Sóng : Tôi cũng thấy thiếu bà nhưng không dám gọi vì nghĩ là bà đổi Nick
Oái, tôi có đổi nick bao giờ đâu. Tại lâu không vào cứ lơ ngơ, không biết chuyện gì đang xảy ra. Ghi sổ nợ bà nhá :thinking:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Oái, tôi có đổi nick bao giờ đâu. Tại lâu không vào cứ lơ ngơ, không biết chuyện gì đang xảy ra. Ghi sổ nợ bà nhá :thinking:
Sóng đúng là dạo này ít vào, nhớ báo cho mấy bạn của em nữa nhé, Dissaps chẳng hạn, chị thấy dạo này cũng ít vào đấy, à mà Tomtom bị khóa nick bên kia rồi. Nghĩ mà buồn cười...

@cả nhà: Đặt trang CSTT làm home page rất dễ, vào Firefox rồi click vào Tools, tiếp vào Options, sẽ hiện ra Phần Main, trong đó có mục Start up: When Firefox starts: Chọn Show my home page. Mục My home page thì đánh địa chỉ CSTT vào, click vào ok, thế là xong.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
594
0
0

meyeuTomTom

Em cũng không hiểu sao nữa. Hôm thông báo với em là khóa. Sau đó lại mở. Xong lại khoá. mà ở Topic của ADmin thông báo các nick bị khoá không có tên mình. Chẳng hiểu thế nào nữa chị ạ

1,557
0
0

Camellia

Tim Vàng, là lá la (em ăn gian giống Lộc Vừng, hehe) 199 rồi. Phát nữa thôi! Ccố lên!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,557
0
0

Camellia

Nào, xì pam nhát nữa ạ (xin mọi người đừng ném đá ạ, vàng ai chẳng thích, công nhận không????) Vàng ơi vàng đi!!! :D

1,557
0
0

Camellia

Rồi, thế là Tim vàng rồi. Giờ có thể thong thả được, chả cần lên đời nữa, em chả thích "ngọn lửa ngọn liếc gì đâu ạ. :D

106
0
0

goldenpig

chị ơi, list e 1000nick, hết quota rồi,ko thì cũng phải gần 2000nick. e sẽ send hết nick trong list để nhân rộng tấm lòng nhân.
e phải làm 1 nick nữa để add thêm nick đây, lại tiếp tục chị nhé.
mọi người luôn mong đợi nhiều từ các chị, để các con có được 1 cuộc sống, 1 giây phút hạnh phúc hơn trong cuộc đời bất hạnh của mình chị à.

cảm phục tấm lòng và nhiệt huyết của các chị nhiều.

106
0
0

goldenpig

1. Nếu có 1 bé thì được 1 ticker cho bé, và có thể thêm 1 ticker ngày cưới, ngày kỷ niệm (đã đưa ticker lên thì không được chèn thêm hình vào). Nếu có 2 bé thì được 2 ticker và tối đa chỉ được 2 ticker trong chữ ký. Nếu chưa có bé, hoặc không có ticker liên quan đến bé (vd: theo dõi tuổi thai) thì có thể để 1 ticker ngày cưới, ngày kỷ niệm, ...

2. Chiều cao tối đa của ticker là 150 pixels.

3. Nếu có 1 ticker thì được thêm 2 dòng text. Nếu có 2 ticker thì được thêm 1 dòng text; Giữa ticker và các dòng text không có khoảng trắng.

4. Nếu chữ ký là hình thì kích thước tối đa 150x150 pixels. Nếu là 1 dãy hình thì kích thước tối đa cao 150 pixels, dài 750 pixels (tương đương 5 hình).

5. Nếu chữ ký là 1 dãy hình (1 dãy hình cho 1 bé) thì có thể thêm 2 dòng text, 2 dãy hình thì có thể thêm 1 dòng text. Chỉ được để dãy hình của bé và gia đình, các hình ảnh khác không được chấp nhận.

6. Nếu chữ ký là text (chữ) thì tối đa được 4 dòng, không có khoảng trắng giữa 4 dòng, lấy độ phân giải màn hình chuẩn là 1024x768. Các chữ ký có nội dung là text quá 4 dòng, dù là định dạng ảnh cũng không được chấp nhận.

7. Sử dụng chữ size 2.

8. Không được quảng cáo, rao vặt trong chữ ký dưới bất kể hình thức nào, bao gồm cả link dẫn đến các trang mang tính chất, nội dung quảng cáo, hay hình ảnh / từ / câu chữ chỉ / ám chỉ một mặt hàng, ngành nghề, dịch vụ nào.

9. Không được để những nội dung hay hình ảnh mang hàm ý chỉ trích, đả kích, kêu gọi phản đối, chống đối, tẩy chay:
a. Một thành viên / một nhóm thành viên cụ thể nào đó trong diễn đàn. (Vì điều này có thể gây ảnh hưởng chung đến hòa khí diễn đàn).
b. Một cá nhân, một tổ chức, hay sản phẩm, doanh nghiệp cụ thể nào đó.

10. Nội dung và hình ảnh của chữ ký không được liên quan đến chính trị và tôn giáo, dù dưới bất cứ hình thức nào. Ngoài ra, các chữ ký không phù hợp với tiêu chí và định hướng của WTT – 1 diễn đàn Vì trẻ thơ, cũng sẽ bị xóa.

11. Thành viên không được chèn vào cuối các bài viết của mình một nội dung / hình ảnh / ticker tương tự, mà không liên quan đến nội dung bài post đó, gây nhầm tưởng rằng đó là một phần của chữ ký.

Cả nhà ơi, em copy phần quy định chữ ký của wtt này
Nếu mình lấy link chiasetinhthuong làm chữ ký cũng đâu có vi phạm nội quy đâu ạ
cái này họ sẽ dùng để nói rằng mình vi phạm đây chị này.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Em cũng không hiểu sao nữa. Hôm thông báo với em là khóa. Sau đó lại mở. Xong lại khoá. mà ở Topic của ADmin thông báo các nick bị khoá không có tên mình. Chẳng hiểu thế nào nữa chị ạ
:laughing: Chắc là đang "thực tập" :dont tell: .

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Chị ơi! cũng không được đâu
Hôm trước em cũng PM cho mọi người trong hội quán và kết quả là Nick của em bị khoá 1 tháng rồi. Hu hu hu. (Hôm kia thì khoá, hôm qua thả ra, hôm nay lại bị khoá Không biết thế nào nữa)
Ở CSTT thì nick của em là tấm lòng, trái tim em, còn ở dd khác có thể nó chỉ là 1 cái "nick" thôi mà, khóc làm gì em :love: .

466
0
0

kimsonbui

List YM mình cũng có khoảng hơn 200 bạn, gửi offline hết. Nhiều người cũng rất ngạc nhiên và vui mừng khi CSTT có nhà mới đó :*

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chị ơi! cũng không được đâu
Hôm trước em cũng PM cho mọi người trong hội quán và kết quả là Nick của em bị khoá 1 tháng rồi. Hu hu hu. (Hôm kia thì khoá, hôm qua thả ra, hôm nay lại bị khoá Không biết thế nào nữa)
Như thê này nghĩa là PM mà cũng bị Min đọc được à?:surprise::talk the hand:, ặc ặc, để tớ sang đó thử PM mấy phát xem có khóa không nhá:laughing: