Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Nhà Đà Nẵng online và offline

Thông báo:
Mời tất cả ACE tham gia ofline nhận hàng
Thời gian: 11h30
Địa điểm: Google quán (hình như 98 Lý Tự Trọng) - Ngay ngã tư Lý Tự Trọng - Đống Đa ạh
:x
Các mặt hàng đợt này: Cơm cháy, KH, Tất, Vitamin, ..... :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
81
0
0

lamngocnguyen

Susu đã ghé lấy hàng chưa? giờ tui đăng ký có kịp không ta?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Susu đã ghé lấy hàng chưa? giờ tui đăng ký có kịp không ta?
Có đi cho vui, hoan nghênh bà sau nhiều ngày đấu tranh tư tưởng. HI hi, mừng lắm nếu trưa đi được bà chở tới dùm tui luôn:-*

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@ Còn cuối cùng là of chia quà, có khi ngày mai được không ạh. Vì hôm nay mọi người mới đi làm, nên chia lịch cũng hơi khó. Nếu duyệt thì đăng ký danh sách để nhận hàng luôn cả nhà nhé :-*
Nếu là ngày mai thì mẹ Gôn chịu, ko tham gia được :(

40
0
0

mẹbéSuri

@ Còn cuối cùng là of chia quà, có khi ngày mai được không ạh. Vì hôm nay mọi người mới đi làm, nên chia lịch cũng hơi khó. Nếu duyệt thì đăng ký danh sách để nhận hàng luôn cả nhà nhé :-*
Thông báo:
Mời tất cả ACE tham gia ofline nhận hàng
Thời gian: 11h30
Địa điểm: Google quán (hình như 98 Lý Tự Trọng) - Ngay ngã tư Lý Tự Trọng - Đống Đa ạh
:x
Các mặt hàng đợt này: Cơm cháy, KH, Tất, Vitamin, ..... :x
Thế hôm nay hay ngày mai off chia quà và nhận hàng vậy, có giờ mà chưa có ngày :)

1,669
0
0

mesubim

Đố các mẹ biết bác tài xế dễ thương là ai :) trừ những người đã đi, ai nói trúng có thưởng, thưởng gì để nghĩ đã :)

Gửi lời cảm ơn đến bác tài xế @};-@};-@};-@};-@};-

:x:x :)

Mình đoán nhé :-$, bác tài xế dễ thương và ganăng nhiệt tình là ''chân rết'' của mẹ cu Gôn ạ (hôm đó mình không đi, không biết à nghe, là mình đoán mò đấy ah:-O), chờ nhận quà của mùa thu đây, he he...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

Xin lỗi cả nhà, em post thời gian mà thiếu ngày, ợ ợ =))
em xin nhắc lại là Trưa nay ngày 13/07/2009 ạh

1,669
0
0

mesubim

Xin lỗi cả nhà, em post thời gian mà thiếu ngày, ợ ợ =))
em xin nhắc lại là Trưa nay ngày 13/07/2009 ạh
Trư­a nay mình chịu rồi, chúc mọi người vui vẻ nhé!

2,801
0
0

muathu

Quên không nhắc hội nhà mình thì biết rồi còn gì, hôm off ở rạp Phim đã biết rồi mà :D

2,801
0
0

muathu

Các mẹ ơi trưa ko đi off được thì hàng đang gửi chỗ Đăng Khoa nhé, các mẹ ghé lấy và thanh toán chỗ Đăng Khoa luôn :x:x:x

798
0
0

cifmoon

Các mẹ ơi trưa ko đi off được thì hàng đang gửi chỗ Đăng Khoa nhé, các mẹ ghé lấy và thanh toán chỗ Đăng Khoa luôn :x:x:x
Em đã ghé chổ mẹ Đăngkhoa lấy cơm cháy và 01 đôi tất của chị mẹGôn tặng.
Cảm ơn chị mẹGôn nhiều :x@};-

1,250
0
0

baoduy_susu

@ Me cu Gon: công thức bánh Chocolate Cinamon
- 350gr bột mì số 8 (loại tốt)
- 170 gr đường cát trắng (có thể giảm nếu kg ăn ngọt)
- 170gr đường hạt màu vàng (để khi nướng bánh có màu nâu)
- 150 gr hạt hạnh nhân (có thể thay thế bằng hạt điều, đậu phụng rang...) đập cho vỡ nhỏ bằng hạt lựu
- vani
- bột nổi
- 250gr bơ lạt
- 2 quả trứng gà
- 300gr chocolate đắng cắt hạt lựu
- 1/2 muỗng cà phê bột quế
Cách làm:
Cho bột mỳ vào thố, cho bơ lạt đã mềm vào bóp đều, sau đó cho tất cả các nguyên liệu vào nhồi chung, để bột nghỉ 10 phút sau đó có thể bắt bánh cho vào khay theo hình thì mình thích, đơn giản nhất là lấy muỗng cà phê múc 1 muỗng vừa phải, khi nóng lên hỗn hợp sẽ chảy ra.
Tùy lò nướng, nướng cả lửa trên và lửa dưới khoảng 15 đến 20 phút, đem ra để thật nguội bánh mới giòn.
Chúc các bạn thành công!@};-

1,669
0
0

mesubim

Mọi người ơi, thứ 7 tuần này có off làm bánh kem không hè? Mùathu ơi lên kế hoạch và giờ giấc đi nhé!:)

2,801
0
0

muathu

Các mẹ cho ý kiến đi, thứ 7 hay chủ nhật, nhất là Baoduy_susu vì muathu có mỗi cái lò nướng :p

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mọi người ơi, thứ 7 tuần này có off làm bánh kem không hè? Mùathu ơi lên kế hoạch và giờ giấc đi nhé!:)
Chi muathu mua lò nướng chưa thế? em đang rất rất muốn học tập kinh nghiệm làm bánh gato của chị baoduy đây ạ.

Oái, CN này mình lại chạy sô nữa rồi, sáng đi phục vụ lễ, chiều đi học làm bánh :(:(

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chi muathu mua lò nướng chưa thế? em đang rất rất muốn học tập kinh nghiệm làm bánh gato của chị baoduy đây ạ.

Oái, CN này mình lại chạy sô nữa rồi, sáng đi phục vụ lễ, chiều đi học làm bánh :(:(
cho em xin chân phục vụ lễ với, em muốn xem mặt các.... :x

798
0
0

cifmoon

Em cũng muốn học nữa nè, chuẩn bị sắm cái lò nướng như nhà chị Baoduysusu để nướng bánh hihi.
Chiều thứ 7 or CN đây mấy chị :)
KT cầu có cho dân vào xem kô chị ? Em định bon chen đi xem:p

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Có vụ chia quà nữa mà buổi trưa thì mình pó tay. Su ơi chia cho chị với :)):)):)) (nghe là biết tham ăn rồi hihi)
ui chừ nhìn mới thấy cái dòng ni, hết mất rồi còn đâu hôm bữa quên mất, thui để em đền nhé. Hẹn mấy hôm nữa :x

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.