Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,018
0
0

mymy

Ðề: Nhà Đà Nẵng online và offline

Em cũng muốn học nữa nè, chuẩn bị sắm cái lò nướng như nhà chị Baoduysusu để nướng bánh hihi.
Chiều thứ 7 or CN đây mấy chị :)
KT cầu có cho dân vào xem kô chị ? Em định bon chen đi xem:p

Hôm nay đã cho đi rồi đó em, bon chen không???

1,413
0
0

Mẹ Gôn

cho em xin chân phục vụ lễ với, em muốn xem mặt các.... :x
Hờ hờ, có phục vụ thì cũng đứng từ xa mà nhìn thôi em iu, các .... ( :)) ) đi đến đâu là có bảo vệ đi đến đấy mà, lần khởi công BV Ung thư cũng thế, mang tiếng đi trong đoàn, rồi còn làm xe dẫn đường nữa thế mà có được nhìn thấy tí nào đâu.

@ cifmoon: chị ko ở lễ KT cầu nên ko biết có cho dân vào ko. Ờ mà bữa nay cầu cho đi rồi mà, mới cho từ hôm qua, tức là dân được đi trước quan chứ ko như mấy lần trước :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hờ hờ, có phục vụ thì cũng đứng từ xa mà nhìn thôi em iu, các .... ( :)) ) đi đến đâu là có bảo vệ đi đến đấy mà, lần khởi công BV Ung thư cũng thế, mang tiếng đi trong đoàn, rồi còn làm xe dẫn đường nữa thế mà có được nhìn thấy tí nào đâu.

@ cifmoon: chị ko ở lễ KT cầu nên ko biết có cho dân vào ko. Ờ mà bữa nay cầu cho đi rồi mà, mới cho từ hôm qua, tức là dân được đi trước quan chứ ko như mấy lần trước :)
Cifmoon không chịu cập nhật thông tin nhé, bây giờ dân toàn được trước quan thôi, cho thử tải trước không nhỡ ... :x

2,801
0
0

muathu

Thông báo: Chiều chủ nhật 19/07 off làm bánh tại nhà muathu, tập trung vào lúc 3h các mẹ nhé như thường lệ sẽ có bữa ăn nhẹ để về nhà khỏi ăn cơm :) kinh phí cũng nước láng giềng tài trợ. Chủ nhật này sẽ làm bánh kem các mẹ nhé.

@Pink3: Có khuôn làm bánh kem không đem cho mượn zới, bánh trả bài cho Khai Tâm đẹp lắm chủ nhật đem đi thẩm định chất lượng nhé :D khuôn nhà Baoduy_susu bị oxi hóa rồi, mẹ Gôn ơi hình như em có khuôn hả, lò nướng thứ 7 chị mới mua :D

1,018
0
0

mymy

Chị ở lễ động thổ hả chị. Ah chị ơi em đang rất cần thông tin về cầu thuận phước. Chị có thông tin chi liên quan cho em với.@};-@};-@};-

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Thông báo: Chiều chủ nhật 19/07 off làm bánh tại nhà muathu, tập trung vào lúc 3h các mẹ nhé như thường lệ sẽ có bữa ăn nhẹ để về nhà khỏi ăn cơm :) kinh phí cũng nước láng giềng tài trợ. Chủ nhật này sẽ làm bánh kem các mẹ nhé.

@Pink3: Có khuôn làm bánh kem không đem cho mượn zới, bánh trả bài cho Khai Tâm đẹp lắm chủ nhật đem đi thẩm định chất lượng nhé :D khuôn nhà Baoduy_susu bị oxi hóa rồi, mẹ Gôn ơi hình như em có khuôn hả, lò nướng thứ 7 chị mới mua :D
Nước đến chân mới nhảy hở bà chị iu quý :)
Ngoài khuôn còn cần gì nữa ko?

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chị ở lễ động thổ hả chị. Ah chị ơi em đang rất cần thông tin về cầu thuận phước. Chị có thông tin chi liên quan cho em với.@};-@};-@};-
Em cần thông tin gì?

81
0
0

lamngocnguyen

chiều chủ nhật nếu em gửi con được cho bà ngoại, cho em đăng ký với nhé, nhưng nhà mẹ cu gôn ở đâu vậy?

1,413
0
0

Mẹ Gôn

chiều chủ nhật nếu em gửi con được cho bà ngoại, cho em đăng ký với nhé, nhưng nhà mẹ cu gôn ở đâu vậy?
Nhà chị muathu chứ, nhà chị chắc để ít hôm nữa mới dám mời mọi người lên, đang bề bộn quá mà:)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhà chị Mùa thu gần cà fê Bạch Dương đó D. Tới gần gần đó thấy cà fê trầu cau là rẽ vô mấy cái nhà. Địa chỉ có bên nhà wtt í.
Tui đi rồi, mà tính vốn k nhớ tên đường bao gìơ, nên k chỉ cho bà được :))

2,801
0
0

muathu

Trưa nay mời mọi người tới chiêm ngưỡng túi và kính ở Cafe Google 91-93 Lý Tự Trọng nhé :x:x:x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mời nhận hàng
Trưa nay 11h30 Mời tất cả các Mẹ đã đăng ký mua hàng của CSTT (hàng Mỹ) of gặp mặt nhận hàng
Địa điểm : quán cafe google đường Lý Tự Trọng ạh.

798
0
0

cifmoon

Cifmoon không chịu cập nhật thông tin nhé, bây giờ dân toàn được trước quan thôi, cho thử tải trước không nhỡ ... :x
Đúng là kô cập nhật thông tin, bà con đi rồi mà mình chưa biết :)

1,669
0
0

mesubim

Nhà mùathu ở đường Nguyễn Văn Giáp nhé, số mấy thì không nhớ nhưng ngó nhà nào đẹp nhất là vô... trúng y chang:((

2,801
0
0

muathu

Nhà mùathu ở đường Nguyễn Văn Giáp nhé, số mấy thì không nhớ nhưng ngó nhà nào đẹp nhất là vô... trúng y chang:((
Nhà tui đẹp răng bà khóc dữu rứa :D khóc từ bên Phúc An qua đây khóc luôn hả :D

À mà chữa lại là Trần Văn Giáp nhé đừng đổi họ ổng tội nghiệp :D

1,669
0
0

mesubim

nhà tui đẹp răng bà khóc dữu rứa :d khóc từ bên phúc an qua đây khóc luôn hả :d

à mà chữa lại là trần văn giáp nhé đừng đổi họ ổng tội nghiệp :d
:d:d:d:d::-?

2,801
0
0

muathu

@Mẹ Cu Gôn: Pink3 đi Hà Nội cuối tuần nay, Mẹ Cu Gôn ơi em đem khuôn giúp nhé :x:x:x
@Baoduy_Susu: Bà mua nguyên liệu luôn nhé và đem các thứ còn thiếu, tui chỉ có cái lò và mẹ Gôn cái khuôn :D vào confirm lại cho tui chứ bà không đi là bó toàn thân nghe :)

1,250
0
0

baoduy_susu

@ All: dự kiến làm bánh nhỏ hay lớn? các mẹ đem khuôn kích cỡ thế nào? để tui mua nguyên liệu. Làm Kem sữa tươi hay kem bơ? tui còn cần cái dù nặn hoa hồng, mẹ nào có không?

2,801
0
0

muathu

@ All: dự kiến làm bánh nhỏ hay lớn? các mẹ đem khuôn kích cỡ thế nào? để tui mua nguyên liệu. Làm Kem sữa tươi hay kem bơ? tui còn cần cái dù nặn hoa hồng, mẹ nào có không?
Tui có 1 lít kem sữa tươi Anchor đại loại rứa ở metro làm được ko bà :-/

@Mẹ Cu Gôn: em ơi đo giúp cái khuôn để mẹ Baoduy mua nguyên liệu với nhé :x:x:x

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Em vừa rồi có mua vài cái nhưng chẳng biết có cái nào nặn hoa hồng ko nữa, hì.
Khuôn thì chắc cỡ 24cm, cái 20 kia em chưa có mở hàng :))

@ muathu: ơ, lò nướng với khuôn ko thôi còn máy đánh trứng thì reng? nếu chưa có thì mua luôn đi bà chị, chứ ko làm sao làm bánh được, loại tốt chút thì khoảng 700k, của Philip thì hình như 850k hay 900k gì đó, quên mất rồi, còn của Daewoo thì 350k :). Trường hợp chưa mua đượcthì ới em đem theo luôn nhé :). Quên nữa, bà chị làm kem đãi bà con với nhá, nhá :):)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.