Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Nhà Đà Nẵng online và offline

Theo kinh nghiệm về thời gian các mẹ dành cho buổi chiều chủ nhật là rất hạn chế, vì vậy chủ nhật này theo mình chỉ nên làm bánh bông lan thôi, chứ làm kem nặn kem thì sợ không có thời gian đấy, ý các mẹ thế nào? nếu tiện thì mẹ Gôn đem máy đánh trứng luôn với khuôn nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Làm cái bánh gatô thôi cái đã chị ơi, còn trang trí bánh thì từ từ.
Để xem chị muathu xác nhận có máy đánh trứng hay ko đã ạ.

2,801
0
0

muathu

Làm cái bánh gatô thôi cái đã chị ơi, còn trang trí bánh thì từ từ.
Để xem chị muathu xác nhận có máy đánh trứng hay ko đã ạ.
Em có định giảm cân không hử , ăn bánh mà còn đòi ăn kem :D

Chị không có máy đánh trứng em à, chắc chắn rồi :) vậy ko có học trang trí cho bánh hả học ri lâu quá hè :)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Em có định giảm cân không hử , ăn bánh mà còn đòi ăn kem :D

Chị không có máy đánh trứng em à, chắc chắn rồi :) vậy ko có học trang trí cho bánh hả học ri lâu quá hè :)
Rứa mà ko nói, ý bà chị là cho mấy chị em đánh trứng bằng tay hử, có mà tới tối :p
Ok, CN này em sẽ tha khuôn + máy đánh trứng theo :)
rồi bà chị có định mua ko? Chứ tha lò nướng về mà ko có máy đánh trứng thì làm reng, một cơ số loại bánh cần máy này đấy ạ.

Em sợ học trang trí bánh nữa thì ko kịp, như lần trước đó, hẹn 3 giờ mà tới hơn 4g mới thấy mặt.
Nhưng thôi tùy ý mọi người, hay là chị baoduy cứ đem nguyên liệu theo, còn thời gian thì làm luôn :) Em thì ko gấp vì còn thời gian dài để học mà, mấy tháng nữa mới phải trả bài lận :D

Hì hì, sau lần ăn kiêng giảm cân vừa rồi, em kết luận là "thuận theo tự nhiên thì sống" :D, cũng tức là có cơ hội ăn gì cứ ăn, mập thì xấu tí nhưng bù lại khỏe mạnh, khi cần vẫn có thể đạp đ/c chồng bay xuống giường được, chứ ko chỉ tổ gãi ngứa cho ổng mà mình thì đã ko xả tức được mà còn đau thêm :D

798
0
0

cifmoon

Rứa mà ko nói, ý bà chị là cho mấy chị em đánh trứng bằng tay hử, có mà tới tối :p
Ok, CN này em sẽ tha khuôn + máy đánh trứng theo :)
rồi bà chị có định mua ko? Chứ tha lò nướng về mà ko có máy đánh trứng thì làm reng, một cơ số loại bánh cần máy này đấy ạ.

Em sợ học trang trí bánh nữa thì ko kịp, như lần trước đó, hẹn 3 giờ mà tới hơn 4g mới thấy mặt.
Nhưng thôi tùy ý mọi người, hay là chị baoduy cứ đem nguyên liệu theo, còn thời gian thì làm luôn :) Em thì ko gấp vì còn thời gian dài để học mà, mấy tháng nữa mới phải trả bài lận :D

Hì hì, sau lần ăn kiêng giảm cân vừa rồi, em kết luận là "thuận theo tự nhiên thì sống" :D, cũng tức là có cơ hội ăn gì cứ ăn, mập thì xấu tí nhưng bù lại khỏe mạnh, khi cần vẫn có thể đạp đ/c chồng bay xuống giường được, chứ ko chỉ tổ gãi ngứa cho ổng mà mình thì đã ko xả tức được mà còn đau thêm :D
Chị này có lúc cũng bạo lực ghê ha:p

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chị này có lúc cũng bạo lực ghê ha:p
Hì, mới có 1 lần à em, khá lâu rồi, lúc đó con đau, khóc cả đêm, mình thì sốt hết cả ruột gan, chồng thì ngủ ngon lành, đến gần sáng điên quá, hết chịu nổi phóng cho một phát (lúc đó còn mập nên cũng khá khỏe :)) ), đ/c chồng bật dậy ngay lập tức :)

2,801
0
0

muathu

Hì, mới có 1 lần à em, khá lâu rồi, lúc đó con đau, khóc cả đêm, mình thì sốt hết cả ruột gan, chồng thì ngủ ngon lành, đến gần sáng điên quá, hết chịu nổi phóng cho một phát (lúc đó còn mập nên cũng khá khỏe :)) ), đ/c chồng bật dậy ngay lập tức :)
=))=))=))=))=))

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Sao mà mấy bữa ni nhà mình vắng vẻ ghê, chẳng bù cho bên kia
@ muathu: chắc là phải áp dụng chính sách lôi kéo + cưỡng chế quá :D, khéo tới lúc off làm cái bánh to đùng mà chỉ có mấy người đánh vật thì có mà ... em vĩnh biệt luôn mơ ước trở nên eo ọt của em luôn quá :(.
À, hờ hờ, hồi trưa này có người bảo MG là chưa tới 30, còn mấy thằng công an cơ quan MG nó hỏi chị sinh năm 82 phải ko, há há, lúc đó MG khoái quá ngoác miệng to ơi là to để cười, trời, sướng âm ỉ tới giờ =))=))

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ muathu: chắc là phải áp dụng chính sách lôi kéo + cưỡng chế quá :D, khéo tới lúc off làm cái bánh to đùng mà chỉ có mấy người đánh vật thì có mà ... em vĩnh biệt luôn mơ ước trở nên eo ọt của em luôn quá :(.
À, hờ hờ, hồi trưa này có người bảo MG là chưa tới 30, còn mấy thằng công an cơ quan MG nó hỏi chị sinh năm 82 phải ko, há há, lúc đó MG khoái quá ngoác miệng to ơi là to để cười, trời, sướng âm ỉ tới giờ =))=))
chị mà hết bị cái xanh xanh bên miệng có khi xuống 93 chị iêu ợ:x :))

56
0
0

Huy Linh

Tiêu chí của Muathu là tự nguyện, không ép buộc chứ không thì chị đã thực hiện lệnh cưỡng chế lâu rồi:)):))
Mà em yên tâm đi, hôm rồi Su nhử miết mấy cái bánh làm chị thèm muốn điên đây, lần này chị ăn lại cho bỏ ghét nên không sợ thừa bánh nhé.:D

81
0
0

lamngocnguyen

vậy nhà chị muathu ở đâu vậy mấy chị? mai cho em xon xen với, nhà em cũng có máy đánh trứng nè, em sẽ đem đến nha

2,801
0
0

muathu

vậy nhà chị muathu ở đâu vậy mấy chị? mai cho em xon xen với, nhà em cũng có máy đánh trứng nè, em sẽ đem đến nha
Nhà chị ở đường Trần Văn Giáp, nếu em biết cafe Bạch Dương thì rất dễ tìm nhà chị em ạ, cafe Bạch Dương nằm ở đường Hàn Thuyên, đường Trần Văn Giáp vuông góc với Hàn Thuyên, em cứ tới cafe Bạch Dương gọi chị nhé, hoặc gọi Susu1811 :x:x:x

@Mẹ cu Gôn: Nhung ơi em cho Gôn xuống chơi với Tí nhé :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
81
0
0

lamngocnguyen

Tiếc ghê, chiều nay em định đi thì nhà em lại có việc mất rồi, thôi đành để dịp khác vậy:-S:(

2,801
0
0

muathu

Tiếc ghê, chiều nay em định đi thì nhà em lại có việc mất rồi, thôi đành để dịp khác vậy:-S:(
Chị đền em đó hôm qua sém không có máy đánh trứng à :)

@Me cu Gôn: em ơi đi bảo hành máy đánh trứng chưa ?

@all: Cho muathu sorry vụ ăn tối hôm qua vì rằng muathu cố gắng để nuôi con giỏi nữa nên hôm qua phải đưa con viếng thăm Hội An theo thầy dạy ngoại ngữ có chuyện về con hay lắm kể sau, có nhờ Linh Huy nhưng cu Ben ốm nên Linh Huy cũng không chuẩn bị kịp, biết các mẹ thông cảm nhưng chủ nhà cùng Huy Linh áy náy lắm lắm :">:">:"> Một việc nữa là cô giáo Baoduy_susu nói các mẹ cao su quá lần sau học nhớ ontime các mẹ nhé.

Tin vui hôm qua Khai Tâm có gửi tặng hội bánh Đà Nẵng khuôn làm bánh (khuôn gì thì muathu không biết :D) và một ít Socola, túi đựng bánh cực đẹp ngỉ tuần này tuần sau lại off làm bánh tiếp tục bài trang trí các mẹ nhé :x:x:x

Và hôm qua bánh cô giáo trình diễn thật ngon phải không các mẹ, vì không chuẩn bị học bài trang trí nên hơi thiếu dụng cụ nhưng bánh rất ngon, con trai Bảo Duy còn nói ngon hơn mẹ làm ở nhà :D

Muathu phải làm việc tí đây hẹn các mẹ trưa nay tại Google 91-93 Lý Tự Trọng nhận đồng phục và áo chống nắng, các mẹ nhớ gọi thức uống sau 12h :D

798
0
0

cifmoon

Hôm qua tiếc qua kô được thưởng thức bánh ngon :p.

@mẹ Gôn : hôm qua đánh trứng nhiều quá hay sao mà đi bảo hành máy đánh trứng vậy chị :p.?

1,669
0
0

mesubim

Và hôm qua bánh cô giáo trình diễn thật ngon phải không các mẹ, vì không chuẩn bị học bài trang trí nên hơi thiếu dụng cụ nhưng bánh rất ngon, con trai Bảo Duy còn nói ngon hơn mẹ làm ở nhà :D

Muathu phải làm việc tí đây hẹn các mẹ trưa nay tại Google 91-93 Lý Tự Trọng nhận đồng phục và áo chống nắng, các mẹ nhớ gọi thức uống sau 12h :D
Hôm qua công nhận bánh ngon thiệt, tối về kể cho con và AX nghe thì bị con bắt đền vì mẹ không cho theo và lại không mang về cho con ăn thử, hic, may nhờ không có con theo mẹ mới có kiếm được 1 miếng :)).
Còn vụ trưa nay off nhận áo đồng phục và áo chống nắng chi rứa, răng hôm qua không nghe nói chi hết trơn, có chi cho mình với nghe :)
@mẹ cu Gôn: Nhung ơi số phận máy đánh trứng sao rồi? họ có sửa được không?

1,018
0
0

mymy

Em spam tí nhé, test avatar người mẫu nhí CSTT ĐN xem có đẹp ko :):)

81
0
0

lamngocnguyen

Chị đền em đó hôm qua sém không có máy đánh trứng à :)
Hihi, thế chị thích em đền gì bây giờ, bữa sau thực hành làm bánh, em sẽ cố gắng đi, không để thoát như lần nãy nữa đâu :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cả nhà ơi, sáng thứ 7 ngày 25/07/2009 em cần gấp xe đi Quảng Nam trao Bò.
Các chị vận dụng hết mọi mối quan hệ để giúp CSTT Đà Nẵng giảm chi phí bằng cách mượn xe.
Hoặc Thuê xe giá rẻ . Giúp em với nhé. Gấp gấp lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.