Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Nhà Đà Nẵng online và offline

Hihi, thế chị thích em đền gì bây giờ, bữa sau thực hành làm bánh, em sẽ cố gắng đi, không để thoát như lần nãy nữa đâu :)
Đền gì đây hả các mẹ, các mẹ QĐ đi nhé :)

A còng Muội Chảnh à quên Mymy avatar đẹp lắm hôm nào bạn Tí và bạn Muội và các bạn CSTT Đà Nẵng diện đồng phục CSTT đi dạo phố và cafe nhé :x@};-

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Đền gì đây hả các mẹ, các mẹ QĐ đi nhé :)

A còng Muội Chảnh à quên Mymy avatar đẹp lắm hôm nào bạn Tí và bạn Muội và các bạn CSTT Đà Nẵng diện đồng phục CSTT đi dạo phố và cafe nhé :x@};-
Áo đồng phục đ/c xã bảo sẽ ko mặc :(, lý do màu gì mà nổi thế :((, còn bảo đi làm TT thì lặng lẽ mà làm chứ ai lại nổi đình nổi đám như thế :((. Sau một hồi năn nỉ + đe dọa mới chịu mặc thử, kết quả khi nào off sẽ đem XL đi trả cho muội.

@ muội: người mẫu xinh dưng mà chảnh ghê quá :)

40
0
0

mẹbéSuri

Hôm thứ 2 nghỉ làm ở nhà chăm con ốm nên không biết mọi người offline để nhận áo chống nắng và áo đồng phục. Cuối cùng thì áo chống nắng của mẹ Suri đi về đâu rồi.

@ Mymy : người mẫu CSTT ĐN xinh quá, nhìn sành điệu ghê cơ, hôm nào mặc đồng phục CSTT rồi nhảy disco cho mọi người lác mắt chơi hén :D:))

2,801
0
0

muathu

Áo đồng phục đ/c xã bảo sẽ ko mặc :(, lý do màu gì mà nổi thế :((, còn bảo đi làm TT thì lặng lẽ mà làm chứ ai lại nổi đình nổi đám như thế :((. Sau một hồi năn nỉ + đe dọa mới chịu mặc thử, kết quả khi nào off sẽ đem XL đi trả cho muội.

@ muội: người mẫu xinh dưng mà chảnh ghê quá :)
Em ơi cũng muốn lặng lẽ thôi nhưng mà nếu lặng lẽ thì ít người biết quá, muốn nhiều người biết để có nhiều người vào CSTT để chia sẻ mà :"> cố gắng thuyết phục xã nhà nhé :)

@MebeSuri: Áo chống nắng của em chị gửi Đăng Khoa trưa nay nhé :x

@Cifmoon: Chống nắng và đồng phục chị đem lên dư em thử bé nhà em vừa cái nào nhé cũng chỗ nhà Đăng Khoa :x

40
0
0

mẹbéSuri

@MebeSuri: Áo chống nắng của em chị gửi Đăng Khoa trưa nay nhé :x
Chị không cần gửi đâu ạ. Em đi làm về ngang cơ quan chị em alô chị đem ra giúp em :)

@Cifmoon: Chống nắng và đồng phục chị đem lên dư em thử bé nhà em vừa cái nào nhé cũng chỗ nhà Đăng Khoa :x
Có dư cái nào Suri mặc vừa thì chị cho em xin luôn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Em ơi cũng muốn lặng lẽ thôi nhưng mà nếu lặng lẽ thì ít người biết quá, muốn nhiều người biết để có nhiều người vào CSTT để chia sẻ mà :"> cố gắng thuyết phục xã nhà nhé :)
Công việc thì đ/v đ/c xã em chị yên tâm đi ạ, như lần đi Đại Lộc, em hỏi có bận việc nhiều ko, đ/c xã bảo gì chứ việc đó thì ưu tiên :), có điều tính đ/c ấy ko thích màu nổi (gớm, em mà mặc cái áo nào màu nổi nổi 1 tí là chê ngay, hôm trước mua 1 cái áo hồng mặc, đ/c ấy nhìn và phán như bà nhà quê :(), ngoài những gì liên quan đến thẩm mỹ thì đ/c rất dễ chịu (khen chồng tí chứ chê nhiều quá rồi).

À nhưng vẫn khen là Gôn mặc áo đấy đẹp :)

2,801
0
0

muathu

Chị không cần gửi đâu ạ. Em đi làm về ngang cơ quan chị em alô chị đem ra giúp em :)

Vậy đi ngang cơ quan chị nháy máy chị nhé 47 Trần Phú :x

2,801
0
0

muathu

Cả nhà ơi, sáng thứ 7 ngày 25/07/2009 em cần gấp xe đi Quảng Nam trao Bò. Các chị vận dụng hết mọi mối quan hệ để giúp CSTT Đà Nẵng giảm chi phí bằng cách mượn xe.
Hoặc Thuê xe giá rẻ . Giúp em với nhé. Gấp gấp lắm
Cả nhà ơi một bạn làm cơ quan với Susu1811 sẽ giúp cho các gia đình hôm mình đi Đại An muathu có post ở Các hoạt động trợ giúp cá nhân, thứ 7 này chúng mình sẽ cùng bạn của Susu1811 làm một chuyến Đại An để trao bò cho 2 gia đình và khảo sát việc giúp làm nhà cho 1 gia đình nữa, có mẹ nào sắp xếp thì đăng ký giúp muathu danh sách để tính toán việc đi lại thế nào nhé :x:x:x

1. Muathu
..............

2,801
0
0

muathu

Trưa nay chị vẫn chưa đi gửi được vì là hỏi không thấy Đăng Khoa trả lời sợ bạn ấy đã nghỉ trưa, em có thể ghé chỗ Đăng Khoa vì áo có nhiều size nhiều màu tha hồ chọn nhé, cơ quan chị thì không thử được sẽ cố gắng gửi ĐK trước cuối giờ chiều nay.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cả nhà ơi một bạn làm cơ quan với Susu1811 sẽ giúp cho các gia đình hôm mình đi Đại An muathu có post ở Các hoạt động trợ giúp cá nhân, thứ 7 này chúng mình sẽ cùng bạn của Susu1811 làm một chuyến Đại An để trao bò cho 2 gia đình và khảo sát việc giúp làm nhà cho 1 gia đình nữa, có mẹ nào sắp xếp thì đăng ký giúp muathu danh sách để tính toán việc đi lại thế nào nhé :x:x:x

1. Muathu
..............
2. Susu
3. 2 người bạn
4....
@ Chị mùa thu đã có xe bốn chỗ (chắc chắn) 7 chỗ hồi sau sẻ rõ. Thiếu tài xế chị àh@};-

21
0
0

Bình & Noel

Cả nhà ơi, sáng thứ 7 ngày 25/07/2009 em cần gấp xe đi Quảng Nam trao Bò.
Các chị vận dụng hết mọi mối quan hệ để giúp CSTT Đà Nẵng giảm chi phí bằng cách mượn xe.
Hoặc Thuê xe giá rẻ . Giúp em với nhé. Gấp gấp lắm
Em cần xe như thế nào vậy ? xe tải hay xe 4 chỗ hoặc 7 chỗ ?

21
0
0

Bình & Noel

Muốn đăng ký học làm bánh với nhà mình quá mà thứ 7 với CN toàn là những ngày không đi được :(:(. Khi nào có vụ tiêu thụ bánh thì chị muathu đừng quên em :x:x . Cho em góp với nhà mình 1 hộp bột socola để làm bánh nhé .

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Danh sách các mẹ tối nay đi Đại Quang
1. Mùa thu
2. Mymy
3. Mẹ Gôn
4. Subim
5. Su
6...
Các mẹ đăng ký để thuê xe, gấp

1,018
0
0

mymy

Giờ sao đây cả nhà, mọi người đâu rồi ???????

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Trời sao gọi hoài chẳng có ai vậy
đường đi do mình k rành, mà đi đêm nữa nên có khi phải liên lạc với xe HCM
để gặp nhau ở đường quốc lộ
rồi cùng về Đại Quang.
Có thể sẽ xuất phát sớm hơn hoặc trễ hơn. Và về cũng sẽ trể hơn. Nên cả nhà cố thu xếp nếu tham gia

1,018
0
0

mymy

Trời sao gọi hoài chẳng có ai vậy
đường đi do mình k rành, mà đi đêm nữa nên có khi phải liên lạc với xe HCM
để gặp nhau ở đường quốc lộ
rồi cùng về Đại Quang.
Có thể sẽ xuất phát sớm hơn hoặc trễ hơn. Và về cũng sẽ trể hơn. Nên cả nhà cố thu xếp nếu tham gia
Sao có 2 chị em mình ở đay vậy em :(:)((

40
0
0

mẹbéSuri

Rất muốn cùng mọi người đi đón con nhưng xã đang đi công tác, buổi tối không biết gửi ai trông con được. :(

6,216
0
36

susu1811

Active Member

và vấn đề thuê xe
chị Subim không biết có mượn được xe không. Nếu không thì mình thuê xe cả nhà nhé

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Con 11 giờ xuất phát ở TPHCM, dự kiến về đến QN khoảng 9 giờ, nhưng cả nhà cũng vẫn phải chuẩn bị tinh thần nếu về trễ 1, 2 tiếng.
Nếu như vậy chắc mọi người cũng đoán khoảng mấy giờ chúng ta mới về nhà rồi đúng ko?

Chắc là cần xe 7 chỗ ngồi là đủ rồi nhỉ, xe to cũng khó đi, mà nhất là phải kiếm tài xe xịn vì đường khó đi mà lại đêm hôm nữa

798
0
0

cifmoon

anh sách các mẹ tối nay đi Đại Quang
1. Mùa thu
2. Mymy
3. Mẹ Gôn
4. Subim
5. Su
6. cifmoon