Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,018
0
0

mymy

Ðề: Nhà Đà Nẵng online và offline

Con 11 giờ xuất phát ở TPHCM, dự kiến về đến QN khoảng 9 giờ, nhưng cả nhà cũng vẫn phải chuẩn bị tinh thần nếu về trễ 1, 2 tiếng.
Nếu như vậy chắc mọi người cũng đoán khoảng mấy giờ chúng ta mới về nhà rồi đúng ko?

Chắc là cần xe 7 chỗ ngồi là đủ rồi nhỉ, xe to cũng khó đi, mà nhất là phải kiếm tài xe xịn vì đường khó đi mà lại đêm hôm nữa
Hay hỏi thuê xe không rồi nhờ tài xế cơ quan được ko nhỉ?

2,801
0
0

muathu

Mọi người yên tâm Đại Quang chị đi rồi :x:x:x vấn đề xe mọi người tính giúp chị hỏi lại đường cho chắc :x:x:x

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mọi người yên tâm Đại Quang chị đi rồi :x:x:x vấn đề xe mọi người tính giúp chị hỏi lại đường cho chắc :x:x:x
Đến Đại Quang thì đường đi cũng ko khó, hình như ko qua cầu mà.
Chủ yếu là đường vô nhà con kia, ko biết như thế nào? xe có vào được ko?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

dạ em nghe nói là có qua cầu
Nhưng thôi thế nào cũng được. em cố gắng đi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Xe đi từ HCM 11h trưa
thì nhanh nhất là 11 h đêm mới tới
Vậy có khả năng mình không có duyên gặp lại con trai @};-:(

1,669
0
0

mesubim

Chị đã hỏi mượn xe cơ quan nhưng sếp nói là phải đi sớm về sớm mới cho mượn, và tài xế bảo phải về sớm trước 10 giờ để còn cất xe ko bảo vệ đóng cửa cơ quan, kêu cửa ngại,khó ghê. chị đang năn nỉ. Có gì chiều sẽ thông tin lại nhé mọi người. Mà xe cquan cũng 4 chổ thôi, và ngồi khoảng được 6 người.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị Subim về ăn cơm đi
giờ cũng chưa biét thời gian chính xác lắm
Cám ơn chị Subim, Cám ơn sếp , cám ơn lái xe, cám ơn cả nhà@};-

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Xe đi từ HCM 11h trưa
thì nhanh nhất là 11 h đêm mới tới
Vậy có khả năng mình không có duyên gặp lại con trai @};-:(
Chị cũng đang lo như vậy, nếu cố gắng để gặp con thì sợ là 1,2 giờ sáng mới về tới nhà, mà như vậy các mẹ nhà mình có đi nổi ko?

2,801
0
0

muathu

Đến Đại Quang thì đường đi cũng ko khó, hình như ko qua cầu mà.
Chủ yếu là đường vô nhà con kia, ko biết như thế nào? xe có vào được ko?
Mọi người yên tâm nhé, xe có thể vào đến nhà ông nội của bé thôn Đông Lâm, nếu mẹ nào đã đi Đại An rồi thì muathu nói như thế này, ngã tư Ái Nghĩa là góc vuông, từ trường Nguyễn Trãi lúc chúng ta quẹo trái đi Đại An chúng ta sẽ đi thẳng theo cạnh huyền và sẽ đến được nhà bé nói thế cho dễ, muathu sẽ liên lạc với ông ngoại bé vào chiều nay để tính, các mẹ yên tâm nhé chúng ta sẽ tiễn con hết chặng đường :x:x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,669
0
0

mesubim

Hay là mình bàn đến phương án đi xe máy cho chủ động mọi người ơi, được ko nhỉ?

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mọi người yên tâm nhé, xe có thể vào đến nhà ông nội của bé thôn Đông Lâm, nếu mẹ nào đã đi Đại An rồi thì muathu nói như thế này, ngã tư Ái Nghĩa là góc vuông, từ trường Nguyễn Trãi lúc chúng ta quẹo trái đi Đại An chúng ta sẽ đi thẳng theo cạnh huyền và sẽ đến được nhà bé nói thế cho dễ, muathu sẽ liên lạc với ông ngoại bé vào chiều nay để tính, các mẹ yên tâm nhé chúng ta sẽ tiễn con hết chặng đường :x:x:x
Em nghe anh bạn trong phòng chỉ là chúng ta sẽ đi thẳng mà ko rẻ chỗ Trường Nguyễn Trãi, qua chợ Ái Nghĩa, đến ngã ba Ái Nghĩa, rẻ phải là đi về Đại Quang còn rẻ trái là đi qua cầu và đến ngã tư mà hôm trước chúng ta đi Đại An ấy ạ.

2,801
0
0

muathu

Em nghe anh bạn trong phòng chỉ là chúng ta sẽ đi thẳng mà ko rẻ chỗ Trường Nguyễn Trãi, qua chợ Ái Nghĩa, đến ngã ba Ái Nghĩa, rẻ phải là đi về Đại Quang còn rẻ trái là đi qua cầu và đến ngã tư mà hôm trước chúng ta đi Đại An ấy ạ.
Đúng rồi em đi thẳng không rẻ trái, mọi người yên tâm nhé :x:x:x

1,018
0
0

mymy

Đúng rồi em đi thẳng không rẻ trái, mọi người yên tâm nhé :x:x:x
Đường đi thì ok rồi, vấn đề còn lại là mấy h con sẽ về tới để còn sắp xếp.

2,801
0
0

muathu

Đường đi thì ok rồi, vấn đề còn lại là mấy h con sẽ về tới để còn sắp xếp.
Vấn đề đó sẽ được trả lời vào chiều nay, chị đã có số của tài xế, ông ngoại mong muốn con có 1 di ảnh, chị sẽ gửi ảnh Manly chụp cho em Muội + Su 2 em lo cho chị trong chiều nay được không, Muội có cái em chụp hôm trước 2 cái đó làm cho con 1 di ảnh nhé :x:x:x

1,018
0
0

mymy

Vấn đề đó sẽ được trả lời vào chiều nay, chị đã có số của tài xế, ông ngoại mong muốn con có 1 di ảnh, chị sẽ gửi ảnh Manly chụp cho em Muội + Su 2 em lo cho chị trong chiều nay được không, Muội có cái em chụp hôm trước 2 cái đó làm cho con 1 di ảnh nhé :x:x:x
Tí nữa em đi làm chị nhé.

2,651
0
0

Khai Tâm

Gia đình CSTT Đà Nẵng đón con, mang theo tình cảm của tất cả mọi thành viên đại gia đình CSTT nhé @};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị sợ chừ em vô làm rồi, nếu đi được thì chừ qua đi với chị, không thì chị đi cũng được.
Vậy chị đi đi, ra chỗ đường Phan chu trinh, làm nhanh lắm. Nói nó ưu tiên một tí tầm 30p là có. Trường Sơn nghe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.