(MS151/CN) 05.05.2009 - Hải Phòng bé trai 1,5 tháng bị bỏ rơi cần giúp đỡ

251
0
0

Me Mickey

Ðề: Hải Phòng Bé trai 1,5 tháng bị bỏ rơi cần giúp đỡ

Đọc tin mà vui quá nhưng nước mắt cứ chảy dài không sao nín được, em chẳng biết nói sao chỉ biết từ đây con sẽ có cuộc sống mới, được yêu thương trong vòng tay của mẹ. Sau bao nhiêu nỗ lực giờ giấc mơ của các mẹ đã thành hiện thực rồi, cám ơn tất cả các mẹ mình nhiều nhiều :x:x:x@};-@};-@};-

1,849
0
0

BB&C

Tình hình hôm nay có đón con về Hà nội được không cả nhà ơi?

Tối qua tớ mơ về Nghé hay lắm nhé. Mơ thấy mẹ nuôi Nghé đón Nghé về và đến nhà tớ ở và ngủ lại nhà tớ. Nghé lớn lắm rồi nhé, chạy lon ton được rồi, ngủ một lúc dậy chơi, mà không hiểu mơ kiểu gì mà mẹ nuôi Nghé lại là bà con với mẹ của tớ. Rồi tớ lại mơ có mấy người nữa đến chơi (mấy người này là đàn ông) và cho Nghé đồ chơi, mơ dài lắm nhưng không nhớ hết. Lạ thật.

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Tình hình hôm nay có đón con về Hà nội được không cả nhà ơi?

Tối qua tớ mơ về Nghé hay lắm nhé. Mơ thấy mẹ nuôi Nghé đón Nghé về và đến nhà tớ ở và ngủ lại nhà tớ. Nghé lớn lắm rồi nhé, chạy lon ton được rồi, ngủ một lúc dậy chơi, mà không hiểu mơ kiểu gì mà mẹ nuôi Nghé lại là bà con với mẹ của tớ. Rồi tớ lại mơ có mấy người nữa đến chơi (mấy người này là đàn ông) và cho Nghé đồ chơi, mơ dài lắm nhưng không nhớ hết. Lạ thật.
hy vọng nó là điềm Duyên dẫn Duyên!::-?

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mừng Nghé ọ được sinh ra lần nữa, thôi, lấy hôm nay làm sinh nhật đi cho nó giống sinh nhật Cáo anh nhà tớ:-*:D
Có quà mừng con nhập hộ khẩu Hà Lội đới:D

1,849
0
0

BB&C

Mừng Nghé ọ được sinh ra lần nữa, thôi, lấy hôm nay làm sinh nhật đi cho nó giống sinh nhật Cáo anh nhà tớ:-*:D
Có quà mừng con nhập hộ khẩu Hà Lội đới:D
Nghé về HN chưa chị ơi? Em cũng muốn tặng con món quà gì đó làm kỷ niệm.

1,904
0
36

291179

Active Member

Nghé đang trên đường về HN, giờ mới đang trong TP HP, HN đang chờ đón con, trời cũng xúc động rơi lệ....Chúng ta làm bữa chào đón con đê các mẹ:)

1,849
0
0

BB&C

Nghé đang trên đường về HN, giờ mới đang trong TP HP, HN đang chờ đón con, trời cũng xúc động rơi lệ....Chúng ta làm bữa chào đón con đê các mẹ:)
Đồng ý, các mẹ xem thời gian thích hợp đi nhé. Càng sớm càng tốt nhé.

77
0
0

Me Tit

Các mẹ ơi, Nghé đã lên xe về với các mẹ luc 3h chiều nay rồi nhé. Mình về CQ 1 cái là vào đây báo ngay để các mẹ mừng và chuẩn bị đón con. Nghé đi ở rể để lại rất nhiều nhớ thương cho các mẹ HP. Từ khi lọt lòng mẹ, con đã phải chịu nhiều bất hạnh rồi, mong con có một cuộc đời mới thật hạnh phúc bên người mẹ hết mực yêu thương con. Các mẹ sẽ luôn ở bên 2 mẹ con, ngoan và nghe lời mẹ, con nhé!
Chúc 2 mẹ con luôn mạnh khỏe và bình an. Mong ngày gặp lại con ở HN!
Mẹ Ha_tn và các mẹ ở HN nhớ update tình hình Nghé cho các mẹ HP đỡ nhớ con nhé. Cảm ơn các mẹ rất rất nhiều.

67
0
0

childlike mother

Vui lắm..Em đọc mà chảy cả nước mắt...Yêu các mẹ thật nhiều...:x
Nghé con, sẽ luôn ấm áp trong vòng tay mẹ nuôi con nhé :x

251
0
0

Me Mickey

Em hai con chín ơi! nhớ báo chị đến đánh chén nhé. Đến để mừng cho con, lâu không gặp con nhớ như nhớ bồ bịch ấy (có chồng rồi chỉ nhớ bồ thôi)

251
0
0

Me Mickey

Chiều mai có ai vào nhà chị Hà chơi với Nghé thì cùng đi nhé, chiều mai em qua thăm con, em vừa gọi điện cho mẹ Hà đang về đến Hải Dương rồi.

327
0
0

Mẹ Đan Hà

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Chẳng biết diễn tả bằng lời thế nào cho hết! Một cuộc sống mới thật đẹp con nhé! Mong con lớn lên thật khỏe mạnh, nhân ái và tài giỏi như các mẹ của con!

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Chiều mai có ai vào nhà chị Hà chơi với Nghé thì cùng đi nhé, chiều mai em qua thăm con, em vừa gọi điện cho mẹ Hà đang về đến Hải Dương rồi.
Các mẹ hư quá chửa chi đã ......
Giờ chọn ngày đẹp tiếp để làm lễ cảm ơn Trời Phật trước đã chứ. Chắc chắn con chưa có cúng đầy tháng cúng mụ rồi thì các mẹ góp mỗi ng một chân một tay cảm ơn bà mụ và nhờ các bà nâng đỡ che chở cho con trong những ngày tiếp theo chứ.

1,849
0
0

BB&C

Các mẹ hư quá chửa chi đã ......
Giờ chọn ngày đẹp tiếp để làm lễ cảm ơn Trời Phật trước đã chứ. Chắc chắn con chưa có cúng đầy tháng cúng mụ rồi thì các mẹ góp mỗi ng một chân một tay cảm ơn bà mụ và nhờ các bà nâng đỡ che chở cho con trong những ngày tiếp theo chứ.
Thì già làng đứng ra chọn ngày đi, bọn em làm theo nào.

251
0
0

Me Mickey

CHo em xin phép hỏi các mẹ mình tý nhé!
Để chào mừng một sự kiện lớn và rất đặc biệt trong cuộc đời của Nghé, các mẹ định tổ chức ngày "Chào mừng Nghé con" vào Chủ nhật này tức ngày 28/06/09, vậy em muốn hỏi ý kiến các mẹ nhà ta.
Ngày mai thứ bảy có mẹ nào rảnh qua nhà chị Hà chúng mình cùng buôn dưa và thống nhất luôn ạ.
(Em nói nhỏ tý, đánh chén thì chuyện nhở thôi nhưng vấn đề là ai có quà cáp biếu xén gì Nghé con thì chuẩn bị đi vì sẽ có hẳn một ban đại diện chiên môn nhận quà biếu đấy ạ) :)):)):))

1,849
0
0

BB&C

CHo em xin phép hỏi các mẹ mình tý nhé!
Để chào mừng một sự kiện lớn và rất đặc biệt trong cuộc đời của Nghé, các mẹ định tổ chức ngày "Chào mừng Nghé con" vào Chủ nhật này tức ngày 28/06/09, vậy em muốn hỏi ý kiến các mẹ nhà ta.
Ngày mai thứ bảy có mẹ nào rảnh qua nhà chị Hà chúng mình cùng buôn dưa và thống nhất luôn ạ.
(Em nói nhỏ tý, đánh chén thì chuyện nhở thôi nhưng vấn đề là ai có quà cáp biếu xén gì Nghé con thì chuẩn bị đi vì sẽ có hẳn một ban đại diện chiên môn nhận quà biếu đấy ạ) :)):)):))
Hic ngày 28/6 thì tớ chịu rồi. Mai mấy giờ em đi cho chị đi theo với nhé.

251
0
0

Me Mickey

Hic ngày 28/6 thì tớ chịu rồi. Mai mấy giờ em đi cho chị đi theo với nhé.
CHị ơi! số của em: 0989558176 - Hằng ạ! lúc nào đi thì chị em mình alo vậy. Em add nick skype của chị rồi, có gì chị em mình buôn nhé

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Mấy hôm nay bận làm quá nên chẳng vào đọc tin được. Hôm nay biết tin này mà mừng quá các mẹ ơi :x:x:x (tí nữa chạy ra ôm nhầm anh đồng nghiệp...:D) Thế là Nghé nhà mình được sống trong tình yêu thương của mẹ rồi. Các chị lúc nào đến nhà Nghé liên hoan thì báo em với nhé. ĐT em: 0904 274 274.

11
0
0

Phuong 269

Ngày nao cũng đọc theo dõi cu Nghé của các mẹ, thấy con có cuộc sống bên người mẹ mới như vậy em cũng rất mừng va vui cho con
CÓ PHẢI CÂU CHUYỆN NÀO CŨNG CÓ KẾT THÚC CÓ HẬU NHƯ NGHÉ CON ĐÂU CÁC MẸ NHỈ?
CHÚC MỪNG CON NHÉ