Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
599
0
0

vịtxinhxinh

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

À quên nhân tiện gặp Vịt ở đây kiu kiu Vịt 1 cái nhá. Bữa trước Vịt post cái bài mực nướng lên, tớ học được. Hôm qua có khách đến, tự nhiên được tiếng nấu ngon. Mà nói ra xấu hổ chứ có làm gì đâu. Mực thì chị chủ hàng quen, làm sạch, thái sẵn. Về chỉ thêm tý dầu hào, sa tế, vẩy tý gia vị vào cái rồi cho vào bếp nướng. Thế mà ối người tưởng chị tề gia nội chợ giỏi hi hi.
Bác quá đáng vừa thôi chứ, em đi ăn trưa ở cái chỗ chẳng có gì mà ăn, giờ đang thấy bụng đói, bác lại tả cái món mà em bồ kết lên thì quá bằng bác giết em.
Ai cho mượn cái yếm dãi, ướt hết bàn phím rồi.

192
0
0

bongvaben

À quên nhân tiện gặp Vịt ở đây kiu kiu Vịt 1 cái nhá. Bữa trước Vịt post cái bài mực nướng lên, tớ học được. Hôm qua có khách đến, tự nhiên được tiếng nấu ngon. Mà nói ra xấu hổ chứ có làm gì đâu. Mực thì chị chủ hàng quen, làm sạch, thái sẵn. Về chỉ thêm tý dầu hào, sa tế, vẩy tý gia vị vào cái rồi cho vào bếp nướng. Thế mà ối người tưởng chị tề gia nội chợ giỏi hi hi.
Ô, e lại sờ pam tí. Bác Vịt trông thế mà cũng biết nấu ăn ngon á =))=))=))=)), e tưởgn bác ý chỉ biết ăn ngon thôi cơ =))=))=))

77
0
0

GreenRose

Bác quá đáng vừa thôi chứ, em đi ăn trưa ở cái chỗ chẳng có gì mà ăn, giờ đang thấy bụng đói, bác lại tả cái món mà em bồ kết lên thì quá bằng bác giết em.
Ai cho mượn cái yếm dãi, ướt hết bàn phím rồi.
:-/:-/:-//:)/:)/:)::-?::-?::-? Thế này là thế nào Vịt nhỉ? Khổ thân em làm gì mà trưa lại vào cái chỗ chả có gì mà ăn giờ ngồi lau bàn phím cho nó khổ ra thế? :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Không hiểu sao vào trang này thấy cô nào cũng nằm lăn ra xong rồi đạp đạp chân cười thế nhỉ? ::-?::-?::-?

599
0
0

vịtxinhxinh

:-/:-/:-//:)/:)/:)::-?::-?::-? Thế này là thế nào Vịt nhỉ? Khổ thân em làm gì mà trưa lại vào cái chỗ chả có gì mà ăn giờ ngồi lau bàn phím cho nó khổ ra thế? :D
Thì bác đi ăn với em nhiều bác biết rồi, em ăn có mỗi 1kg tôm, 5 con ghẹ vài lạng gỏi cá hồi, hầm bà lằng không kể mà còn chẳng no. Hôm nay bác thấy đấy e có ăn cái gì đâu, ở ksan Hà Nội chẳng có gì mà ăn thật. Chán thế không biết.

599
0
0

vịtxinhxinh

Ô, e lại sờ pam tí. Bác Vịt trông thế mà cũng biết nấu ăn ngon á =))=))=))=)), e tưởgn bác ý chỉ biết ăn ngon thôi cơ =))=))=))
Hí hí, cô thân yêu, chị là chỉ sợ mỗi khoản làm bánh, cái này chết chị cũng không học vì chị ứ thích ăn bánh, với lại chị sợ đụng đầu với các cao thủ sợ sứt đầu mẻ trán lắm. Còn lại á, cái gì chị cũng xử lý hết, không tin cô mua khoảng 2 con tôm hùm, cặp sam và mớ mực, tu hài về đây, chị nấu cho xem rồi ngắm chị chén hết là vui ngay.Há???

77
0
0

GreenRose

Thì bác đi ăn với em nhiều bác biết rồi, em ăn có mỗi 1kg tôm, 5 con ghẹ vài lạng gỏi cá hồi, hầm bà lằng không kể mà còn chẳng no. Hôm nay bác thấy đấy e có ăn cái gì đâu, ở ksan Hà Nội chẳng có gì mà ăn thật. Chán thế không biết.
:(:)(:))):)):-&:-&:(:)((#:-S#:-S#:-S#:-S Mình lười viết nên tìm mọi icon có thể diễn đạt cho nó nhanh, nghe mấy con số trên đây xủng xoảng quá, mà hình như nó cứ...thiếu thiếu thế nào ý Vịt ạ :))

599
0
0

vịtxinhxinh

Sắp hết đất, em mở nhà mới hay bán cho bác Loan rồi thì nhường bác Loan mở các bác nhỉ???

192
0
0

bongvaben

Sắp hết đất, em mở nhà mới hay bán cho bác Loan rồi thì nhường bác Loan mở các bác nhỉ???
ÔI, mở đi, cho e xin đăng ký trước cái mặt tiền các bác nhá :x, cho thoaáng, giờ nhà đông con, tiền mua sữa còn chả có lữa nà trả tiêền điều hoà :(

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị Vịt mở đi, buôn chuyện các thể loại và cách thức vặt lông cho đắt khách=)) Thêm nữa, nhớ đưa vào các mốt lông nên để kiểu gì cho dễ vặt hoặc dễ rụng:D

599
0
0

vịtxinhxinh

Nhà dù sao cũng bán rồi, chờ ý kiến bác Loan, xin bác cho em mấy trăm ý kiến ạ!@};-@};-@};-

19
0
0

Hà Dím

Chị Vịt mở đi, buôn chuyện các thể loại và cách thức vặt lông cho đắt khách=)) Thêm nữa, nhớ đưa vào các mốt lông nên để kiểu gì cho dễ vặt hoặc dễ rụng:D
Nghe nói tới các thể loại về lông em cũng thích.Dưng cơ mà cho em hỏi....có chỗ nào dành cho Tiết canh không ạ ?!:|

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nghe nói tới các thể loại về lông em cũng thích.Dưng cơ mà cho em hỏi....có chỗ nào dành cho Tiết canh không ạ ?!:|
Bác Vịt nghe bị cứa cổ đánh tiết canh sợ quá chạy mất roài=))

335
0
0

Thảo sông Hoài

Sau một hồi lông rụng tả tơi, bị vặt trụi tơi bời, em đã tính không xuất hiện nữa hở hang đâm xấu hổ. Ai dè các chị cùng thuyền nhà buôn mang tặng mấy cái lông, hôm nay còn rủ rê đi ăn uống oánh chén hoành tráng. Các chị khuyên là về nhà mình mà xin lông, thế nào chẳng có người thương mang lông từ thiện cho em đỡ xấu cái mặt. Thế là em lại về nhà mình, xin các bác ít lông không có như các cụ nói "người dại để........, người khôn xấu hổ"
Thế nào chẳng có ngươi thương em, ở đây là CSTT mà có phải là CRTT đâu, các bác nhỉ?
Vịt ơi chị xin hiến tặng em 4 cái lông của 4 người nhà chị nhá.

MÀ vịt xin lông tình cảm, tình thương của mọi người chứ có xin lông gà, lông vịt ngoài đường đâu nhỉ::-? NHà mình là nhà của CSTT mà nên ai có cái lông nào dư thì cho VỊt 1 cái nhé. Khổ thân em nó trơ thòi lọi :((suốt, dỗ mãi chả nín. MÀ tưởng rụng có 1 ít hóa ra bị vặt trụi à?

1,849
0
0

BB&C

Mở nhà mới đi vịt ơi, cái mồm quạc quạc như thế mở hàng mới đắt khách mà.

Nói đến đi ăn nhớ hôm ở Ngọc Mai, giờ nghĩ vẫn thèm. Thứ 3 này cả nhà nhé, cho bon Sheraton khóc ra tiếng mán nhé. Tôi thì người gầy thầy ăn, hôm nọ các cô biết rồi đấy :)):)):))

883
0
0

mèo_ú

kinh...spam khiếp thật....
hôm nay hội bánh xì gòn off....hichic..mưa tầm tã......
cơm cháy ngon...xoài ngon....mắm đường ngon...thạch trái vỉa cũng ngon nốt......

1,850
0
0

Mẹ Cáo

kinh...spam khiếp thật....
hôm nay hội bánh xì gòn off....hichic..mưa tầm tã......
cơm cháy ngon...xoài ngon....mắm đường ngon...thạch trái vỉa cũng ngon nốt......
Meo meo, cái đậm đậm là cái món gì thế:-O, có hình ảnh minh hoa k?

144
0
0

Lantrailt

keke hôm nay ngồi buôn dưa với các chị! Sáng sớm chưa thấy chị nào vào điểm danh nhỉ?

384
0
16

tho2006

Member

keke hôm nay ngồi buôn dưa với các chị! Sáng sớm chưa thấy chị nào vào điểm danh nhỉ?
Có chị đây em, về NĐ ăn chơi nhảy múa sao rồi? Nếu lên TP gọi cho chị nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.