Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,849
0
0

BB&C

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Mở chi nhánh Sì Gòn đi chị ơi:D

Tặng hoa chúc mừng chị nè@};-@};-@};-@};-@};-
Hihi, cám ơn cô nhé, hy vọng sẽ mở được ở SG để phục vụ các cô chứ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
507
0
0

zoe

Thêm một chi nhánh ở Pháp nhé :rose: (choa chán cái thứ cà phê chua loét của các bác Gô-loa này lắm rồi :), nhưng không uống đá như O Kim nhé). Chúc O BBC thành công :rose:

1,849
0
0

BB&C

Thêm một chi nhánh ở Pháp nhé :rose: (choa chán cái thứ cà phê chua loét của các bác Gô-loa này lắm rồi :), nhưng không uống đá như O Kim nhé). Chúc O BBC thành công :rose:
Hihi, chị làm đầu mối bên đấy cho em nhé, hihihi

883
0
0

mèo_ú

đay là 1 tấm em "tự xử" bằng laptop.....

hihi....để như thế này đc ko ạh???:D:D

@chị Cáo: nhưng mà vui phải ko chị???hihihi.....chị cũng thử xem...hehe..."hồi xuân" nào....ko khéo sau này hối hận đấy.
@ bà chằn: ihihihi....vâng chị ạh....rất vui...

349
0
0

bichthuyhn

đay là 1 tấm em "tự xử" bằng laptop.....

hihi....để như thế này đc ko ạh???:D:D

@chị Cáo: nhưng mà vui phải ko chị???hihihi.....chị cũng thử xem...hehe..."hồi xuân" nào....ko khéo sau này hối hận đấy.
@ bà chằn: ihihihi....vâng chị ạh....rất vui...
Mèo ơi là Mèo : nói đừng giận nhé, nhìn ảnh hai nhóc nhà chị nó hét lên hihi ''Mẹ ơi người ngoài hành tinhhhhhhhhhhhh'' Cô Mèo thông cảm nhé nhưng sao ảnh đen thui thế ???

@BBC : Chúc em phát triển ''Phố Mới'' thành tập đoàn nhé !

Nhưng mà mở ở đâu không mở lại chọn cái nơi xa xôi ấy thì để các chị thèm ah ??? Hay mở đó làm đà để bật lên đền Ngọc sơn em nhỉ ?!!

883
0
0

mèo_ú

@ặc ặc ặc....hichichic......tại em mở có 1 bóng đèn....lại ngồi way lưng lại nên tối thui...hichic.....:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

1,849
0
0

BB&C

Mèo ơi là Mèo : nói đừng giận nhé, nhìn ảnh hai nhóc nhà chị nó hét lên hihi ''Mẹ ơi người ngoài hành tinhhhhhhhhhhhh'' Cô Mèo thông cảm nhé nhưng sao ảnh đen thui thế ???

@BBC : Chúc em phát triển ''Phố Mới'' thành tập đoàn nhé !

Nhưng mà mở ở đâu không mở lại chọn cái nơi xa xôi ấy thì để các chị thèm ah ??? Hay mở đó làm đà để bật lên đền Ngọc sơn em nhỉ ?!!
HIhi, chị ơi, sự tình là thế này. Em có dự án ở mạn dưới này nên em thuê văn phòng ở dưới này. Thuê phải cái văn phòng rộng quá nên không sử dụng hết, vợ chồng em mới nảy ra cái ý định mở cà phê để tận dụng hết mặt bằng. Hehe, quán này ra đời như thế đấy.

349
0
0

bichthuyhn

tóm đc thêm 2 người này ở gần mình một tí>:)
Mình cũng ở gần bạn nữa, thêm mình với nhé. Nhà mình ở Chung cư của Dầu khí trên đường Phan Chu Trinh đấy nhưng cuối tuần thì mình mới ở đó. 902 bạn nhé. Ngay chân tượng Chúa bạn ah.

19
0
0

Hà Dím

Mình cũng ở gần bạn nữa, thêm mình với nhé. Nhà mình ở Chung cư của Dầu khí trên đường Phan Chu Trinh đấy nhưng cuối tuần thì mình mới ở đó. 902 bạn nhé. Ngay chân tượng Chúa bạn ah.
ôi, thế thì thích quá, em sẽ tranh thủ xuống " thăm " chị sớm nhất.Chị cho em số phone đc ko? khi nào xuống em sẽ alo cho chị.:x

599
0
0

vịtxinhxinh

Sau một hồi lông rụng tả tơi, bị vặt trụi tơi bời, em đã tính không xuất hiện nữa hở hang đâm xấu hổ. Ai dè các chị cùng thuyền nhà buôn mang tặng mấy cái lông, hôm nay còn rủ rê đi ăn uống oánh chén hoành tráng. Các chị khuyên là về nhà mình mà xin lông, thế nào chẳng có người thương mang lông từ thiện cho em đỡ xấu cái mặt. Thế là em lại về nhà mình, xin các bác ít lông không có như các cụ nói "người dại để........, người khôn xấu hổ"
Thế nào chẳng có ngươi thương em, ở đây là CSTT mà có phải là CRTT đâu, các bác nhỉ?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Đây, em vặt của em vài chục cái cho chị che mấy chỗ cơ bản đã nhé=)) Thích một mảnh hay bikini nào?:))

Mà cũng xin vừa phải thôi, của em cũng sắp trụi rồi.

1,849
0
0

BB&C

Sau một hồi lông rụng tả tơi, bị vặt trụi tơi bời, em đã tính không xuất hiện nữa hở hang đâm xấu hổ. Ai dè các chị cùng thuyền nhà buôn mang tặng mấy cái lông, hôm nay còn rủ rê đi ăn uống oánh chén hoành tráng. Các chị khuyên là về nhà mình mà xin lông, thế nào chẳng có người thương mang lông từ thiện cho em đỡ xấu cái mặt. Thế là em lại về nhà mình, xin các bác ít lông không có như các cụ nói "người dại để........, người khôn xấu hổ"
Thế nào chẳng có ngươi thương em, ở đây là CSTT mà có phải là CRTT đâu, các bác nhỉ?
Vậy là cô vịt lại về nhà, về đến nhà là biết ngay, cái tiếng cạc cạc vang rộn khắp nơi. Hôm qua vừa ăn thịt ngan xong vẫn còn nhiều lông lắm. Thôi thì vịt với ngan cùng họ, chị chắp mấy cái lông ngan cho cô nhé, hihi, tuy nó không đẹp long lanh như bộ lông nguyên bản của cô nhưng chắc cũng không đến nỗi nào.

Đi ăn thì lên đến nơi mới ới người ta, làm người ta ngồi ăn cơm hộp ở văn phòng mà nuốt chẳng trôi, tức thế chứ lị.>:)>:)>:)

144
0
0

Lantrailt

Nhìn thấy nick chị này lại thèm ăn vịt quay quá cơ hic hic....... Dưng mà cái tên vịt xinh thấy cũng thương khi mà....măm măm...hehe...có nên gắp tiếp miếng nữa ko các chị nhỉ???

599
0
0

vịtxinhxinh

Vậy là cô vịt lại về nhà, về đến nhà là biết ngay, cái tiếng cạc cạc vang rộn khắp nơi. Hôm qua vừa ăn thịt ngan xong vẫn còn nhiều lông lắm. Thôi thì vịt với ngan cùng họ, chị chắp mấy cái lông ngan cho cô nhé, hihi, tuy nó không đẹp long lanh như bộ lông nguyên bản của cô nhưng chắc cũng không đến nỗi nào.

Đi ăn thì lên đến nơi mới ới người ta, làm người ta ngồi ăn cơm hộp ở văn phòng mà nuốt chẳng trôi, tức thế chứ lị.>:)>:)>:)
Bác ơi, hẹn thứ 3 tuần tới nhá, đi ăn 5 sao giá bình dân, đi hông bác?

1,849
0
0

BB&C

Đây, em vặt của em vài chục cái cho chị che mấy chỗ cơ bản đã nhé=)) Thích một mảnh hay bikini nào?:))

Mà cũng xin vừa phải thôi, của em cũng sắp trụi rồi.
Mít ơi, vặt chỗ nào đấy??? hehehe

599
0
0

vịtxinhxinh

Nhìn thấy nick chị này lại thèm ăn vịt quay quá cơ hic hic....... Dưng mà cái tên vịt xinh thấy cũng thương khi mà....măm măm...hehe...có nên gắp tiếp miếng nữa ko các chị nhỉ???
Nên chứ, nếu thịt tớ mà khiến các ấy vui tớ cũng tặng luôn ấy chứ, xá gì đâu.Hì hì, vì thích ăn thịt vịt, tiết canh vịt mà lấy nick là vịt mà.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chị ơi, chị có nhu cầu bao nhiêu thì cứ ới trước em một câu nhé, em đáp ứng hết, gì chứ tuần nào nhà em chả làm 1-2 em vịt :D :x

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.