Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
384
0
16

tho2006

Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Ngửi thấy mùi sầu riêng là phải thò mặt vào ngay, chị cáo ơi ko ăn được thì để em ăn hộ nhé. Hôm trước thấy bảo chị Sao mai về quê mà ko nắm được lịch, ko biết bác ấy đã về SG chưa nhỉ?

349
0
0

bichthuyhn

thế là có "đặc điểm nhận dạng" rồi nhé...em đến đón chị..khỏi sợ nhầm..hihihi..
Mèo ơi, tuần sau chị vào nữa, có đón chị không ???

@ cả nhà : Mình không biết ăn sầu riêng nhưng sẵn sàng đem sầu riêng ra cho cả nhà nhé.

1,904
0
36

291179

Active Member

@ cả nhà : Mình không biết ăn sầu riêng nhưng sẵn sàng đem sầu riêng ra cho cả nhà nhé.
khi nào chị về HN em đón chị nhá!!!( hí...hí..)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nghe Loan nói đến quà là lại tỉnh như sáo đây ! Quà gì thế MN ơi ???
Hờ hờ, bác này ngây thơ thật đấy, quà Pháp ý bác ạ:grin:

Bác Thủy ơi, em cũng biết ăn sầu chung đấy nhé:eyelash:

Spam thêm, chị Thủy khéo tay nhỉ, nấu ăn giỏi lại còn thêu thùa nữa. Em quên mất thêu thế nào rồi, lâu lắm rồi chả sờ đến khung:sad: Nhẫn cũng năm bảy đường nhẫn chị à, ko đáng thì đừng buồn chị nhé. Buồn mất xinh nhá nhá:smilies:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Hờ hờ, bác này ngây thơ thật đấy, quà Pháp ý bác ạ:grin:

Bác Thủy ơi, em cũng biết ăn sầu chung đấy nhé:eyelash:

Spam thêm, chị Thủy khéo tay nhỉ, nấu ăn giỏi lại còn thêu thùa nữa. Em quên mất thêu thế nào rồi, lâu lắm rồi chả sờ đến khung:sad: Nhẫn cũng năm bảy đường nhẫn chị à, ko đáng thì đừng buồn chị nhé. Buồn mất xinh nhá nhá:smilies:

Sầu chung khó ăn hơn sầu riêng nhiều em nhỉ.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Sầu chung khó ăn hơn sầu riêng nhiều em nhỉ.
Vưng, chị ơi, trưa nay có bác Cáo cụ và em 291179 sang em đi ăn đới, bác có sang vui vẻ tý ko thì 12h sang em nhá, em bận nên ko chat chit được ạ.

1,849
0
0

BB&C

Hình như là thế, cái sòng mà 5 héc ta lớn nhất của Macau được Mỹ đầu tư ấy. Cái mà có bầu trời nhân tạo để lúc nào cũng có cảm giác là ban ngày và có dòng sông ấy. Đẹp quá em nhỉ. Tối về chị up ảnh lên em xem có phải cái mà em đã đến không nhé.

1,904
0
36

291179

Active Member

Em vừa được chị Cáo và Mít Nem dẫn đi ăn chiêu đãi giờ mới về còn thấy hứa hẹn là lần sau đợi cả nhà BB&C nữa đới.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em vừa được chị Cáo và Mít Nem dẫn đi ăn chiêu đãi giờ mới về còn thấy hứa hẹn là lần sau đợi cả nhà BB&C nữa đới.
Được khuyến mại xem chương trình của VTC nữa, quên rồi à?:love:

1,849
0
0

BB&C

Có cách nào xem lại được chương trình ở VTC không cả nhà ơi, tui bị nhỡ mất nên không xem được. Có xem online được không nhỉ? Chỉ giùm tôi với.

883
0
0

mèo_ú

vâng...ai vào em cũng đón hết í....bác báo em biết trước nhé...

1,557
0
0

Camellia

Thua bạc hết rồi lấy đâu tiền mua quà :laughing::laughing::laughing:.

Đùa thôi, định sang Macau lấy ít tiền của Stanly Ho và Thanh Long về nhưng khó nhằn lắm. Thắng được 100HK$ ở sòng lớn nhất tại Macau (nằm bên đảo Tài Cháy) là rút lui luôn. Lấy hên là chính mà.

Có quà đấy, nhưng không biết đến khi gặp để đưa thì còn nữa hay không đây, lúc đó mà hết thì quy là ốc nhé.

Hihi! Thế mà đợt vừa rồi em đi HK em thắng được 600HK$ đấy, bác thấy em hên không? mà em thắng ở tại KS em ở thôi, chứ ở Venetian em không chơi, em chỉ mải mê chụp ảnh ở đó. Venetian đẹp quá bác nhỉ?! Thậm chí cái toilet cũng đẹp phát ngất lun bác công nhận không :laughing:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.