Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Cúc ơi, kiếm hoa hồng đi em, cố lên em nhá, chị nói thật đấy, hoa hồng chuyển quỹ 100%.

@ Mit Nem : Chị chưa bao giờ và cũng không có năng khiếu đi buôn đâu nhưng làm cửu vạn thì đã, đang và chắc là sẽ đấy. Hàng Pháp của chị chưa bao giờ bị kiểm tra hay bị rạch ... dù chị không khóa túi em ah.

Tuy nhiên chắc chắn nhà mình sẽ có quà khi chị về mà. Chờ nhé !
ô sờ kê hôm nào chị đi em sẽ nhờ xin cước nhé! cứ nói đến xung quỹ là em thích mừ.

349
0
0

bichthuyhn

Cám ơn Cúc trước nhưng xin cỡ 20kg thì hãy xin nhé, không để đấy chị lo cho hihihi !

1,849
0
0

BB&C

Hello cả nhà, BB&C về rồi ạ.

6
0
0

Tobias

hình như phần nhiều là các chị phải k?
toàn thấy các mẹ là nhiều, k biết các bố đâu rồi?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị BBC, về rồi hôm nào off nhé, cả chị Cáo cũng đang đợi kìa...Ăn cái thắng bạc là sướng lắm.

Ớt ơi, quà bác Thủy để tôi tiêu thụ hộ cho, à hôm tới Bối sẽ có quà nhé. Tôi sẽ gửi mẹ muathu cho Bối.

1,849
0
0

BB&C

Chào mừng bác đã về nhà.
QUÀ ĐÂU????:grin::grin:
Thua bạc hết rồi lấy đâu tiền mua quà :laughing::laughing::laughing:.

Đùa thôi, định sang Macau lấy ít tiền của Stanly Ho và Thanh Long về nhưng khó nhằn lắm. Thắng được 100HK$ ở sòng lớn nhất tại Macau (nằm bên đảo Tài Cháy) là rút lui luôn. Lấy hên là chính mà.

Có quà đấy, nhưng không biết đến khi gặp để đưa thì còn nữa hay không đây, lúc đó mà hết thì quy là ốc nhé.

349
0
0

bichthuyhn

BBC ơi : đã là "hên bạc" thì chỉ 1 cái kẹo cũng là hên đấy, chia đi chứ không là lại mất bây giờ mà "mất" còn nặng hơn nhiều đấy nhé ! hihi (đòi quà còn dọa nhỉ ,!)

349
0
0

bichthuyhn

Tối nay nhà mình đi đâu hết rồi ??? Trời mưa sấm chớp mà ! Buồn quá khi nhà đìu hiu !
Đúng là : "người buồn cảnh có vui đâu bao giờ" . Thêu mãi mà mới chỉ được có mấy hàng ! Chữ NHẪN kia thật hay nhưng để sống theo thì khó quá !

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Mít Nem Chè đỗ đen ơi ở đâu có quà em nhớ "ẵm" thêm phần chị nhé. :love::thinking:

349
0
0

bichthuyhn

Nghe Loan nói đến quà là lại tỉnh như sáo đây ! Quà gì thế MN ơi ???

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Hello cả nhà, BB&C về rồi ạ.
Véo cằm em trở về. Đi chơi vui không? cho mọi người ở nhà xem cái hình nào đang thác noạn xứ người xem có hoành hơn ở nhà không nhé:eyelash:

883
0
0

mèo_ú

tưởng ngày mai chị Cáo vào, hôm nay em ra tiệm làm điệu chút..hic...hic..ai dè.....

1,850
0
0

Mẹ Cáo

tưởng ngày mai chị Cáo vào, hôm nay em ra tiệm làm điệu chút..hic...hic..ai dè.....
Cứ giữ nguyên hiện trường nhá, để ngày mốt chị chiêm ngưỡi:rose:. Nghe giọng nói của em đáng yêu quá em ạ:love:, hẹn gặp em nhé.

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Cứ giữ nguyên hiện trường nhá, để ngày mốt chị chiêm ngưỡi:rose:. Nghe giọng nói của em đáng yêu quá em ạ:love:, hẹn gặp em nhé.
Cáo ơi thèm ăn Sầu Riêng quá :crying:
Làm thế nào để giữ nguyên hiện truong nhỉ:thinking:Đúng là Cáo không già:laughing:

883
0
0

mèo_ú

xin cảm ơn,,,,,xin cảm ơn...chị cứ khen thế..đến lúc gặp mà thất vọng là bắt đền nhé....hihihi:rose::rose:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cáo ơi thèm ăn Sầu Riêng quá :crying:
Làm thế nào để giữ nguyên hiện truong nhỉ:thinking:Đúng là Cáo không già:laughing:
Cáo không biết ăn sầu riêng đâu nhá:grin:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.