Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
341
0
0

Bryanthien

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Giải thưởng ngó à, hehee. Em ơi, quất lại cái đường link cho chị nghía ảnh Bryan đoạt giả cái nào:rose:
Giai từ năm ngoái.. không biết bây giờ tìm được ko bác nhỉ để em tìm nhe...em dạo này ghet wtt rồi... lâu lắm rồi không mò vào bên đó :laughing::laughing:... em trẻ con nhỉ :laughing:
@ hôm nay em ăn 1 mình em nữa con gà.. có kinh lắm không các bác nhỉ :laughing::laughing:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,850
0
0

Mẹ Cáo

@ hôm nay em ăn 1 mình em nữa con gà.. có kinh lắm không các bác nhỉ :laughing::laughing:
Nếu là gà tây thì chị ngất đây:surprise:
Nếu là gà ta thì con chị nó cũng ăn được nửa con:eyelash:
Nếu là gà ác thì em có thể xơi cả con nhá:dont tell:

349
0
0

bichthuyhn

@Mit Nem : Félicitation em nhé ! Bon travail Bon réultat ! Avec tous mes sentiments lé meilleurs !

@ Cáo : Cáo ơi, thích nữa không ? Thủy sắp đi Pháp đấy hihi !

1,850
0
0

Mẹ Cáo

@Mit Nem : Félicitation em nhé ! Bon travail Bon réultat ! Avec tous mes sentiments lé meilleurs !

@ Cáo : Cáo ơi, thích nữa không ? Thủy sắp đi Pháp đấy hihi !
Ứ chơi bác Thủy nói chiện riêng với Mít Nem bằng tiếng Pháp đâu nhớ:smilies:
Bác kiếm cái gì bên đó về bán gây quỹ bác ui. Ghen tị quớ, mọi người đi đây đi đó, em chết dí 1 chỗ ứ được đi đâu :crying:

1,904
0
36

291179

Active Member

Ứ chơi bác Thủy nói chiện riêng với Mít Nem bằng tiếng Pháp đâu nhớ:smilies:
Bác kiếm cái gì bên đó về bán gây quỹ bác ui. Ghen tị quớ, mọi người đi đây đi đó, em chết dí 1 chỗ ứ được đi đâu :crying:
Bác mà ngồi yên một chỗ em thấy bác toàn lượn cùng MN là giề:laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hôm nay tớ lôi cái này ra dùng
http://www.pricerunner.co.uk/f/55/Wo...es?a_brand=ysl

thích quá cơ cả nhà ạ:love:. Để chạy vòng quanh cơ quan 1 vòng xem có giai già giai trẻ nào ngất ngây không đã nhá:eyelash:

À quên, cảm ơn Mít Nem cái nữa:rose:
Ôi, chồng cứ ngất lên ngất xuống là được rồi, cần gì anh nào ngất cho mệt nhỉ:grin: Chị làm em lại muốn bon chen rồi, hôm nọ em cũng có hai em 100ml mới từ Mỹ về chưa thèm khai trương:love:

@ Cúc: Hôm nào sếp đi vắng qua chị ăn uống đê, qua em xa quá:crying:

@ chị Vịt: Bác Cáo đang bảo em đi đập phá một bữa đấy, hôm nào đi được lại lên Ngọc Mai chị nhá:love:

@ Chị Thủy: Chị ới, có nhiều cân ko để em gửi đồ cả đi cả về nhá, mà chị có đi Paris ko? Em chồng em ở đó mà.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
341
0
0

Bryanthien

Nếu là gà tây thì chị ngất đây:surprise:
Nếu là gà ta thì con chị nó cũng ăn được nửa con:eyelash:
Nếu là gà ác thì em có thể xơi cả con nhá:dont tell:
Con gà của em nó năng 3lb thôi ạ...hihihihi... em còn thèm lắm nhưng không dám ăn nữa sợ chồng bỏ vì tham ăn:laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Con gà của em nó năng 3lb thôi ạ...hihihihi... em còn thèm lắm nhưng không dám ăn nữa sợ chồng bỏ vì tham ăn:laughing:
Bằng độ một phần ba cái máy làm kem hả chị, chị so sánh cho em tưởng tượng cái:smiling:

349
0
0

bichthuyhn

@ Mit Nem ah : Chị di Paris mà, em có thể gửi cả đi lẫn về miễn em xin được cước thì bao nhiêu chị cũng thồ cho em hết nhé.

@ Vịt : sẵn sàng nhá, Vịt cứ yên tâm.

@ Cáo : Cáo yên chí đợi nhé, bây giờ vào nhà mình rồi thì phải có chứ nhưng không muốn nói trước mất hay mà.

349
0
0

bichthuyhn

Oh, mình thế mà cũng được lên "VÀNG" rồi đấy ! Thích quá !

349
0
0

bichthuyhn

Hôm nay mới nhìn ra cái "RANH NGÔN" của Mít Nem, thật là rất hay, rất triết lý và cũng đầy lòng "NHÂN" !

2,080
0
0

@ Mit Nem ah : Chị di Paris mà, em có thể gửi cả đi lẫn về miễn em xin được cước thì bao nhiêu chị cũng thồ cho em hết nhé.

@ Vịt : sẵn sàng nhá, Vịt cứ yên tâm.

@ Cáo : Cáo yên chí đợi nhé, bây giờ vào nhà mình rồi thì phải có chứ nhưng không muốn nói trước mất hay mà.
Sao mình kg làm chuyến buôn hàng Pháp nhỉ, vận chuyển của nhà trồng đc rồi .

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Sao mình kg làm chuyến buôn hàng Pháp nhỉ, vận chuyển của nhà trồng đc rồi .
Buôn hàng Pháp khó lắm, qua HQ hay bị rạch đồ lắm, nên em ko khuyên bác Thủy đi buôn đâu. Kể cả nhờ xách hộ nhiều khi còn mất nữa là:angry:

1,904
0
36

291179

Active Member

hay quả này em nhờ xin cước kiếm tiền hoa hồng nhỉ, ông anh nhà em làm an ninh sân bay nhá, để em ôm vụ này kiếm tí nhể:laughing:

349
0
0

bichthuyhn

Cúc ơi, kiếm hoa hồng đi em, cố lên em nhá, chị nói thật đấy, hoa hồng chuyển quỹ 100%.

@ Mit Nem : Chị chưa bao giờ và cũng không có năng khiếu đi buôn đâu nhưng làm cửu vạn thì đã, đang và chắc là sẽ đấy. Hàng Pháp của chị chưa bao giờ bị kiểm tra hay bị rạch ... dù chị không khóa túi em ah.

Tuy nhiên chắc chắn nhà mình sẽ có quà khi chị về mà. Chờ nhé !

2,080
0
0

Cúc ơi, kiếm hoa hồng đi em, cố lên em nhá, chị nói thật đấy, hoa hồng chuyển quỹ 100%.

@ Mit Nem : Chị chưa bao giờ và cũng không có năng khiếu đi buôn đâu nhưng làm cửu vạn thì đã, đang và chắc là sẽ đấy. Hàng Pháp của chị chưa bao giờ bị kiểm tra hay bị rạch ... dù chị không khóa túi em ah.

Tuy nhiên chắc chắn nhà mình sẽ có quà khi chị về mà. Chờ nhé !
Ối nghe nói nhà mình có quà em cũng tò mò quá chừng , phải ra HN sờ, mó, nắn ... quà đã . hiiii

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Cho em spam cái rồi em đi ra luôn nhé :not talking:

349
0
0

bichthuyhn

Ớt chuẩn bị đi nhé, khi nào về gọi nhà Ớt đầu tiên nhé !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.