Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Em phục chị thật đấy. Ngày trước em cũng mơ mộng học cao nhưng có chồng vào rồi....hu hu hu. Cơm cơm, nước nước, con con, cái cái thế là thôi. Mừng cho bác :applause::applause::applause: mà lại buồn cho em quá:crying::crying::crying:
Cứ cố là được em ạ. Chị đi học, đẻ Mít thì xin bảo lưu một năm. Năm sau học tiếp thì có bầu Nem. Đẻ Nem nghỉ tiếp xin hoãn luận văn. Chị vừa bảo vệ đợt Tết vừa rồi thôi. Vất vả tý nhưng đi học cũng vui lắm.:love:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Thứ 5 tuần này em đi nhận bằng tốt nghiệp MBA, cả nhà vào chúc mừng em đê, hê hê. Bắt đầu đi học lúc chưa có đứa nào, tốt nghiệp thì đã xong phim Mít và Nem, em mở hàng tốt quá nên lớp em cũng có hai ca như em và bốn ca một đứa. Công nhận mình đúng là mở hàng cái gì cũng tốt.
A, co ly do de thac loan roi nay!

594
0
0

meyeuTomTom

Cứ cố là được em ạ. Chị đi học, đẻ Mít thì xin bảo lưu một năm. Năm sau học tiếp thì có bầu Nem. Đẻ Nem nghỉ tiếp xin hoãn luận văn. Chị vừa bảo vệ đợt Tết vừa rồi thôi. Vất vả tý nhưng đi học cũng vui lắm.:love:
Em không có đủ nghị lực chị ạ. Đành buông xuôi. hu hu hu

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em không có đủ nghị lực chị ạ. Đành buông xuôi. hu hu hu
Đừng nói thế nhé, mình nghĩ cái gì cũng có giá của nó cả, mình bỏ thời gian đi học thì ko có thời gian làm mẹ hiền dâu đảm nhiều đâu. Cũng chấp nhận hi sinh nhiều thứ lắm chứ:smiling: Với lại công việc của mỗi người và mục đích của mỗi người khác nhau mà. Vui vẻ nhé:kiss::love:

@ chị Cáo: Con đỡ ốm chưa thì mới tung tẩy được chứ? :love:

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Đừng nói thế nhé, mình nghĩ cái gì cũng có giá của nó cả, mình bỏ thời gian đi học thì ko có thời gian làm mẹ hiền dâu đảm nhiều đâu. Cũng chấp nhận hi sinh nhiều thứ lắm chứ:smiling: Với lại công việc của mỗi người và mục đích của mỗi người khác nhau mà. Vui vẻ nhé:kiss::love:

@ chị Cáo: Con đỡ ốm chưa thì mới tung tẩy được chứ? :love:
Phục chị Mít Nem thật đấy. Chúc mừng chị nhé:applause: Mai chị có đến hội chợ không?:grin:

1,557
0
0

Camellia

Thứ 5 tuần này em đi nhận bằng tốt nghiệp MBA, cả nhà vào chúc mừng em đê, hê hê. Bắt đầu đi học lúc chưa có đứa nào, tốt nghiệp thì đã xong phim Mít và Nem, em mở hàng tốt quá nên lớp em cũng có hai ca như em và bốn ca một đứa. Công nhận mình đúng là mở hàng cái gì cũng tốt.
Ôi dồi ôi Mit Nem ơi sao em giỏi thế! Cảm phục ghê lắm í!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cả tuần phục vụ cơ quan và nhân dân rồi, thứ 7 CN là dành cho nhà thôi. Đặc biệt khi mà giúp việc đang nghỉ và mẹ chồng đang ốm. Mai có bon chen được thì em sẽ vác cu Mít đi nhá.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 13 (2 thành viên và 11 khách)
Kỷ lục: 166 người đã ghé thăm 28-05-2009 lúc 10:43 AM.
Mẹ Cáo
Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Ðề tài: 946, Bài gửi: 20,692, Thành viên: 1,030, Số thành viên đã viết bài: 555
Chúng ta cùng chào đón thành viên Junnie mới gia nhập diễn đàn .

Oái oái, trong nhà có bác nữa mà chơi trò tàng hình làm mình tớ trông nhà sợ quá:surprise::crying:

2,651
0
0

Khai Tâm

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 13 (2 thành viên và 11 khách)
Mẹ Cáo
Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Ðề tài: 946, Bài gửi: 20,692, Thành viên: 1,030, Số thành viên đã viết bài: 555
Chúng ta cùng chào đón thành viên Junnie mới gia nhập diễn đàn .

Oái oái, trong nhà có bác nữa mà chơi trò tàng hình làm mình tớ trông nhà sợ quá:surprise::crying:
Em. (đủ 10 ký tự)

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Mụ Cáo ko ra giúp à. :thinking:
Sáng nay 7gkém 15 phút OMM đã gọi tớ dạy để đón đầu Ruồi.
Hôm nay mấy mụ già tranh thủ đi gây quỹ mừ. Tớ lượn về mua đồ ăn sáng cho mấy bố con và vào nhà cho đỡ nhớ rồi tớ biến ra xin bánh đây.
Cáo ới ra đi nhân lực mỏng lắm.

883
0
0

mèo_ú

cả nhà đi vắng hết rồi ạh....chắc vui lắm nhỉ...chị Saomai chắc cũng đang ở ngoài đấy đúng ko ạh???nếu tham gia thì hôm nào về kể em nghe với nhé..

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mụ Cáo ko ra giúp à. :thinking:
Sáng nay 7gkém 15 phút OMM đã gọi tớ dạy để đón đầu Ruồi.
Hôm nay mấy mụ già tranh thủ đi gây quỹ mừ. Tớ lượn về mua đồ ăn sáng cho mấy bố con và vào nhà cho đỡ nhớ rồi tớ biến ra xin bánh đây.
Cáo ới ra đi nhân lực mỏng lắm.
Úi 3 mẹ con nhà Cáo ở đó đến 10h hơn đấy cụ ạ, cơ mà thằng con nó đòi đi mua siêu nhân, lượn mấy vòng hội chợ mà chả có ai bán siêu nhân:grin:, bất thình lình bị gọi về nấu cơm hầu khách:crying::crying::crying:, 3 mẹ còn cùng cú:angry::angry::angry:. Xin lỗi cả nhà, vô duyên dơ dáng nó thành bệnh mãn tình rồi:dont tell:

594
0
0

meyeuTomTom

Úi 3 mẹ con nhà Cáo ở đó đến 10h hơn đấy cụ ạ, cơ mà thằng con nó đòi đi mua siêu nhân, lượn mấy vòng hội chợ mà chả có ai bán siêu nhân:grin:, bất thình lình bị gọi về nấu cơm hầu khách:crying::crying::crying:, 3 mẹ còn cùng cú:angry::angry::angry:. Xin lỗi cả nhà, vô duyên dơ dáng nó thành bệnh mãn tình rồi:dont tell:
Phạt bác cái tội lòng vòng ở đó đến 10h mà không thèm ra gian hàng nhà mình gì cả. Lượn ra đấy mua đc cái áo chống nắng đẹp lắm bác ạ. (được ăn ké thêm vài cái bánh. ngon quá cơ)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Phạt bác cái tội lòng vòng ở đó đến 10h mà không thèm ra gian hàng nhà mình gì cả. Lượn ra đấy mua đc cái áo chống nắng đẹp lắm bác ạ. (được ăn ké thêm vài cái bánh. ngon quá cơ)
Đừng phạt em ơi, có TR, 291179 và thuyvuong chứng kiến nhá, chị có lượn ra gian nhà mình cơ nhưng là thì là cần đi mua siêu nhân mà chả có, nên lượn mỏi chân mua được mấy cái khay đá và hộp đựng thức ăn của Thailand, 1 lô sticker cho trẻ con, 2 đứa nhà chị dừng chân bên hàng sữa Ba Vì uống hết 1 chai sữa dê 1 lít trước con mắt tròn vo của bao người:surprise::surprise::surprise::surprise::surprise:, không biết mẹ để nó đói khát bao nhiêu ngày rồi:smilies:.

Bánh do thuyvuong làm đới em ạ:rose:, tên là bánh quy CSTT do Khai Tâm sáng chế công thức:love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nghe các mẹ kể đi mà thèm, ko biết chiều còn ko nhỉ để em lượn, tý em đi thăm người ốm mà.

1,849
0
0

BB&C

Tôi vừa thắng được 100HK$ ở Macau. Hôm nào về tôi khao nhé.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Tớ có thắc mắc này ai biết giải thích hộ cái:laughing:

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 42 (7 thành viên và 35 khách)
Mẹ Cáo, Khai Tâm+, pink3, temporal_life

Tại sao KHai Tâm có dấu + sau nick vậy???:sigh::sigh::thinking::thinking:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.