Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Thế à, thế thì để chị báo lại với bạn chị là không gửi nữa.

Em ăn gì chưa???
Chưa ăn, vừa khóc đỏ mắt, ra khỏi văn phòng cho nhân dân lại hỏi thì chết. Giờ lại tươi rồi, thôi, làm lắm thì khổ nhiều, nhẽ em phải tên là Trâu mới phải:grin:

165
0
0

Threebluestars

Chưa ăn, vừa khóc đỏ mắt, ra khỏi văn phòng cho nhân dân lại hỏi thì chết. Giờ lại tươi rồi, thôi, làm lắm thì khổ nhiều, nhẽ em phải tên là Trâu mới phải:grin:

Thôi thôi em, số trâu như chị cũng "khổ" bỏ xử ý chứ :drooling::drooling:
Mà Mít này, đúng là đôi mắt của bé nhà em với bối bối nhà Ớt hơi giống nhau thật đấy :love:.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Spam cái khác này: Hôm nay có ai giết sau bọ đúng kiểu k? ăn riệu nếp vào buổi sáng í?

431
0
0

luongtam

Tội nghiệp. Mắt mũi thế thì lườm nguýt thế nào được nhỉ?:laughing:

431
0
0

luongtam

Spam cái khác này: Hôm nay có ai giết sau bọ đúng kiểu k? ăn riệu nếp vào buổi sáng í?
Hôm nay chị lập kỷ lục:laughing:: Dậy đúng theo chuông báo để đi mua rượu nếp về thắp hương. (Mọi ngày á, nửa tiếng sau mới lồm cồm bò dậy)

2,651
0
0

Khai Tâm

Có em, mỗi loại vài thìa. Không có mận, chỉ có mấy quả vải. Giết xong rồi ạ, nhưng em say, chả hiểu có chết con nào không :sigh:

594
0
0

meyeuTomTom

Em sợ không dám ăn một miếng rượu nếp nào cả. Nóng quá các bác ạ. Bình thường người em đã nổi đầy mụn rồi ạ

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Hôm nay chị lập kỷ lục:laughing:: Dậy đúng theo chuông báo để đi mua rượu nếp về thắp hương. (Mọi ngày á, nửa tiếng sau mới lồm cồm bò dậy)
Em cũng thế:grin:, 6 giờ sáng đã lượn ngoài chợ, mua đủ cả riệu nếp vàng và nếp cẩm, cả mận, cả vải, cả cốm, bày biện thắp hương khấn vái xì xụp song đi làm vẫn sớm:surprise:

883
0
0

mèo_ú

nhà em chẳng diệt sau bọ gì cả...
em với mẹ chồng hì hụi cuốn chả giò...hichic...làm thì nhiều mà ăn chẳng đc bao nhiêu....cũng may là xã mới đi công tác về, vừa xuống tới nhà...bắt ăn ..hehe...hắn vừa ăn vừa mếu..trông vui lắm cơ...

2,801
0
0

muathu

Chiều hôm qua chị đã đến đúng địa chỉ em đưa, định nhắn tin cho em mà thấy em khóc to quá nên thôi để khi nào em nín mới gọi cho em :smiling:

2,080
0
0

Thôi thôi em, số trâu như chị cũng "khổ" bỏ xử ý chứ :drooling::drooling:
Mà Mít này, đúng là đôi mắt của bé nhà em với bối bối nhà Ớt hơi giống nhau thật đấy :love:.
Vì thế mới có duyên đó chị, vì hiện tại nhà Mít đang xây tường bên nhà em , còn nhà em đặt gạch bên nhà Mít, Bối là chị dâu của Nem mà lị hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:love::love:

431
0
0

letuanninh

Chào buổi sáng..!
Mưa và mưa mát lại mát hơn................!sâu bọ chết hết cả rồi..!

2,080
0
0

Ghét nhà KT này, hỏi mấy lần trong gian hàng Nhật mà không thèm trả nhời nửa câu.Đã thế còn bán toàn hàng hot cho dân tình tranh nhau.:crying::crying:
Nhà Khai này nhiều người " ghét " lắm đấy ,cứ làm dân tình đau lòng về vụ hàng Nhật, chỉ biết :drooling::drooling::drooling: mà nhìn thôi .
@ Hà Nội mưa hả các bác ,sướng nhỉ . Huế nóng quá .

594
0
0

meyeuTomTom

Nhà Khai này nhiều người " ghét " lắm đấy ,cứ làm dân tình đau lòng về vụ hàng Nhật, chỉ biết :drooling::drooling::drooling: mà nhìn thôi .
@ Hà Nội mưa hả các bác ,sướng nhỉ . Huế nóng quá .
Em vừa đi ra ngoài về. Lạnh quá. Sáng nay mặc mỗi cái áo cộc.

431
0
0

letuanninh

trời mưa nên nhanh đói....!bây giờ đã đói qua....!ko biết trưa nay nhà bếp cty cho ăn gi....!

341
0
0

Bryanthien

hômnay thứ 6 chẳng ai spam cho em hóng hớt ..:laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

nhà em chẳng diệt sau bọ gì cả...
em với mẹ chồng hì hụi cuốn chả giò...hichic...làm thì nhiều mà ăn chẳng đc bao nhiêu....cũng may là xã mới đi công tác về, vừa xuống tới nhà...bắt ăn ..hehe...hắn vừa ăn vừa mếu..trông vui lắm cơ...
Lần sau cuốn nhiều chả giò cho chị xin ít nhá, món tủ của chị đấy, thế nên con gái chị mới tên thế mà:grin:

@ thông gia: Mưa, lạnh, bẩn nhưng mà được cái mát lắm, gửi cho tý nhé:love: Tóc tai Bối yêu thế nào roài?

2,080
0
0

Lần sau cuốn nhiều chả giò cho chị xin ít nhá, món tủ của chị đấy, thế nên con gái chị mới tên thế mà:grin:

@ thông gia: Mưa, lạnh, bẩn nhưng mà được cái mát lắm, gửi cho tý nhé:love: Tóc tai Bối yêu thế nào roài?
Đang mọc lại bà ạ, hiiii bữa nay biết thơm má rồi, mẹ bảo thơm má mẹ, má ông, má bà, má ba là đi 1 vòng thơm hết , cứ chu cái mỏ ra rồi chụt 1 cái , mặc dù chụt kêu chưa to nhưng yêu lắm ý . Mẹ đi làm về chạy ra cửa đón mẹ đc rồi .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.