Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
883
0
0

mèo_ú

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

hôm nay spam khiếp nhỉ.....thế mà thiếu em àh???

2,080
0
0

Nghe đồn rằng, tin đồn từ Nhật ấy nhé , hôm nay hàng đợt3 gây quỹ sẽ mở topic , cả nhà nhớ canh nhé. Em báo trước rồi đấy, cái này như chạy việt dã ý ,chậm chân là hết

349
0
0

bichthuyhn

Vịt ơi cá gì mà đắt thế hả Vịt ? Cá to không ? Nhà Thủy thích ăn cá lắm, Vịt mua ở đâu chỉ cho nhau với, cám ơn Vịt nhé.

2,080
0
0

Mình phải chui về lại nhà này vì ghé qua nhà hàng nhật đợt 3 mà nóng quá, mấy cái máy điều hòa cũng kg đủ , người đâu mà đông thế, cứ như là thời bao cấp ý , ai cũng sợ chậm chân đến nỗi có nhiều mẹ chỉ kịp đọc và đánh mã số , cứ post chiếm đất đã hehehehehe, rồi tý nữa vào sửa sau hahahahaah. Vui ở bên đó vui thật, nếu ở ngoài chắc phải dành nhau mất hiiiiii. Toát mồ hôi:sigh::sigh::sigh:

1,849
0
0

BB&C

Hôm qua em thức để hóng xem cái con cá 1 triệu của em nó thế nào, thế là cuối cùng trời thương cái đứa cả đời không xem đá bóng, cá đã về ao ta, mai thịt cá.Hê hê
Máu mê thế, tớ chả biết bóng đá là gì. Nhà tớ chẳng ai nghiền món đấy nên đỡ mất ngủ. Thê nhưng đêm qua vẫn thức đến 1 giờ sáng :crying::crying::crying::crying:

349
0
0

bichthuyhn

Oh, xin lỗi Vịt nhé, Thủy ko hiểu nên tưởng Vịt mua cá thật. Cám ơn Ớt "khai sáng văn minh" nhé.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Vịt ơi cá gì mà đắt thế hả Vịt ? Cá to không ? Nhà Thủy thích ăn cá lắm, Vịt mua ở đâu chỉ cho nhau với, cám ơn Vịt nhé.
Em bầu bác là ngay thẳng thật thà nhất nhà CSTT mình bác Thủy nhớ:grin:

384
0
16

tho2006

Member

Máu mê thế, tớ chả biết bóng đá là gì. Nhà tớ chẳng ai nghiền món đấy nên đỡ mất ngủ. Thê nhưng đêm qua vẫn thức đến 1 giờ sáng :crying::crying::crying::crying:
Con vẫn ốm hả chị? Khổ thân, tối hôm qua em cũng không ngủ được vì bên cạnh nhà mấy đứa sinh viên tụ tập xem bóng đá làm ồn quá.

2,080
0
0

Em bầu bác là ngay thẳng thật thà nhất nhà CSTT mình bác Thủy nhớ:grin:
Hiiii, em cũng thế , hiiiiiiii mà nhiều lúc lại thế , có 1 lần mấy mẹ WTT nói " gà móng đỏ " làm em cũng chạy quang đi hỏi là gì, giờ thì biết rồi. Hiii:laughing::laughing:

384
0
16

tho2006

Member

Hiiii, em cũng thế , hiiiiiiii mà nhiều lúc lại thế , có 1 lần mấy mẹ WTT nói " gà móng đỏ " làm em cũng chạy quang đi hỏi là gì, giờ thì biết rồi. Hiii:laughing::laughing:
Chị ơi, nói thầm thôi nhá, em cũng ko biết "gà móng đỏ" là gì. Giải thích cho em với. xí hổ quá.

384
0
16

tho2006

Member

Mỗi khi đi qua đường Nguyễn Chí Thanh thấy xe máy kẹp 3kẹp 4, em nào em ấy mắt xanh mỏ đỏ nhưng áo thì ngắn không bỏ trong quần và dậy mùi ngào ngạt thì mấy đứa bảo nhau "lợn đi phối giống đấy"
Hình dung ra chưa Mẹ nó?
Hiiiiiiiii, đúng là em ngố thật, cảm ơn bác ạ.

1,849
0
0

BB&C

Từ ngày về nhà mới đến giờ tôi chưa thấy buổi chợ nào mà đông đúc như chợ nhà Khai Tâm. Choáng quá.

2,080
0
0

Từ ngày về nhà mới đến giờ tôi chưa thấy buổi chợ nào mà đông đúc như chợ nhà Khai Tâm. Choáng quá.
Em cũng choáng , bao nhiêu mẹ cười phớ lớ :grin::grin::grin:vì trúng quả, canh được . Nhưng cũng bao nhiêu người khóc :crying::crying: vì kg được . Em là thấy mở topic em vội đi gọi điện cho mấy ng , thế mà gọi xong vô F5 lại thâý 3 trang rồi . Khiếp thật, quả này mình làm 1 chuyến đi Nhật chị nhỉ .

1,849
0
0

BB&C

Chị ơi, nói thầm thôi nhá, em cũng ko biết "gà móng đỏ" là gì. Giải thích cho em với. xí hổ quá.
Trời chúng nó mà gà gì, chúng nó là yêu tinh đấy chứ.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị BBC ơi, thôi ko gửi đồ đi DN nữa nhé, 5.6 công ty em có người đi công tác em gửi một thể chị ạ.

Mà spam cái khác đi nhỉ, spam chủ đề này chán quá:sad:

1,849
0
0

BB&C

Chị BBC ơi, thôi ko gửi đồ đi DN nữa nhé, 5.6 công ty em có người đi công tác em gửi một thể chị ạ.

Mà spam cái khác đi nhỉ, spam chủ đề này chán quá:sad:
Thế à, thế thì để chị báo lại với bạn chị là không gửi nữa.

Em ăn gì chưa???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.