Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
384
0
16

tho2006

Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Nó ốm quanh năm em ạ. Mệt mỏi lắm. Chị xác định rồi, hồi xưa cu lớn đển 6 tuổi mới hết. Chị chịu thêm 2 năm nữa, xác định tư tưởng luôn.
Cho em bán tí than với bác nhé, con em 2 tuần vừa rồi ốm nằm viện vừa khỏi xong, bây giờ lại đến lượt mẹ cháu cũng bị cúm, hic, chỉ sợ lại lây ra con nữa thì khổ, nhưng mà nhà chỉ có hai mẹ con, nên chẳng tách nổi con ra khỏi mình. May mà nó đi học cả ngày chứ không thì lại triệu bà ngoại ra mất. Chắc tại sinh thiếu tháng nên hay ốm vặt quá. Mà em cũng phải học chị xác định tư tưởng luôn. Mệt mỏi ơi là mệt mỏi.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ngày nào em cũng bò vào đây coi các bác spam ... em cũng thích spam nhưng không có tiếng việt nên ngại... Bây giờ thì tham gia với các bác được rồi.:laughing::laughing:
@chị Cáo : làm đậu hủ chưa chị ...
Welcome em nhập hội sì pam:eyelash:. Chị chưa thực hành làm đậu hũ (ngoài bắc gọi là đậu phụ) em ợ. Mà cái khuôn nhà tự chế à?:surprise:

1,849
0
0

BB&C

Cho em bán tí than với bác nhé, con em 2 tuần vừa rồi ốm nằm viện vừa khỏi xong, bây giờ lại đến lượt mẹ cháu cũng bị cúm, hic, chỉ sợ lại lây ra con nữa thì khổ, nhưng mà nhà chỉ có hai mẹ con, nên chẳng tách nổi con ra khỏi mình. May mà nó đi học cả ngày chứ không thì lại triệu bà ngoại ra mất. Chắc tại sinh thiếu tháng nên hay ốm vặt quá. Mà em cũng phải học chị xác định tư tưởng luôn. Mệt mỏi ơi là mệt mỏi.
Khổ thân, có hai mẹ con mà còn thay nhau ốm thì ai trông ai đây. Cố lên em nhé.

1,849
0
0

BB&C

Giống bà chị gái em. Nuôi con rất vất vả. Đứa đầu cũng viêm phổi, ốm quanh năm. Thằng thứ 2 này lại bị ngạt mũi từ lúc sinh ra. Từ ngày có con, 7 năm rồi chưa một đêm nào được ngủ yên giấc, ngày nóng cũng như ngày lạnh. Mà chị gái em cẩn thận lắm cơ nhưng sao cháu nó vẫn bị vậy. Nhiều khi là do cái thể trạng của nó nữa cơ. Đứa lớn cũng như cu nhà chị ấy. bé đi học lớp 1 mới đỡ ốm. Thôi chấp nhận sống chung với lũ chị nhỉ.
Nhiều người nói là tuổi hổ thì nuôi con vất vả. Nhà chị cả hai vợ chồng tuổi hổ nên chắc là vất vả gấp đôi.

Hồi HA còn bé, cứ con ốm xong là mẹ ốm, bao giờ cũng vậy, vì con ốm mẹ lo lắng quá nên phát ốm ra. Giờ đứa thứ hai thì mẹ đỡ hơn, con ốm mẹ vẫn chăm, vẵn lo nhưng có kinh nghiệm hơn nên mẹ ít bị ốm hơn.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Tuổi hổ nuôi con vất vả là đúng rồi, số rồi mà chị, thôi cả nhà cố gắng nhé, đợt này trẻ con ốm lắm.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ối giồi ôi, người lớn còn đang khật khừ đây này, trẻ con ốm cứ như là mốt ấy, nhà nào cũng có đứa ốm, chán kinh.
Chị ơi thế vụ sữa dê thế nào đới? Lần trước order 1 hộp ăn thử chưa thấy, lần này order dững 10 hộp mà ko nói giề. Để em còn biết đường đi mua sữa chứ, con em gần hết roài.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Hà TomTom ơi, về nhà bán thẻ đt hoặc check tin nhắn nhé. Đi buôn ghê quá :silly:

466
0
0

kimsonbui

Saomai ơi, tôi cũng chả biết món "trứng mà không phải là trứng", mụ chỉ chỗ để tôi ghé thử nhé.

24
0
0

hanhNguyen

Spam phát nào cho nó đắt hàng :laughing::laughing::laughing:
Khéo tý đắt hàng quá mụ Vịt xấu xấu lại đuổi :laughing::laughing:

2,801
0
0

muathu

Đụng đến cái gì cũng chán, thế mới gọi là chán, chán chẳng buồn sống chẳng muốn chết, chẳng hỉu muốn gì nữa.
Giá mà được ăn uống hát hò một bữa thả phanh thì chắc hết chán, ngặt nỗi không ai rủ rê mình.
Đau khổ mà không tìm thấy rổ tình yêu.
Chán gì thì chán mà không quên cái Nhân sâm nước nhà chị với Susu ở Đà Nẵng nhé :smiling::smiling::smiling:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chán gì thì chán mà không quên cái Nhân sâm nước nhà chị với Susu ở Đà Nẵng nhé :smiling::smiling::smiling:
Mùng 5.6 bên em có người đi công tác DDN nhé, chị cần chuyển gì thì em chuyển luôn một thể chị nhé.

1,849
0
0

BB&C

Cá nhé, ăn ốc cũng được nhưng mà ăn trước 5:30 nhé. Vì 6 giờ phải đi khách (í quên, đi gặp khách hàng)

1,849
0
0

BB&C

Ăn ốc đi, thèm quá, tại vịt đấy, tự nhiên nhắc đến ốc làm chị chảy hết cả nước...........bọt. Ai ăn thì tham gia nào, nhanh lên, phải giải tán trước 6 giờ.

1,849
0
0

BB&C

Hic, tui cũng đói, thèm quá. Đi ngay luôn đi. Đi được không? 6 giờ phải gặp khách rồi.

1,849
0
0

BB&C

Trời, giờ này còn kêu nắng. Thôi tôi nhịn thèm vậy, tôi mà chết thèm là lỗi của cô đấy.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hờ hờ, em với bác BBC đọc cái biết ngay là giọng ai. Với lại pm cho em suốt để kích động chiến tranh, đâm em chả có lạ giề.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.