Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,849
0
0

BB&C

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Con gái ngủ rồi, giờ gõ máy tính vô tư nhé.

Mít ơi, chân vịt không sạch sẽ nhưng làm món chân vịt rút xương cũng tuyệt lắm, :laughing::laughing::laughing:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Em chưa được thưởng thức món chân vịt rút xương bao giờ dưng nghe đồn ngon lắm. Giá như :laughing:

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Đang đồng cảnh ngộ, bắt tay mẹ nó cái. Mà con chị chưa bao giờ được đến cq với mẹ cả, bọn nó nghịch phá quá mà:not talking:
Thôi đứng thành vòng nắm tay nhau. Từ thứ bảy đến giờ vẫn "mẹ ơi":crying:

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Mít:Ý cô là gì, nói toẹt phát xem nào (không tìm thấy icon dọa dẫm)
Cả nhà: Đừng có suốt ngày đòi ăn vịt quay, vịt lẩu còn cái chân vịt cũng không tha,ăn thế thì có mà giảm béo nhá.
Em ko cần giảm béo:laughing:.Em đang thèm tăng cân:laughing:.Em thích vịt quay Bắc Kinh:laughing:
@Mẹ Cáo,BB&C,ALnML:khổ thân các bác quá cơ.Chúc các con mau khỏi ốm nhé!:love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Đợt này trẻ con ốm ghê cơ, nhà BBC vẫn chưa đi làm à, thảo nào ít spam hẳn. Con nhà chị L vẫn ốm, con chị Cáo đỡ chưa?

@ vịt: Em có nào nói thế, chả xỏ xiên, giờ bác xem chân con vịt với chân em mà chơi nu na nu nống thì nó dư thế lào? Chưa kể móng còn nhọn hoắt chĩa lên nữa, chỉ muốn cho vào nồi thôi chị ạ:grin:

883
0
0

mèo_ú

em Mèo chào cả nhà, chúc cả nhà buổi tối vui vẻ...
hôn mọi người

2,501
0
0

Haidang02

Hãy muốn những gì nhỏ hơn mình đang có
Danh ngôn của Chiptombi

Đây là chữ ký của Bừa:laughing::laughing::laughing:
Sao Chip Tômbi lại hiểu lòng Bừa thế nhỉ :eyelash:

97
0
0

Phuc & Chip Bong

Hic, con gái ốm mấy hôm nay. Ở nhà không có ai trông nên mẹ vác lên văn phòng ngồi với mẹ. Đi mang theo nhiệt kế, hạ sốt, thuốc, quần áo (đề phòng nôn trớ) giống như đi du lịch ý. Mai có họp ở ngoài, sếp hỏi mai cháu có ai trông. Ngại quá, may mà mai bà ngoại ra.
Em ơi, Bống đỡ chưa? Thảo nào bảo hẹn đưa HA sang xem truyện mà không thấy đâu. Phuc & CB cũng ốm cả tuần, may mà bây giờ vừa khỏi.

2,080
0
0

Thời tiết này mà, người lớn còn dễ ốm nữa là trẻ con, Bối cũng thế ,mới đỡ đấy chứ, nhưng thành tích là mọc thêm được 2 cái răng, 1 trên , 1 dưới tổng cộng giờ nàng có 6 cái răng .Mà sao 3 cái răng trên nó to thế nhỉ, còn 3 cái dưới nó bé xíu à .

384
0
16

tho2006

Member

Dạo này em thấy mệt mỏi và chán dã man, chán đủ thứ chán, chẳng hỉu thế nào nữa...
Đồng cảm với chị, hic, em cũng rứa, mà cái cần chán nhất thì đã loại ra rồi, thế mà vẫn còn ối thứ để chán.:sad:

1,528
0
0

saomai

Đụng đến cái gì cũng chán, thế mới gọi là chán, chán chẳng buồn sống chẳng muốn chết, chẳng hỉu muốn gì nữa.
Giá mà được ăn uống hát hò một bữa thả phanh thì chắc hết chán, ngặt nỗi không ai rủ rê mình.
Đau khổ mà không tìm thấy rổ tình yêu.
Chị ơi, sao thế:smiling:
Nói chuyện cũ một chút, vậy nhà mình đã thưởng thức món "lẩu trứng" của vịt trống chưa ạ? vào Sài Gòn đi em mời ạ.:laughing:

1,528
0
0

saomai

Ôi em ơi, chị có thắc mắc này trong nhiều năm rồi, chị chửa bao giờ nhìn thấy cái "Trứng mà không là trứng" của vịt trống bao giờ. Em đi ăn đi, chụp ảnh hôm nào ra mang chị coi phát nhá.
Vâng, "Trứng mà không phải là trứng" hơi bị đặc biệt. :grin:

1,904
0
36

291179

Active Member

Chị Cáo lại đổi Avarta ạ, sành điệu quá!

341
0
0

Bryanthien

Ngày nào em cũng bò vào đây coi các bác spam ... em cũng thích spam nhưng không có tiếng việt nên ngại... Bây giờ thì tham gia với các bác được rồi.:laughing::laughing:
@chị Cáo : làm đậu hủ chưa chị ...

1,849
0
0

BB&C

Em ơi, Bống đỡ chưa? Thảo nào bảo hẹn đưa HA sang xem truyện mà không thấy đâu. Phuc & CB cũng ốm cả tuần, may mà bây giờ vừa khỏi.
Bống chưa chị ạ. Không hiêu sao uống kháng sinh 3 ngày rồi, đã hết sốt nhưng vẫn ho và nhiều đờm và mũi lắm. Chẳng chịu ăn uống gì, chán quá.

May mà bà ngoại ra rồi, mang thêm cô bé giúp việc của cậu nó ở quê ra cho mượn. Sáng nay mãi không cho mẹ đi làm. 10 giờ mẹ mới đến được văn phòng.

Bác để dành chuyện của anh Phúc cho em HA nhé. Nó thích đọc chuyện lắm đấy. Em sẽ tranh thủ qua khi có thể.

594
0
0

meyeuTomTom

Bống chưa chị ạ. Không hiêu sao uống kháng sinh 3 ngày rồi, đã hết sốt nhưng vẫn ho và nhiều đờm và mũi lắm. Chẳng chịu ăn uống gì, chán quá.

May mà bà ngoại ra rồi, mang thêm cô bé giúp việc của cậu nó ở quê ra cho mượn. Sáng nay mãi không cho mẹ đi làm. 10 giờ mẹ mới đến được văn phòng.

Bác để dành chuyện của anh Phúc cho em HA nhé. Nó thích đọc chuyện lắm đấy. Em sẽ tranh thủ qua khi có thể.
Khổ thân Bống. Thời tiết bây giờ độc lắm chị ạ. Thương nhất là trẻ con. Cố gắng, hết sốt thì cũng đỡ hơn rồi, chứ người lúc nào cũng hầm hập là lo lắm. Trẻ con cũng mau lại người lắm. Khỏi ốm là chạy nhảy, ăn giả bữa ngay ấy mà. Chị đừng lo quá nhé

1,849
0
0

BB&C

Khổ thân Bống. Thời tiết bây giờ độc lắm chị ạ. Thương nhất là trẻ con. Cố gắng, hết sốt thì cũng đỡ hơn rồi, chứ người lúc nào cũng hầm hập là lo lắm. Trẻ con cũng mau lại người lắm. Khỏi ốm là chạy nhảy, ăn giả bữa ngay ấy mà. Chị đừng lo quá nhé
Nó ốm quanh năm em ạ. Mệt mỏi lắm. Chị xác định rồi, hồi xưa cu lớn đển 6 tuổi mới hết. Chị chịu thêm 2 năm nữa, xác định tư tưởng luôn.

594
0
0

meyeuTomTom

Nó ốm quanh năm em ạ. Mệt mỏi lắm. Chị xác định rồi, hồi xưa cu lớn đển 6 tuổi mới hết. Chị chịu thêm 2 năm nữa, xác định tư tưởng luôn.
Giống bà chị gái em. Nuôi con rất vất vả. Đứa đầu cũng viêm phổi, ốm quanh năm. Thằng thứ 2 này lại bị ngạt mũi từ lúc sinh ra. Từ ngày có con, 7 năm rồi chưa một đêm nào được ngủ yên giấc, ngày nóng cũng như ngày lạnh. Mà chị gái em cẩn thận lắm cơ nhưng sao cháu nó vẫn bị vậy. Nhiều khi là do cái thể trạng của nó nữa cơ. Đứa lớn cũng như cu nhà chị ấy. bé đi học lớp 1 mới đỡ ốm. Thôi chấp nhận sống chung với lũ chị nhỉ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.