Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Nắm tay nào, nhận hết:love:
Thế thế ..Nội Bài có phải đồng hương không nhể:laughing:( Bố chồng em quê TB, còn người yêu của ông là Nam Định ..hờ ...hờ )

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,501
0
0

Haidang02

Thế thế ..Nội Bài có phải đồng hương không nhể:laughing:( Bố chồng em quê TB, còn người yêu của ông là Nam Định ..hờ ...hờ )
Chuyển từ chuối sang nhận đồng hương :smiling:
Bố chồng em quê TB à, thế đồng hương TB nhé. TB lại cạnh Nam định, tóm lại là anh em ...
Ai kẹo lạc đeeeeee :laughing:

1,904
0
36

291179

Active Member

Bố chồng em quê TB à, thế đồng hương TB nhé. TB lại cạnh Nam định, tóm lại là anh em ...
Có đồng hương rồi ôm hôn cái nào :kiss::laughing:

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Mẹ ruột em quê ngoại ở Nam Định (Hành Thiện) thế có đc ai ôm hôn ko ạ, có đựoc là anh em ko ạ:love:

AI LẠC đeeeeeeeeeeeee nhầm thêm KẸO nhé :laughing:

384
0
16

tho2006

Member

Mình làm dâu Hải Hậu - Nam Định, còn quê ngoại ở Ý Yên, nhận đồng hương với Thỏ nhé?:smiling:
Chị ơi, em ôm cái nào, em cũng dân Ý ư đây ạ. Quê ngoại em cũng ở Ý Yên mà:love:

1,528
0
0

saomai

Ôi, một ngày cuối tuần vui quá, tất cả là anh em, ôm thắm thiết nào:laughing::love:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cả nhà đi đâu hết cả thế?:sigh::sigh::sigh:

594
0
0

meyeuTomTom

Hôm nay chủ nhật, mọi người đi chơi hết rồi. Có mỗi mình em trông nhà thế này???
Mèo ú ơi! đâu rồi? vào buôn với chị cho đỡ buồn nào???:crying::crying::crying:

431
0
0

luongtam

Luongtam không biết ăn chuối :silly:

Cám ơn Thỏ nhé :love::rose::rose::rose:
Đính chính: Em chỉ không biết ăn chuối chín thôi ạ. Còn chuối xanh nấu ốc thì em vẫn chén tốt. Chiều nay em vừa nấu một nồi chuối xanh.:smiling:

2,501
0
0

Haidang02

Đính chính: Em chỉ không biết ăn chuối chín thôi ạ. Còn chuối xanh nấu ốc thì em vẫn chén tốt. Chiều nay em vừa nấu một nồi chuối xanh.:smiling:
Nói lại thèm. Chủ nhật tuần tới phải làm bữa mới được:smiling:

(Chị xanh chín ăn tất :eyelash:)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Sáng nay em cũng vừa mua 2 quả chuối xanh để tối ăn món thịt ba chỉ luộc chấm mắm tép:drooling:: chuối xanh này, khế chua này, dứa này, hành và gừng thái chỉ:drooling:. Nghĩ đến đã muốn bỏ việc về nhà rồi:dont tell:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Dã man,sáng ra chửa ăn gì đã đọc mấy cái này yếm lại không mang.Bắt đền.
Dạo này chẳng vác máy về, chỉ vào nhà được vào ngày làm việc, may các bác chăm quét nhà đấy.
Vịt hả, ra là máy 1 nơi người 1 nẻo, tự nhiên thấy em im hơi lặng tiếng mấy hôm nay, tưởng đang bận ấp trứng:dont tell:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ chị Cáo: Có nước hoa của chị rồi đấy, cơ mà em bận quá, lúc nào gặp được em gọi chị nhá, gửi cả đồ vào SG luôn nhá.

@ bác D35: Em tin là bác ăn chuối đủ màu chứ ko chỉ xanh với chín nhỉ...

1,850
0
0

Mẹ Cáo

@ chị Cáo: Có nước hoa của chị rồi đấy, cơ mà em bận quá, lúc nào gặp được em gọi chị nhá, gửi cả đồ vào SG luôn nhá.

...
Vậy à, thế tính cho chị cộng cả tiền ủng hộ quỹ thì có thiếu tiền không đới:silly:, để gặp thì thanh tóan với nhau 1 cái, nhể.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Vậy à, thế tính cho chị cộng cả tiền ủng hộ quỹ thì có thiếu tiền không đới:silly:, để gặp thì thanh tóan với nhau 1 cái, nhể.
Em bựn đến nỗi chưa có thời gian mở cả cái hoá đơn của chị ra xem cơ. Chiều nhá nhá. Bận quá này, sếp chưa thả em ra để em sang viện Mắt này:crying:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.