Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
384
0
16

tho2006

Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Tự nhiên hôm nay em bị làm sao ấy, chẳng làm được việc gì ra hồn. Không biết có phải hội chứng cuối tuần ko nhỉ? Nghĩ đến thứ 7 chủ nhật lại thấy chán.

2,501
0
0

Haidang02

Tự nhiên hôm nay em bị làm sao ấy, chẳng làm được việc gì ra hồn. Không biết có phải hội chứng cuối tuần ko nhỉ? Nghĩ đến thứ 7 chủ nhật lại thấy chán.
Chán thì sang TB chơi :smiling:
Nhưng mà chị làm cả thứ 7, được nghỉ mỗi chủ nhật.

384
0
16

tho2006

Member

Chán thì sang TB chơi :smiling:
Nhưng mà chị làm cả thứ 7, được nghỉ mỗi chủ nhật.
Em có cái rơ moóc đăng sau làm sao mà đi được chứ. À, bác có ăn chuối ngự ko? sáng mai em gửi xe sang bến cho. Ở quê vừa chặt cho buồng chuối ngon cực, chắc để một hai hôm sẽ chín đấy.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chị chỉ bị hội chứng buồn bã chán nản vào Thứ Hai đầu tuần thôi, vui nhất là ngày Thứ Sáu em ạ:laughing:

2,501
0
0

Haidang02

Em có cái rơ moóc đăng sau làm sao mà đi được chứ. À, bác có ăn chuối ngự ko? sáng mai em gửi xe sang bến cho. Ở quê vừa chặt cho buồng chuối ngon cực, chắc để một hai hôm sẽ chín đấy.
Lại còn hỏi bác có ăn không :eyelash:
Chỉ có điều gửi ô tô thì cách rách quá, để hôm nào chị sang :smiling:

384
0
16

tho2006

Member

Lại còn hỏi bác có ăn không :eyelash:
Chỉ có điều gửi ô tô thì cách rách quá, để hôm nào chị sang :smiling:
Em vẫn gửi qua xe thế mà, đóng thùng rồi cho số điện thoại, xe đến bến họ gọi ra lấy là ok.

384
0
16

tho2006

Member

Chị chỉ bị hội chứng buồn bã chán nản vào Thứ Hai đầu tuần thôi, vui nhất là ngày Thứ Sáu em ạ:laughing:
Hì, ngày trước em cũng thế, giờ tự dưng lại thế này. :crying:

2,501
0
0

Haidang02

Em vẫn gửi qua xe thế mà, đóng thùng rồi cho số điện thoại, xe đến bến họ gọi ra lấy là ok.
Thế để chị trả tiền vận chuyển nhé :love:, còn tiền chuối thì.. thôi :smiling:

431
0
0

luongtam

Cho chị xin một nải:laughing:
Thấy ăn thì bon chen chứ có biết ăn đâu cơ chứ:sad:

1,528
0
0

saomai

Thỏ ơi, ở Nam Định phải không, ngay trung tâm hay huyện nào?:smiling:

883
0
0

mèo_ú

sau một ngày tổng kết, hôm nay tòan bàn về chuối....

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Xóa ... với lý do ... bị nói Tốt sau lưng nhiều quá, ai thích nói tốt về em thì cứ nói thẳng với em nhá, e cảm ơn lắm ạ. Chứ trước mặt e cứ yêu yêu quý quý, sau lưng lại .... Chán lắm ợ :grin::grin::grin:

341
0
0

Bryanthien

Nam Định mà cũng không có sấu hả em? PM địa chỉ chị gửi cho, để ngăn đá nấu canh ăn dần:kiss:

Thái Bình có không bác Haidang02 ơi, không có thì em gửi 1 thể...:kiss:

Các bạn Sài Gòn, chờ tí nhé, đầu tháng 6 sẽ có:angle:
Sao khong thay ba'c noi gi den em the..:crying::crying::crying:... em sap chet them roi... :crying::crying::crying:

1,528
0
0

saomai

Em ở Thành phố đó chị ơi, chị cũng có dính líu tới Nam Định sao?:grin:
Mình làm dâu Hải Hậu - Nam Định, còn quê ngoại ở Ý Yên, nhận đồng hương với Thỏ nhé?:smiling:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.