Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
420
0
0

Sông Cấm

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Chị ở Sài Gòn ngày 3&4, ngày 5,6,7 ở Phan Thiết, từ Phan Thiết ra thẳng sân bay trả về địa phương:crying:. Thế là không gặp em à? C gửi lại quà Hà Nội cho em nhá:love:

Mẹ Cáo dạo này chịu khó Si - pam thật đấy, thế này thì chẳng mấy chốc mà lại cơi nới lên tầng 3.

Hôm trước mẹ nó chưa vào thăm bé Hà (Diễn Châu) được, thế có định đi thăm con ở Viện K2 không. Bọn tớ đang hẹn nhau chiều mai đi, có gi nhắn tin nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị Cáo đi Phan Thiết thích nhờ, nhớ vào lò làm nước mắm chụp ảnh chị nhá.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mẹ Cáo dạo này chịu khó Si - pam thật đấy, thế này thì chẳng mấy chốc mà lại cơi nới lên tầng 3.

Hôm trước mẹ nó chưa vào thăm bé Hà (Diễn Châu) được, thế có định đi thăm con ở Viện K2 không. Bọn tớ đang hẹn nhau chiều mai đi, có gi nhắn tin nhé.
Huhuuu, xin lỗi cả nhà, mai em bị bắt buộc dự cái giáo dục thường xuyên:crying::crying::crying:, khéo mà cả ngày không được online để dòm nhà mình í chứ:crying:

466
0
0

kimsonbui

chị cũng ở SG ạh???hihi...vậy thì hay wa....
@ mẹ cáo: kỳ này bác có hội để hú hí rồi nhá...
cái cô này, đánh chừa nhé, xì pam mỗi ngày giờ lại hỏi chị cũng ở SG à. Ừ, chị ở SG :rose:

883
0
0

mèo_ú

cái cô này, đánh chừa nhé, xì pam mỗi ngày giờ lại hỏi chị cũng ở SG à. Ừ, chị ở SG :rose:
hihi....chị đừng oánh em...em nó còn "nhỏ dại" hihihi....thế hẹn chị ít hôm nữa gặp nhé....

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Đúng rồi, chừa nhé, chị chưa spam cái nào mà chị cũng biết kimsonbui ở Sì Gòn, nhờ em nhờ:laughing:

883
0
0

mèo_ú

Đúng rồi, chừa nhé, chị chưa spam cái nào mà chị cũng biết kimsonbui ở Sì Gòn, nhờ em nhờ:laughing:
chị Cáo mà nói xạo là sét uýnh đấy nhá.....cười trông điêu thế chứ lại...chứ ko phải nãy giờ lót dép ngồi nghe tụi em nc nên biết sao....hehe

1,850
0
0

Mẹ Cáo

chị Cáo mà nói xạo là sét uýnh đấy nhá.....cười trông điêu thế chứ lại...chứ ko phải nãy giờ lót dép ngồi nghe tụi em nc nên biết sao....hehe
Em ơi em à, chị quen biết kimsonbui từ bên "quép chẻ hoe" cơ nhá, đúng hông kimsonbui?

1,528
0
0

saomai

Có dịp SG tụ tập mà mình không có mặt, buồn không cơ chứ:crying::crying::crying:

883
0
0

mèo_ú

Có dịp SG tụ tập mà mình không có mặt, buồn không cơ chứ:crying::crying::crying:
chị cứ yên tâm, em sẽ thay mặt chị cho....hôm nào rảnh em ghé....8 cho chị nghe nhé....hihihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.