Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Đang mọc lại bà ạ, hiiii bữa nay biết thơm má rồi, mẹ bảo thơm má mẹ, má ông, má bà, má ba là đi 1 vòng thơm hết , cứ chu cái mỏ ra rồi chụt 1 cái , mặc dù chụt kêu chưa to nhưng yêu lắm ý . Mẹ đi làm về chạy ra cửa đón mẹ đc rồi .
Nem còn ko phải bảo, nhiều lúc tự bò lên người mẹ, vừa thơm vừa hít hít, yêu lắm. Hai hôm nay gọi "Nem ơi" là biết "Dạ" rồi dù vẫn chưa tự đi được nhá:grin:

2,080
0
0

Nem còn ko phải bảo, nhiều lúc tự bò lên người mẹ, vừa thơm vừa hít hít, yêu lắm. Hai hôm nay gọi "Nem ơi" là biết "Dạ" rồi dù vẫn chưa tự đi được nhá:grin:
Lại nói đến chuyện dạ, Bối mới biết " chạ chạ và ạ ạ " . Được cái mẹ nhờ Bối ơi lấy cái kia cho mẹ là mang đến cho mẹ liền, rồi mẹ cúi đầu ạ Bối , Bối cũng cúi đầu ạ lại mẹ . Hiiii, ai cũng thế miễn Bối cầm gì cho ai Bối cũng ạ. Nhưng ai cho Bối cái gì Bối chưa biết ạ đâu hiiii:grin:

354
0
16

Mr_Ech

Member

Cho em xì - pam một cái nhá, cho tăng le-vơ, chứ trái tim ấp áp mãi tủi thân lắm, :drooling:...

883
0
0

mèo_ú

Lần sau cuốn nhiều chả giò cho chị xin ít nhá, món tủ của chị đấy, thế nên con gái chị mới tên thế mà:grin:

@ thông gia: Mưa, lạnh, bẩn nhưng mà được cái mát lắm, gửi cho tý nhé:love: Tóc tai Bối yêu thế nào roài?
vâng, thế hôm nào chị vào đây đi, em với chị cuốn nem..hihihi

349
0
0

bichthuyhn

Mèo ơi, chị không cuốn nhưng ăn có được không ?

384
0
16

tho2006

Member

Sì pam để kiểm tra chữ ký tẹo.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Sao phòng ốc vắng vẻ đìu hiu thế này? ở nhà 1 mình sợ ma quá:crying:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thứ 5 tuần này em đi nhận bằng tốt nghiệp MBA, cả nhà vào chúc mừng em đê, hê hê. Bắt đầu đi học lúc chưa có đứa nào, tốt nghiệp thì đã xong phim Mít và Nem, em mở hàng tốt quá nên lớp em cũng có hai ca như em và bốn ca một đứa. Công nhận mình đúng là mở hàng cái gì cũng tốt.

354
0
16

Mr_Ech

Member

Thứ 5 tuần này em đi nhận bằng tốt nghiệp MBA, cả nhà vào chúc mừng em đê, hê hê. Bắt đầu đi học lúc chưa có đứa nào, tốt nghiệp thì đã xong phim Mít và Nem, em mở hàng tốt quá nên lớp em cũng có hai ca như em và bốn ca một đứa. Công nhận mình đúng là mở hàng cái gì cũng tốt.
Học cũng giỏi mà... ấy cũng giỏi :eyelash:. Hehe... Em chúc mừng chị :grin:!

5,634
9
38

metyruoi

Active Member

Chúc xong có đc cụng không Mít ơi ....Chúc mừng nhé:rose:

883
0
0

mèo_ú

chúc mừng chị nhé....

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Hờ hờ, em với chị mà còn phải hỏi:love: Qua lấy nươc hoa chơi một thể nhá.
Úi bắt được 2 cô này ăn mảnh.. hihi Ruồi làm gần chỗ chi em mình lắm Mít ạ. Thế là mình đc uống ké nhể.
Chúc mừng Mít Nem Chè đỗ đen nhé:rose:

883
0
0

mèo_ú

hôm nay dậy sớm, vào thăm nhà xem nào

594
0
0

meyeuTomTom

Em phục chị thật đấy. Ngày trước em cũng mơ mộng học cao nhưng có chồng vào rồi....hu hu hu. Cơm cơm, nước nước, con con, cái cái thế là thôi. Mừng cho bác :applause::applause::applause: mà lại buồn cho em quá:crying::crying::crying:

466
0
0

kimsonbui

Chúc mừng Mít Nem nhé. Làm chuyến MBA này xong thì thêm em Na đi :love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chúc mừng Mít Nem nhé. Làm chuyến MBA này xong thì thêm em Na đi :love:
Cháu gái em tên Na rồi, em đang đợi em Chuối ạ. :love:Đợi Nem 5 tuổi đã, ông nội cháu lên chương trình cho mẹ cháu thế rồi ạ. Mà mẹ cháu đang muốn trước ca ba này cố thêm một em MBA nữa, ko biết có làm được ko?:grin:. Chồng em toàn bẩu em là chiên gia sưu tầm đủ thứ:laughing:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.