Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
10,170
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Tớ có thắc mắc này ai biết giải thích hộ cái:laughing:

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 42 (7 thành viên và 35 khách)
Kỷ lục: 166 người đã ghé thăm 28-05-2009 lúc 10:43 AM.
Mẹ Cáo, Khai Tâm+, pink3, temporal_life

Tại sao KHai Tâm có dấu + sau nick vậy???:sigh::sigh::thinking::thinking:
Rằng thì là mà "người bạn chưa có duyên gặp gỡ" ới ! Vì hai người đã đồng ý kết bạn với nhau qua tin nhắn kết bạn trên dd.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Rằng thì là mà "người bạn chưa có duyên gặp gỡ" ới ! Vì hai người đã đồng ý kết bạn với nhau qua tin nhắn kết bạn trên dd.
Hờ hớ, hôm nay được khai sáng, tặng :rose: người đem ánh sáng đến xóa tan màn đêm nhá:eyelash:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mà bác ALnML đang tàng hình phỏng:surprise:. Nghe mẹ Đức Hiếu tả cơm cháy thì chắc mai là iem mò đến kiếm bác cái :dont tell: . Bác Thủy bác ý nhường em 10 gói đới ợ:kiss:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Đài BBC ơi, nhớ câu: Đỏ bạc đen tình đấy nhá...

2,080
0
0

Nghĩa là sao, em ứ hiểu.
Hôm qua các bác rủ nhau đi đâu đới mà k ới em.:crying::crying::crying:
Nghĩa là hai người ấy có bấm kết bạn với nhau yý, tên của ng kia hiển thị bên danh sách bạn bè của người này nên nó hiện lên dấu +

2,080
0
0

Nhà mình ơi, con gái em dự thi ảnh đẹp, cả nhà vote giùm với nghe , bên WTT ạ . cảm ơn cả nhà. Vote bằng cách bấm nút cảm ơn ở dưới mỗi hình nhé, Bối dự thi 3 hình ạ. Bổ sung thêm hình bối ở bài 19,20,21 nhé cả nhà .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Là bé nào, mã số bi nhiêu em?
Em lanh chanh trả lời nhé, bài #19, 20 và 21 chị nhé. He he, cả nhà nô nức đi bình chọn cho Bối bối, nếu BB được giải thì nhớ bảo bố Ớt đi cảm ơn các bác, các cô nhá :grin:

384
0
16

tho2006

Member

BB tham dự đợt 1, các mẹ chia sẻ tình thương cho F1 tham dự các đợt khác đi, để mọi người bình chọn một thể nhỉ.

1,528
0
0

saomai

@Mít Nem: chúc mừng em nhé:love:, tiệc tùng gì chưa?:laughing:

@Trái Ớt: chia vui cùng con gái gái Bối Bối:kiss::love:

@Mèo ơi, chị về quê rồi, chưa lên HN, mua ô mai cho mèo nhé:love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@Mít Nem: chúc mừng em nhé:love:, tiệc tùng gì chưa?:laughing:
Dạ chưa chị ạ, chưa có dịp ạ, em bận quá. Em nghe nhắn là em có quà, em cảm ơn đầu cầu SG nhiều ạ. Em chỉ biết là cái gì tròn tròn, đấy là cảnh sát nói thế, em chưa bít là gì:grin:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mít Nem ơi, chữ ký mới à? tâm trạng ghê ha:eyelash:

341
0
0

Bryanthien

nói đến chuyện dự thi ảnh đẹp của wtt. Năm ngoái Bryan nhà em cũng dự thi cũng đoạt giải ... nhưng đến phần nhận quà... em đã email địa chỉ 3 lần nhưng đến giờ này em vẫn chưa thấy quà của con đâu. Em nhắn địa chỉ ở sải gòn và hà nội nhé nhưng ứ thấy được mặt mũi méo trỏn món quà đó ra sao.... Nói đến lại tức nhỉ :laughing:

2,501
0
0

Haidang02

Bác cũng vốt mấy ảnh rồi nhá :kiss:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

nói đến chuyện dự thi ảnh đẹp của wtt. Năm ngoái Bryan nhà em cũng dự thi cũng đoạt giải ... nhưng đến phần nhận quà... em đã email địa chỉ 3 lần nhưng đến giờ này em vẫn chưa thấy quà của con đâu. Em nhắn địa chỉ ở sải gòn và hà nội nhé nhưng ứ thấy được mặt mũi méo trỏn món quà đó ra sao.... Nói đến lại tức nhỉ :laughing:
Giải thưởng ngó à, hehee. Em ơi, quất lại cái đường link cho chị nghía ảnh Bryan đoạt giả cái nào:rose:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.