Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
420
0
0

Sông Cấm

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Hihi! Thế mà đợt vừa rồi em đi HK em thắng được 600HK$ đấy, bác thấy em hên không? mà em thắng ở tại KS em ở thôi, chứ ở Venetian em không chơi, em chỉ mải mê chụp ảnh ở đó. Venetian đẹp quá bác nhỉ?! Thậm chí cái toilet cũng đẹp phát ngất lun bác công nhận không :laughing:
Nghe Cam kể đoán chắc chắn là đẹp rồi, ngất luôn. Cam ơi chị vẫn nhớ buổi cà phê trời mưa của 4 chị em. Ngồi nhâm nhi li cà phê ngắm trời mưa cạnh những người bạn cùng sở thích cùng chung mái nhà cstt thật chẳng có gì thú bằng. Thành lập hội những người thích cà phê cà pháo đi em ơi.

1,849
0
0

BB&C

Chính xác đấy bác, công nhận cái bầu trời nhân tạo ấy sáng tạo thật, bác có ngồi cho mấy anh tây vừa chèo thuyền vừa hát cho nghe không?
Không ngồi, chỉ đi dạo và chụp hình thôi, vì đi theo tour nên nó chăn như chăn vịt ấy.

Hoành tráng quá chừng, mà nó xây cái đó 15 tháng là xong đây, kinh không?

1,849
0
0

BB&C

Hihi! Thế mà đợt vừa rồi em đi HK em thắng được 600HK$ đấy, bác thấy em hên không? mà em thắng ở tại KS em ở thôi, chứ ở Venetian em không chơi, em chỉ mải mê chụp ảnh ở đó. Venetian đẹp quá bác nhỉ?! Thậm chí cái toilet cũng đẹp phát ngất lun bác công nhận không :laughing:
Ôi em siêu thế, hihi, nhưng phải nó là hên thì đúng. Chị không dám chơi lâu vì chỉ chơi xem may rủi đến đâu, ván đầu thua, ván thứ 2 thắng là rút luôn chứ không dám chơi tiếp.

883
0
0

mèo_ú

sao không thấy mẹ Duydu nhỉ????em tìm mãi chẳng thấy, hẹn nhau ngày mai ọp ẹp...thế mà lặn mất tiu..hichic....
@ nhà Cáo: đã xác định đc địa điểm "oanh tạc"...hehe...chờ chị đấy..

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Tối nay mọi người đi đâu hết cả thế nhỉ?:sigh::sigh::sigh:.BB&C hẹn pót ảnh bầu trời nhân tạo ở Macau mà cũng chửa thấy đâu:thinking:

1,557
0
0

Camellia

Nghe Cam kể đoán chắc chắn là đẹp rồi, ngất luôn. Cam ơi chị vẫn nhớ buổi cà phê trời mưa của 4 chị em. Ngồi nhâm nhi li cà phê ngắm trời mưa cạnh những người bạn cùng sở thích cùng chung mái nhà cstt thật chẳng có gì thú bằng. Thành lập hội những người thích cà phê cà pháo đi em ơi.
Vâng, có những người bạn cùng sở thích mà lại cùng có tấm lòng Nhân thật là hạnh phúc chị nhỉ! Để em hỏi thầy xem là ngày giờ nào đẹp thì em mở hội cafe chị nhé!:grin:

1,557
0
0

Camellia

Ôi em siêu thế, hihi, nhưng phải nó là hên thì đúng. Chị không dám chơi lâu vì chỉ chơi xem may rủi đến đâu, ván đầu thua, ván thứ 2 thắng là rút luôn chứ không dám chơi tiếp.
Em thì không dừng nhanh thế ạ. Em chỉ tự nhủ là thắng 500$ là kiểu gì cũng đứng dậy, không ham. thế nên khi em thắng lên 600$ là thôi luôn ạ. Nhưng cũng có chiến thuật, chiến lược đấy, hôm nào em gặp chị, em bày mư u cho... :grin:

335
0
0

Thảo sông Hoài

Chị BBC ơi, hay chiều nay off ốc để bác phát quà đi, thèm gặp bác quá rồi.
Mà Bác Thảo đi lâu thế, mãi k thấy về, nhớ nhung ghê nhá!
Tào tháo về rồi nhưng hiện có chuyện rất ư là buồn nên vãn đang nằm trong chăn gậm nhấm đây. Có sang nằm và gậm cùng không? Kiểu nay xin ở ẩn đi tu đã nhé.

1,849
0
0

BB&C

Tào tháo về rồi nhưng hiện có chuyện rất ư là buồn nên vãn đang nằm trong chăn gậm nhấm đây. Có sang nằm và gậm cùng không? Kiểu nay xin ở ẩn đi tu đã nhé.
Bác ở ẩn lâu quá đây. Chắc là đi chơi vui quá nên giờ về thấy buồn chứ gì? Giống em thế, đi chơi chẳng muốn về.

1,849
0
0

BB&C

Tối nay mọi người đi đâu hết cả thế nhỉ?:sigh::sigh::sigh:.BB&C hẹn pót ảnh bầu trời nhân tạo ở Macau mà cũng chửa thấy đâu:thinking:
Sorry me Cáo, tối qua em mệt quá nên đi làm về lăn ra ngủ mất. Hic hic, nợ nhé.

2,651
0
0

Khai Tâm

Buồn thì phải chia sẻ cho vợi bớt đi, hay là cho người khác, nhiều người khác "gặm" cùng cho nỗi buồn nó nhỏ lại chứ :love: :love: :love:

Không đồng ý cho bác đi tu! :talk the hand:

883
0
0

mèo_ú

báo cáo cả nhà..chiều nay chị Cáo sẽ gia nhập hội xì gòn đi chơi đấy, có ai đi chung ko???hihi.....

1,904
0
36

291179

Active Member

báo cáo cả nhà..chiều nay chị Cáo sẽ gia nhập hội xì gòn đi chơi đấy, có ai đi chung ko???hihi.....
mèo ơi mua quà cho HN chưa hả :laughing:
giờ đi mua vẫn kịp đới:love:

883
0
0

mèo_ú

mèo ơi mua quà cho HN chưa hả :laughing:
giờ đi mua vẫn kịp đới:love:
đấy...đi thì ko đi mà vòi vĩnh rồi nhé...hihihi....
hôm wa em nghe chị Cáo bảo chị cũng muốn đi đúng ko???chiều chị ấy chụp hình về cho chị xem nhé...hihi
ở sg em cũng chẳng biết mua gi cả...nếu vào đây thì em đưa chị đi ăn thôi chứ...hichic.để chiều em hỏi chị kimsonbui xem..

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

đấy...đi thì ko đi mà vòi vĩnh rồi nhé...hihihi....
hôm wa em nghe chị Cáo bảo chị cũng muốn đi đúng ko???chiều chị ấy chụp hình về cho chị xem nhé...hihi
ở sg em cũng chẳng biết mua gi cả...nếu vào đây thì em đưa chị đi ăn thôi chứ...hichic.để chiều em hỏi chị kimsonbui xem..
Hơ, em này hay chửa? Người ta không đi thì mới vòi quà chứ, nếu đi rồi thì cần gì phải thế nữa, chị Số nhỉ? :eyelash::eyelash::eyelash:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.