Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

OK, hẹn ngày đi nhé. Đang thèm ăn quá đây, hay hôm nào lại đi buffet đi?
Vưng ạ, buffet đi, dưng mà chỉ sợ chị Cáo chị ý muốn giảm cưn thôi. Chứ cái bé nhiều số thì tăng cưn vô tư:grin:

1,849
0
0

BB&C

Vưng ạ, buffet đi, dưng mà chỉ sợ chị Cáo chị ý muốn giảm cưn thôi. Chứ cái bé nhiều số thì tăng cưn vô tư:grin:
Bảo chị Cáo yên tâm đi, chị ấy cứ đến rồi ngồi nhìn chị ăn hộ suất chị ấy cũng được mà :laughing::laughing::laughing::laughing:

883
0
0

mèo_ú

Ơ hay, thế chẳng phải là Trứng hay sao, tất nhiên khác trứng vịt cái chứ. Bởi vì chị thề là cả đời chị chưa bao giờ thấy nên tò mò thôi mà, chứ có trêu em đâu. Gửi cho chị nhá!
thế là phải "xiến" con vịt trống đấy ạh...huhuhu

883
0
0

mèo_ú

chị Thủy pm cho em số đt nhé, với lại cho em bik ngày chị vào luôn nhé...

2,080
0
0

Ngày nay mình bận canh........ thỉnh thoảng ai đó nhớ nhắc mình cho mình nhớ với nhé , còn canh gì ......... thì kg nói đâu.Canh xong rồi nói .

349
0
0

bichthuyhn

Nhà Ớt lại làm cho người dại ''nửa mừng nửa lo'' đây !

Ớt ơi thèm mì Quảng qua, em biết nấu nước lèo đúng kiểu ko dạy nhau với, Tks Ớt nhé. Thèm bánh huế các loại quá mà chưa bon chen được bột lọc từ Huế và sen Tịnh Tâm đây. Ớt làm chuyến gây quỹ đi !

883
0
0

mèo_ú

hôm nay nhà mình bị j đấy ahj, lúc nãy em bon chen vào đây mà báo lỗi...đến khổ cơ....

883
0
0

mèo_ú

Hơ, dưng so với avatar người mi nhon hơn rồi. Sợ các chị chê nên giảm cân à em ơi??? :laughing: Thoải mái đi, ngoài này trừ các chị còm nhom, còn lại toàn các chị ú thôi
vắng chồng nên thế đấy chị ah...chắc chẳng ai như em....suốt ngày bám lấy mẹ chồng thôi...hihi..( ko biết mếu hay cười nữa)

2,080
0
0

Nhà Ớt lại làm cho người dại ''nửa mừng nửa lo'' đây !

Ớt ơi thèm mì Quảng qua, em biết nấu nước lèo đúng kiểu ko dạy nhau với, Tks Ớt nhé. Thèm bánh huế các loại quá mà chưa bon chen được bột lọc từ Huế và sen Tịnh Tâm đây. Ớt làm chuyến gây quỹ đi !
Em đang canh con 1111, là thành viên 1111 của diên đàn, nhưng hụt mất rồi, canh mấy ngày nay và chính thức là trưa nay đúng giờ em đi ăn cơm lại tuột mất huuuuuuu:crying::crying::crying::crying: .
Em kg biết làm mì quảng, nhưng ở Huế có chỗ làm mì quảng chay ngon lắm chị ơi. Bột lọc tươi hơi nặng nhỉ, nhưng mà gửi ra HN là phải đến lấy liền, chứ để lâu lâu rồi mới đến lấy lúc đấy làm bánh kg ngon hiiii lại nói là tại bột hiiii.

349
0
0

bichthuyhn

Em đang canh con 1111, là thành viên 1111 của diên đàn, nhưng hụt mất rồi, canh mấy ngày nay và chính thức là trưa nay đúng giờ em đi ăn cơm lại tuột mất huuuuuuu:crying::crying::crying::crying: .
Em kg biết làm mì quảng, nhưng ở Huế có chỗ làm mì quảng chay ngon lắm chị ơi. Bột lọc tươi hơi nặng nhỉ, nhưng mà gửi ra HN là phải đến lấy liền, chứ để lâu lâu rồi mới đến lấy lúc đấy làm bánh kg ngon hiiii lại nói là tại bột hiiii.
Cao siêu thế thì mình đây xin chịu thôi !

Thủy hay làm bột ướt lắm nhưng mua khô về rồi nuôi lại mà chứ nếu có ướt làm ngay thì tuyệt cú mèo.

Giao Ớt nhiệm vụ phụ trách các món miền trung đi, học rồi dạy lại nhé, các món bánh, bún ... nhé !

1,904
0
36

291179

Active Member

.
Ớt ơi, hoa mắt hả , mới có 1100 mà chưa đến 1111 đâu canh tiếp đi :grin:

883
0
0

mèo_ú

mẹ Tom lâu nay thấy chăm làm nhỉ????chẳng thấy spam j cả????........

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chị Ớt ơi, đâu có.
Chị nói làm em giật hết cả mình vì em cũng đang canh em tứ quý này :laughing:. Hôm qua em nhớ mới có 1095, yên tâm đến thứ 2 mới có khả năng lên được. Thôi, em đi canh tiếp đây :eyelash:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hờ hờ, vậy là Ớt và em Chic cùng canh hử, Ớt ơi, có cần thông gia canh hộ không?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.