Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

La la la, hom nay em da tau duoc may sua chua roi, gap em 291179 thay em y be mi nhon, xinh xinh. Thank Cuc nhe. Dang hoi hop cho me sua chua dau tien.
Ca nha oi, thu 4 em di da nang, co ai can gui gi hoac can em lam gi alo em nhe.
Thícl lắm cái dòng đỏ đỏ kia kìa:kiss:
hì ..hì Chị gái xinh đẹp ơi, cho em số TK ngay đi nào:grin:

349
0
0

bichthuyhn

Cả nhà ơi chủ nhật này mình đi SGN, thứ hai sau đó sẽ ra, nếu cần mình làm việc gì cả nhà đừng ngại nhé !

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Hình đây, hình đây, mời cả nhà coi :love:

Một màu xanh xanh, chấm thêm vàng vàng

Nhân là nấm mối và nấm đùi gà cùng mí thịt và tôm

Tay ải tay ai mà đang gắp măng thế

Nhân măng vịt ạ, rất lạ miệng và ăn không ngán

Em Mèo dễ thương và chị Cáo dễ mến đây ạ

Còn vô số món chè nữa mà em không còn bụng dạ nào chụp vì tay không rảnh, mải ăn lắm cơ :grin:
Về HN rồi lại nhớ Sài Gòn, phố xá đông đúc, nhịp sống hối hả:eyelash:
Nhớ món Bánh Xèo Mười Xiềm, với rổ rau sống bầy chao ôi là nghệ thuật, ngon mắt, mát mắt, với vỏ bánh ròn tan, thơm nức...:drooling:
Nhớ buffet chè các loại ăn bao nhiêu tùy thích mà có 15.000 đ/ người, loại nào cũng ngon, nước cốt dừa thơm, béo, chẹp chẹp...:drooling::drooling:
Nhớ em kimsonbui với đôi mắt biết cười, nói năng sao mà nhỏ nhẹ, đoan trang thế...:love:
Nhớ em mèo_ú trẻ trung xinh xắn quá, giọng nói miền nam thật là yêu...:love:
Nhưng mà đi có mấy ngày lại nhớ nhà với 2 đứa con rồi, về thôi:angle:

883
0
0

mèo_ú

nhớ lại.....thèm.......thèm bánh, thèm chè, thèm " chị cáo"....hehe....

341
0
0

Bryanthien

Về HN rồi lại nhớ Sài Gòn, phố xá đông đúc, nhịp sống hối hả:eyelash:
Nhớ món Bánh Xèo Mười Xiềm, với rổ rau sống bầy chao ôi là nghệ thuật, ngon mắt, mát mắt, với vỏ bánh ròn tan, thơm nức...:drooling:
Nhớ buffet chè các loại ăn bao nhiêu tùy thích mà có 15.000 đ/ người, loại nào cũng ngon, nước cốt dừa thơm, béo, chẹp chẹp...:drooling::drooling:
Nhớ em kimsonbui với đôi mắt biết cười, nói năng sao mà nhỏ nhẹ, đoan trang thế...:love:
Nhớ em mèo_ú trẻ trung xinh xắn quá, giọng nói miền nam thật là yêu...:love:
Nhưng mà đi có mấy ngày lại nhớ nhà với 2 đứa con rồi, về thôi:angle:
Bác cáo tra tấn em... cái bụng em nó đang kêu ỏm tỏi đây nè...hhuhuu... bắt đền bác

1,528
0
0

saomai

Em về đến nhà rồi ạ, Cảm ơn HN yêu quí:kiss::love:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bác ơi, chào đón bác đến Sg. :love::rose::rose:
Cho em xin cầm chân của bác nhé. Của em đây 0903 957 609 :smiling:
Mình ọp ở SG nhỉ? Mỗi tội tớ có 3 cái đuôi, chả biết có trốn đi chơi được không. Di động của tớ đây : 090 321 9292

883
0
0

mèo_ú

Mình ọp ở SG nhỉ? Mỗi tội tớ có 3 cái đuôi, chả biết có trốn đi chơi được không. Di động của tớ đây : 090 321 9292
chị vào tới chưa ạh?????nếu đc thì cho em ké 1 chân nhé....

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Hôm nay vào CSTT, nhận được yêu cầu kết bạn, xem thử là ai, thấy một câu "tin tin" sinh năm 93. Tự nhiên thấy đời tươi thế :laughing::laughing::laughing:

1,849
0
0

BB&C

Hôm nay vào CSTT, nhận được yêu cầu kết bạn, xem thử là ai, thấy một câu "tin tin" sinh năm 93. Tự nhiên thấy đời tươi thế :laughing::laughing::laughing:
Haha, sướng thế còn gì, trẻ ra gần 20 tuổi nhỉ (đến không?) Nếu mà kết bạn với tớ thì tớ trẻ ra 19 tuổi (èo, mình giừ thiệt :crying::crying::crying::crying:)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Haha, sướng thế còn gì, trẻ ra gần 20 tuổi nhỉ (đến không?) Nếu mà kết bạn với tớ thì tớ trẻ ra 19 tuổi (èo, mình giừ thiệt :crying::crying::crying::crying:)
BB&C khóc 4 phát chị phải khóc 5 phát
:crying::crying::crying::crying::crying:

431
0
0

luongtam

Máy nhà mình chết đứ đừ rồi. Ổ CD hỏng nên không cài lại được chương trình:crying::crying::crying: Mai đi công tác, lúc về mới sửa dược.
@ Bác Hai dăng: Em đi thẳng xuống Vũ Thư rồi về qua Nam định, không la cà với bác được rồi.:sad:
@ Chic chic: có ăn dưa sắn thì alo vào di động nhé.

1,849
0
0

BB&C

BB&C khóc 4 phát chị phải khóc 5 phát
:crying::crying::crying::crying::crying:
Bác là con hổ xịn phải không, thế cùng tuổi với Phúc & Chíp Bông. Còn em là đầu mèo đuôi hổ, hehe, hiền hơn bác rôi :laughing::laughing::laughing::laughing:

883
0
0

mèo_ú

được tin Mẹ CTB đang ở SG....lúc chiều chị Saomai cũng có gọi cho em rồi..có j thì mình ọp ẹp nhé bác......

883
0
0

mèo_ú

mấy hôm nay xã cứ khụt khịt cảm....ho nghe thắt hết cả ruột..chẳng dám đi đâu....mới về đc ít hôm lại thế rồi.....chán wa đi mất....cứ vắng vợ là lại kiếm....may là chưa có con, nếu ko chắc 2 cha con hành em chết mất...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.