Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Đây rồi 3 mẹ con tớ đã hạ cánh an toàn về Hải Phòng (Chip ở lại Sài Thành học hè). Hôm nay vào DD thấy đã có thông tin về buổi ọp mini rùi. Tớ chỉ xin bổ sung thêm tý.
- Kimsonbui, người mà tớ cứ đinh ninh là là 1 manly boy, té ra lại là 1 "yểu điệu thục nữ". Các mẹ SG ai cũng duyên dáng và dễ thương quá chừng.
- Tớ kết cái món lẩu kem quá cơ. Hôm đó mẹ cháu mắc Bi, chứ không thì , nói thật, 1 mình tớ cũng chén hết được nguyên chỗ đó (không phải chỉ có Tom thích kem đâu nha). Hic, trời nắng nóng này, hình dung ra cái lẩu kem đó đã thấy mát rượi rồi.

Nói thêm chút nữa, mình vào SG 5 ngày nhưng không hề đi đâu ra khỏi Phú Mỹ Hưng, không đến nhà họ hàng, không tụ tập bạn bè, vì ông xã không đi cùng nên rất ngại tha lôi phục vụ cả dàn như vậy. Nhưng CSTT SG triệu tập là bồng bế nhau lên đường liền. Thanks cả nhà vì buổi đón tiếp long trọng nhé.

Ảnh tớ post sau nhé.

466
0
0

kimsonbui

Đây rồi 3 mẹ con tớ đã hạ cánh an toàn về Hải Phòng (Chip ở lại Sài Thành học hè). Hôm nay vào DD thấy đã có thông tin về buổi ọp mini rùi. Tớ chỉ xin bổ sung thêm tý.
- Kimsonbui, người mà tớ cứ đinh ninh là là 1 manly boy, té ra lại là 1 "yểu điệu thục nữ". Các mẹ SG ai cũng duyên dáng và dễ thương quá chừng.
- Tớ kết cái món lẩu kem quá cơ. Hôm đó mẹ cháu mắc Bi, chứ không thì , nói thật, 1 mình tớ cũng chén hết được nguyên chỗ đó (không phải chỉ có Tom thích kem đâu nha). Hic, trời nắng nóng này, hình dung ra cái lẩu kem đó đã thấy mát rượi rồi.

Nói thêm chút nữa, mình vào SG 5 ngày nhưng không hề đi đâu ra khỏi Phú Mỹ Hưng, không đến nhà họ hàng, không tụ tập bạn bè, vì ông xã không đi cùng nên rất ngại tha lôi phục vụ cả dàn như vậy. Nhưng CSTT SG triệu tập là bồng bế nhau lên đường liền. Thanks cả nhà vì buổi đón tiếp long trọng nhé.

Ảnh tớ post sau nhé.
Em phục chị quả một nách ba đứa, vẫn cười giòn giã :25:

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Ảnh tớ post sau nhé.
cho em xin 500d hình món lẩu kem nhé, lần đầu tiên nghe thấy món đó :drooling::drooling::drooling::drooling::drooling:

1,528
0
0

saomai

Huhuhu, khóc trước để mọi người thương, trục trặc kỹ thuật em nhấn lia làm sao mà bay mất ảnh chỉ còn Khách và Kem thôi ạ. :crying:
Các mình thương, buổi ọp sắp tới mình đền bù:kiss::love:
Mẹ và em Bi (em sửa lại):kiss::love:

Mời cả nhà lẩu Kem
:kiss:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cả nhà cho tớ đính chính. Bi là Bi thôi, chưa phải là Út nha.

420
0
0

Sông Cấm

Trời món lẩu hấp dẫn quá, mình cũng lần đầu tiên nhìn và nghe thấy loại lẩu này đấy. Mẹ CTB sướng thật đã du hí về rồi đấy.

466
0
0

kimsonbui

Ới Saomai, nhìn lại lẩu kem vẫn thấy thèm, hihi.

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Ôi thèm quá thèm chết đi được huhu :((

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Ôi thèm quá thèm chết đi được huhu :((
lại chết thèm, :(:)(:)(:)((

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị LG ui (em gọi theo các bạn :D), chị vào SG nhé, chúng em đón tiếp y chang trong hình, ngon cực chị ạ :)
Icon lắc đầu khóc huhu giờ đi đâu ai cũng gọi LG huhuhu
@Tiếu tiếu ơi : Đang điên cái số đt Vina đó đây nó ngốn nhiều tiền quá huhu...

2,651
0
0

Khai Tâm

Icon lắc đầu khóc huhu giờ đi đâu ai cũng gọi LG huhuhu
@Tiếu tiếu ơi : Đang điên cái số đt Vina đó đây nó ngốn nhiều tiền quá huhu...
Eo Di làm sao mà phải khóc? :-/

883
0
0

mèo_ú

hôm nay ko vào spam...phí nhỉ.......toàn bàn chuyện ăn..........hết buffet chè , giờ lại đến lẩu kem....hehe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.