Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
883
0
0

mèo_ú

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

vắng wa.....nhìn cả nhà đc 2 mống...khổ

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

vắng wa.....nhìn cả nhà đc 2 mống...khổ
Nhà chị sống trong tăm tối từ 5h sáng đến giờ, vừa mới có điện đấy. Trời thì nắng, nóng... cảm giác người muốn nổ tung lên.

349
0
0

bichthuyhn

Chị "yêu" Vịt nào thế ạ?Chắc là yêu em đúng không?
Ảnh chân rung trong avatar chứ đâu nữa ! Nhìn ảnh chị nhớ lại được Bố đưa đi lần đầu chụp rung chân khi tốt nghiệp cấp 3, cúng nghiêng đầu làm điệu! Nhắc lại kỷ niệm xưa nhớ qua ngày đi học!

883
0
0

mèo_ú

Nhà chị sống trong tăm tối từ 5h sáng đến giờ, vừa mới có điện đấy. Trời thì nắng, nóng... cảm giác người muốn nổ tung lên.
mấy hôm nay ở SG cũng nóng lắm chị ạh....cứ phải tắm suốt í......vừa ra khỏi là lại đổ đầy mồ hôi cơ.....hichic

1,849
0
0

BB&C

Hôm nay nóng dã man. Tôi đi từ nhà lên văn phòng mà mồ hôi như tắm. Hic, cứ đà này thì chết mất.

2,651
0
0

Khai Tâm

Bên này đang mát :smiling: Hay là để rùa trông nhà, mọi người đi tắm hết đi. :eyelash:

1,849
0
0

BB&C

Chị ơi, đóng lấy mấy thùng "mát" về bán gây quỹ đê :grin:
Sáng kiến hay quá.

Từ sáng đến giờ vào văn phòng ngồi không dám ló mặt ra ngoài. Nghe bảo hôm nay 38 độ thì phải.

883
0
0

mèo_ú

Sáng kiến hay quá.

Từ sáng đến giờ vào văn phòng ngồi không dám ló mặt ra ngoài. Nghe bảo hôm nay 38 độ thì phải.
thôi rồi luôn.....vậy hôm nay trốn trong nhà khỏi đi đâu luôn...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Trời này chỉ thương bọn trẻ con, ko biết đi mẫu giáo có được bật điều hoà ko thôi, mình thì lúc nào cũng mát lạnh rồi.

2,080
0
0

Đúng là nóng thật. em ngồi trong phòng máy điêù hòa còn thêm 1 cái quạt cá nhân nữa vậy mà vẫn nóng ,có khi nào chiều nay mưa kg nhỉ , nóng theo kiểu nực giông ấy ,

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mai tớ đi SG, chủ nhật ra. Có ai gửi gì vào gửi gì ra hông?

507
0
0

zoe

Các mẹ yêu quí (tặng hoa luôn đã :rose: :smiling:)

Mọi người có hay đi từ HN vào SG không, mình định nhờ chuyển một cuốn sách cho một người bạn trong SG. Đầu tháng 7 là cuốn sách sẽ ở HN.

Tặng thêm hoa nữa :rose:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Các mẹ yêu quí (tặng hoa luôn đã :rose: :smiling:)

Mọi người có hay đi từ HN vào SG không, mình định nhờ chuyển một cuốn sách cho một người bạn trong SG. Đầu tháng 7 là cuốn sách sẽ ở HN.

Tặng thêm hoa nữa :rose:
Bác cứ thông báo thế là được rồi, nếu có ai đi mọi người sẽ báo lại bác ạ.:love:

132
0
0

Mamachue2007

La la la, hom nay em da tau duoc may sua chua roi, gap em 291179 thay em y be mi nhon, xinh xinh. Thank Cuc nhe. Dang hoi hop cho me sua chua dau tien.
Ca nha oi, thu 4 em di da nang, co ai can gui gi hoac can em lam gi alo em nhe.

883
0
0

mèo_ú

trời cứ hừng hực thế này...khó chịu wa...chẳng dám bước chân ra khỏi nhà...tưởng đến tối dễ chịu hơn...ai dè....

314
0
0

Me DiemNgoc

yên tâm đi cả nhà , mai thể nào cũng mưa . Em kinh nghiệm bao lần hi vọng ma vẫn linh ứng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.