Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,849
0
0

BB&C

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Bác ơi, hẹn thứ 3 tuần tới nhá, đi ăn 5 sao giá bình dân, đi hông bác?
Chắc chắn là có đi chứ, lúc nãy chị Thảo có hứa là rủ đi cùng rồi mà. Tôi gọi chị Thảo mời mọi người về nhà tôi uống nước mà chị ấy bảo mỗi người một nơi nên khó. Hôm sau trước khi đi Sheraton thì đến quán tôi trước nhé. Đến đây tha hồ mà cạc cạc vịt nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đây đây của chị đây, nếu các em mà không chê chị già rồi lông xấu thì chị sẵn sàng để các em vặt bao nhiêu thì vặt. Mà Mít Nem nhá, kêu sắp trụi rồi mà còn lăn ra thế...

@BBC: Em ơi on cái yahoo cái nào

599
0
0

vịtxinhxinh

Chị ơi, chị có nhu cầu bao nhiêu thì cứ ới trước em một câu nhé, em đáp ứng hết, gì chứ tuần nào nhà em chả làm 1-2 em vịt :D :x
Èo, yêu quá, đúng là CSTT có khác, ới phát thi nhau từ thiện lông cho mình.Xin đa tạ cả nhà ạ,chẳng mấy chốc em nhiều lông đến nỗi ai thích thì tha hồ vặt mà chẳng trụi được. Thích quá.

599
0
0

vịtxinhxinh

Đây đây của chị đây, nếu các em mà không chê chị già rồi lông xấu thì chị sẵn sàng để các em vặt bao nhiêu thì vặt. Mà Mít Nem nhá, kêu sắp trụi rồi mà còn lăn ra thế...

Bác ơi, lông kèm theo mực được không, em cứ nhìn thấy bác thôi là nhỏ dãi ra rồi, chỉ vì nhớ đến mực nướng sa tế đấy.

77
0
0

GreenRose

Sau một hồi lông rụng tả tơi, bị vặt trụi tơi bời, em đã tính không xuất hiện nữa hở hang đâm xấu hổ. Ai dè các chị cùng thuyền nhà buôn mang tặng mấy cái lông, hôm nay còn rủ rê đi ăn uống oánh chén hoành tráng. Các chị khuyên là về nhà mình mà xin lông, thế nào chẳng có người thương mang lông từ thiện cho em đỡ xấu cái mặt. Thế là em lại về nhà mình, xin các bác ít lông không có như các cụ nói "người dại để........, người khôn xấu hổ"
Thế nào chẳng có ngươi thương em, ở đây là CSTT mà có phải là CRTT đâu, các bác nhỉ?
Lâu quá rồi mình không vào đây, ú ớ đủ điều chả hiểu đầu cua tai nheo cái gì. Sau cùng cũng tốn ít nơ ron thần kinh để nghe cho thủng. Tự dưng thấy có đứa kêu thiếu...lông :-O. Mà này em, dạo này đang có mốt waxing tốn bao nhiêu tiền, em không tự thấy là mình vừa tiết kiệm được ối tiền hay sao??? :)) Thế mà giờ này lại đi xin lông cắm vào, các bác đây thương tình mỗi người cho một tí lông là em có màu lông...đẹp lắm đấy nhá ;)=))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Kèm gì cũng được. Gì chứ hải sản nhà chị trồng được. Cứ xuống Hải Phòng là có hết.

1,849
0
0

BB&C

Em đây bác ơi, em on rồi.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Tự nhiên thấy bồn chồn khó tả, hóa ra ở đây có hội nhậu nhẹt à, lai còn xin ít lông nữa. Lông Cáo lấy không Vịt ơiB-):D

599
0
0

vịtxinhxinh

Lâu quá rồi mình không vào đây, ú ớ đủ điều chả hiểu đầu cua tai nheo cái gì. Sau cùng cũng tốn ít nơ ron thần kinh để nghe cho thủng. Tự dưng thấy có đứa kêu thiếu...lông :-O. Mà này em, dạo này đang có mốt waxing tốn bao nhiêu tiền, em không tự thấy là mình vừa tiết kiệm được ối tiền hay sao??? :)) Thế mà giờ này lại đi xin lông cắm vào, các bác đây thương tình mỗi người cho một tí lông là em có màu lông...đẹp lắm đấy nhá ;)=))
Ố thế mỗi người lông lại khác nhau à, thế thì em thành vịt khoang, càng khác biệt, đảm bảo chẳng có ai trở nên đa diện như em nhá.
Rụng lông cũng là một trải nghiệm rất thú vị, qua đó mình biết ai chỉ là thợ vặt lông, ai là kẻ ngồi chỉ đạo người khác vặt lông mà tay mình không dính tý lông nào, ai là người vô tình làm rụng lông người khác.
Nói chung xung quanh việc rụng lông, vặt lông có rất nhiều chuyện lình xình, ấy dưng mà vui đáo để bác ạ.

192
0
0

bongvaben

Nghe nói trước khi đẻ ai cũng bị "cạo", e xung phong cho bác Vịt 1/2 chỗ lông của iem =)), ko lại miễn phí cho bệnh viện thì phờ i phi sắc......>:)
Cảm ơn em đi Vịt :))

599
0
0

vịtxinhxinh

Ðang đọc: 11 (10 thành viên và 1 khách)
vịtxinhxinh*, BB&C, bongvaben, childlike mother, kimsonbui, Mẹ Chip Tom Bi, tho2006
Em về phát đông ra trò nhá, mời khách uống nước ạ.

77
0
0

GreenRose

Ố thế mỗi người lông lại khác nhau à, thế thì em thành vịt khoang, càng khác biệt, đảm bảo chẳng có ai trở nên đa diện như em nhá.
Oh..rõ quá đi rồi còn gì, bao tấm lòng hảo tâm cho em ngần đó cái lông, cả lông cáo của mẹ Cáo nữa còn gì? Thế là vịt nhà ta sung sướng nhé, đang tự dưng lại trở thành vịt...đa sắc tộc :D

192
0
0

bongvaben

Oh..rõ quá đi rồi còn gì, bao tấm lòng hảo tâm cho em ngần đó cái lông, cả lông cáo của mẹ Cáo nữa còn gì? Thế là vịt nhà ta sung sướng nhé, đang tự dưng lại trở thành vịt...đa sắc tộc :D
Bác Cáo từ từ nhá, xem chị Vịt còn thiếu lông không đã, kẻo người ta lại bảo "Vịt già hoá cáo" =))=))=))

599
0
0

vịtxinhxinh

Tự nhiên thấy bồn chồn khó tả, hóa ra ở đây có hội nhậu nhẹt à, lai còn xin ít lông nữa. Lông Cáo lấy không Vịt ơiB-):D
Vịt mà có lông cáo thì còn gì bằng, vì trong cổ tích người ta bảo cáo ăn thịt vịt, thế mà ở đây còn cho lông nhau, nhận ngay nhận ngay,cám ơn bác.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Bác Cáo từ từ nhá, xem chị Vịt còn thiếu lông không đã, kẻo người ta lại bảo "Vịt già hoá cáo" =))=))=))
Chắc mẹ nó nhắm chỗ mẹ nó cho cũng đủ rồi hử?
=))

599
0
0

vịtxinhxinh

Cái cô này, người ta chỉ bẩu "mèo già hóa cáo" vịt mà hóa được cáo có mà may quá ý à. Nhở chị Cáo nhở?
Èo, vừa về nhà mà đã quàng quạc thật nhá, thôi em chuồn đây cho các bác nghỉ ngơi tý, nhộn hết cả nhịp thế này thì mệt lắm.

384
0
16

tho2006

Member

Vừa cãi sếp, bực quá, cho em bán ít than nhé.
@ c vịt: Chào mừng bác trở về nhà, đi bụi bị vặt trụi lông thì oải quá ha. Để em gửi thêm cho bác ít lông thỏ nhé, nhiều lắm...:D

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Ðang đọc: 11 (10 thành viên và 1 khách)
vịtxinhxinh*, BB&C, bongvaben, childlike mother, kimsonbui, Mẹ Chip Tom Bi, tho2006
Em về phát đông ra trò nhá, mời khách uống nước ạ.
Để em qua chỗ mẹ Hải Đăng mua thêm tí kẹo lạc nữa nhá, ăn cho nó ngọt giọng, nói chuyện cho rôm rả nào :p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

À quên nhân tiện gặp Vịt ở đây kiu kiu Vịt 1 cái nhá. Bữa trước Vịt post cái bài mực nướng lên, tớ học được. Hôm qua có khách đến, tự nhiên được tiếng nấu ngon. Mà nói ra xấu hổ chứ có làm gì đâu. Mực thì chị chủ hàng quen, làm sạch, thái sẵn. Về chỉ thêm tý dầu hào, sa tế, vẩy tý gia vị vào cái rồi cho vào bếp nướng. Thế mà ối người tưởng chị tề gia nội chợ giỏi hi hi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.