Cùng nhau lập kỷ lục online nhé! (lần 1)

883
0
0

mèo_ú

Ðề: Tình hình diễn đàn

Oi, day roi:love:
khiếp, trốn đi đâu thế, em gọi nãy giờ, rát hết cả cổ rồi đây nè, bắt đên bác đấy, dẫn dắt tận nơi nhá.....cấm có lạc đg đấy.............
hihihi

165
0
0

Threebluestars

Mai mình cũng phải cố nhớ mới được. Nếu không thì cứ online từ sáng cho chắc ăn các mẹ nhỉ? :laughing::love:

883
0
0

mèo_ú

Mai mình cũng phải cố nhớ mới được. Nếu không thì cứ online từ sáng cho chắc ăn các mẹ nhỉ? :laughing::love:
bác leo đc sang đây rồi đấy àh??hihi..tối nay đừng tắt máy thì mai sao quên dc ạh??hihi

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Cả nhà ơi, còn 2 tiếng nữa là đến 9h nhé!!!!!!!!!!!:love:

1,904
0
36

291179

Active Member

Em vào từ dd tư bây giờ cho chắc ăn

Em bật luôn tất cả các máy tính của cty em, và vào luôn dd:smiling:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
883
0
0

mèo_ú

mới banh mắt ra là em cũng online cho chắcn chứ quên thì khổ lắm ạh...

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

ID của chị thỉnh thoảng bật ra bất ngờ...tại ko ghi nhớ
Đúng là đèn xanh phải bật
Nhưng bao giờ mới đến con số 68 cơ chứ huhu

883
0
0

mèo_ú

có nhìn thấy đèn xanh của mèo ú đâu, nào xem lại đi nhé!
thì giờ em mới dậy mà lại...hichic
khổ thế cơ,sáng nay đc nghỉ là mbác ạh,ông xã đi công tác rùi, có mỗi em, ngủ nướng cho sướng.hihi

438
0
0

Bánh qui AFC

Số người đang xem: 51 (30 thành viên và 21 khách)
Cố lên!!!!!!!!!

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Sắp đến giò G rồi mà vẫn còn thiếu nhiều người nè, ai vắng mặt giơ tay lên cái đi ạ

Tình Hình Diễn Ðàn Số người đang xem: 51 (30 thành viên và 21 khách) Kỷ lục: 68 người đã ghé thăm 26-03-2009 lúc 09:56 AM.
Mẹ Cáo, ALnML, Bánh qui AFC, Bừa, bố giahưng, Bryanthien, Chia sẻ tình thương, Haidang02, Hà Trang be bé, kimsonbui, li`dethuong, maninthedark, maynangmuathu, mèo_ú, Mẹ Tiếu Tiếu, Me Ankhanh, Me Mickey, mecuahaianh, MeCun&Nghe, mecunlinh, Metrangngoc, metuquan, metyruoi, MinhMinh, Nấm yêu!, Rắn Chúa, sweetlily, Threebluestars, thuyvuong, vịtxinhxinh

883
0
0

mèo_ú

Sắp đến giò G rồi mà vẫn còn thiếu nhiều người nè, ai vắng mặt giơ tay lên cái đi ạ

Tình Hình Diễn Ðàn Số người đang xem: 51 (30 thành viên và 21 khách) Kỷ lục: 68 người đã ghé thăm 26-03-2009 lúc 09:56 AM.
Mẹ Cáo, ALnML, Bánh qui AFC, Bừa, bố giahưng, Bryanthien, Chia sẻ tình thương, Haidang02, Hà Trang be bé, kimsonbui, li`dethuong, maninthedark, maynangmuathu, mèo_ú, Mẹ Tiếu Tiếu, Me Ankhanh, Me Mickey, mecuahaianh, MeCun&Nghe, mecunlinh, Metrangngoc, metuquan, metyruoi, MinhMinh, Nấm yêu!, Rắn Chúa, sweetlily, Threebluestars, thuyvuong, vịtxinhxinh
iem lên từ lúc 8h cơ ạh...

1,904
0
36

291179

Active Member

ơ thiếu em à, 54 rồi ạ , cả nhà cố lên!:love:

1,849
0
0

BB&C

Tui on roi. Hi, vua den van phong xong phai bat may ngay. Bao cao BBC da co mat

2,080
0
0

Số người đang xem: 77 (50 thành viên và 27 khách)
Xem ai online
Kỷ lục: 77 người đã ghé thăm hôm nay lúc 08:56 AM.
Trái ớt dễ thương, 291179, ALnML, Bánh qui AFC, Bừa, bố giahưng, BB&C, bibumbong, bigma, Bryanthien, cabong, Camellia, Chia sẻ tình thương, CSTT_Gây Quỹ, Gấu&Bear, Haidang02, Hà Trang be bé, huongdx, janine, Khai Tâm, kimsonbui, li`dethuong, Longhuytv2, luongtam, maninthedark, mèo_ú, Mẹ Đức Hiếu, Mẹ Bubu&Shi, Mẹ Cáo, Mẹ Tiếu Tiếu, Me Ankhanh, Me Mickey, mecuahaianh, MeCun&Nghe, mecunlinh, metuquan, metyruoi, MinhMinh, Mod_CSSK, mth, sweetlily, Thảo sông Hoài, Threebluestars, thuyvuong, vô ngã vô minh, vịtxinhxinh, Vigisa