Cùng nhau lập kỷ lục online nhé! (lần 1)

713
0
16

Virgo2007

Member
Ðề: Tình hình diễn đàn

Chuyện gì đấy ạ? Chưa biết chuyện gì nhưng em cứ góp một chân đã ạ, hihi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Xấu hổ quá, em giờ mới đến cơ quan, ôi xấu hổ quá.

883
0
0

mèo_ú

Chuyện gì đấy ạ? Chưa biết chuyện gì nhưng em cứ góp một chân đã ạ, hihi
vào tham gia online lập kỷ lục đấy ạh...bác ko biết àh???kỷ lục sáng nay là 97 người rồi đấy

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Đây, em tự xử đây, các bác muốn em xử cái gì nào? Em có bao giờ đến cơ quan trước 9h30 đâu cơ chứ, các bác biết mà, thế nào mải nấu cháo mà quên ko onl ở nhà. Xử này, xử này...

883
0
0

mèo_ú

Đây, em tự xử đây, các bác muốn em xử cái gì nào? Em có bao giờ đến cơ quan trước 9h30 đâu cơ chứ, các bác biết mà, thế nào mải nấu cháo mà quên ko onl ở nhà. Xử này, xử này...
chuyện này phải để đếm khi nhà mình đông đủ hơn 1 chút sẽ xử bác nhá,cứ từ từ...hihihi

1,849
0
0

BB&C

Hic, tôi đang tưởng tượng Mít Nem tự đánh mình giống như thái giám trong triều ý, hihihi:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

1,528
0
0

saomai

Các bác ơi, thế sáng mai có làm kỷ lục như sáng nay nữa không ạ?

42
0
0

meyeucuti

hix,bỏ lỡ cơ hội cùng lập kỉ lục rồi ạ.Sáng mai có làm lại ko các chị?

165
0
0

Threebluestars

Vậy là kỷ lục sáng nay được lập ở 93 người. Giá cố được lên 100 thì ... quá đẹp. Nhưng thôi, thế cũng là mừng rồi các bố mẹ nhỉ?

883
0
0

mèo_ú

Đầu tuần hô hào lại nhé, ai có mặt được thưởng một cái kẹo mút, phải có phần thưởng cho người chăm chỉ như mình chẳng hạn chứ.
thế là em đc kẹo rồi nhá, hô hào cho khí thế vào bác ạh, hôm qua em nhảy đi xi pam lung tung cho mọi người biết vậy mà lại còn sót đấy ạh,hichic......mình bắt đầu marketing từ hôm nay đi.....sáng thứ 2 nhá các gia đình ui...lập số đẹp nào

42
0
0

meyeucuti

sáng mái chắc các bác bận đi off roài nhể

741
0
16

sáng nay em mải đi xem chứng, lúc vào thấy đèn nhà chị Loan sáng mới vội vã nhảy vào thì các bác đã bỏ đi hết rồi, mà lúc đó có 9h20 hichic, không khéo lần sau các chị ra thêm quy định là vào lúc 9h và chỉ được thoát lúc ... 9h30 nhá!:grin:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
594
0
0

meyeuTomTom

Hôm nay em cũng đi làm muộn. 9h10 đang ăn sáng mới nhớ ra. vội vội vàng vàng phi về thì mọi người đã out cả rồi. Chán thế mọi hôm toàn đến cty trước 9h. Đúng hôm nay....
Đền cả nhà hôm khác nhé.

140
0
0

Hanoi&m

Hôm nay em cũng đi làm muộn. 9h10 đang ăn sáng mới nhớ ra. vội vội vàng vàng phi về thì mọi người đã out cả rồi. Chán thế mọi hôm toàn đến cty trước 9h. Đúng hôm nay....
Đền cả nhà hôm khác nhé.
Thêm 1 người nữa phải tự xử vì tội quên! :laughing:

883
0
0

mèo_ú

sáng nay em mải đi xem chứng, lúc vào thấy đèn nhà chị Loan sáng mới vội vã nhảy vào thì các bác đã bỏ đi hết rồi, mà lúc đó có 9h20 hichic, không khéo lần sau các chị ra thêm quy định là vào lúc 9h và chỉ được thoát lúc ... 9h30 nhá!:grin:
sáng thứ 2 nhá mẹ nó...đúng giờ vào đấy