F1 của chúng mình

507
0
0

zoe

Ðề: F1 của chúng mình

@ Nganha: em rất thích ảnh thiếu nữa chip nghiêng cùng hoa:x
@ Cam: bé lớn nhà chị đấy ạ, trông yêu quá
@ Zoe: con xinh mẹ còn xinh hơn chị/anh Zoe ạ:)
@ BBC: Bống trông dong dỏng cao giống mẹ phải ko chị
Vậy à, thế này thì anh mong được ngắm mẹ bé lắm. :)

1,849
0
0

BB&C

@
@ BBC: Bống trông dong dỏng cao giống mẹ phải ko chị
Bống còi dí em ạ, thấp bé gần nhất lớp đấy. Mỗi tháng viêm phế quản 2 lần, huhuhu, mấy ngày nay lại đang viêm phế quản cấp, khổ lắm, sốt mấy ngày rồi nhưng vẫn nghịch như giặc.

1,557
0
0

Camellia

Anh đổi ảnh mới, cái ảnh trước trẻ quá :">, dùng cái này cho nó trung thực hơn :D
Em xin "anh" , "anh" làm em tí chết sặc vì cười. Cái anh chàng trong ảnh này là diễn viên em hâm mộ lắm đấy ạ. Em thích nhất lúc anh í làm cướp, hehe!

2,080
0
0

Sâu hàng Bối Bối sau khi uống sữa .

Cười hở mười cái răng

Khoe răng

Xã hội đen đáng yêu nhé

1,849
0
0

BB&C

Trộm vía nhìn Bối Bối yêu quá đi, hihi, xã hội đen quá nhỉ, đên từ đầu đến chân, haha, xe máy cũng đen nốt.:D:D:D:D

1,557
0
0

Camellia

phản đối kịch liệt Ớt húi cua đầu con gái bối Bối nhá!!! Trông xinh trai quá í , hix!

2,080
0
0

Dạ, em cũng đâu có muốn húi cua Bối đâu, ba Bối đấy , chờ mẹ đi làm thế là ở nhà húi cua đầu con gái ,trông con gái cứ y như con trai. Đợt này em đang để nuôi dài tóc con gái đấy, hy vọng đến tết là tóc có thể cột được rồi. trông con giống hotboy hơn là hotgirl

507
0
0

zoe

ôi, người ta trông nữ tính thế kia mà nhìn thành con trai, ... thảo nào có người toàn bị nhầm :).

Hun Bối mấy cái @};-:x

492
0
0

sweetlily

ui hôm nay em mới ngắm thật kỹ các bé nhà mình, yêu quá yêu quá.

@chị BBC - hehe kính này ko phải kính của cô Lì đâu bác ơi, của cô sweet chọn đấy, tranh thủ cô Lì dạo này bầu bì nặng nề ko lên đây nên em phải lanh chanh nhận vơ cái :D
@chị Cam - hihi cái mũ hồng hồng này cũng quen quá :D sao mà con gái duyên dáng thế không biết
@Ớt - Bối Bối xã hội đen ngầu quá, phải công nhận là hàng đẹp vì sữa :-*
@anh Zoe :)) làm sao mà bé nhà anh có mái tóc vàng hoe yêu thế này :x
@NganHa - muốn cắn cái má phính của thiếu nữ bên hoa lay ơn 1 cái luôn
@susu - chuẩn bị làm cao bồi texas được rồi :D
@mẹ Minh mèo - Sâu mũm ma mũm mĩm chỉ muốn ôm thôi. Hehe làm em bắt đầu sốt ruột liệu có nên tăng thêm dân số ko nhỉ :))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
273
0
0

NganHa

Úi xời lâu ko nghía em Bối Bối thấy sao mà iu thế, I LOVE BỐI BỐI ĐẸP GIAI KE KE
Mọi người không nói em cũng tưởng là con zai đấy :) nhưng là zai hay gái thì cũng vẫn đáng yêu lắm :x:x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ Bối ới sữa tốt he, ơ thế không mặc váy àh :p