Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
360
0
0

tminh's mum

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Hải Phòng ơi, thứ 7 ai đi Bắc Giang với chị được không?
Em vội vàng vào thông báo 1 câu rằng thì là em đi được từ 11h30, chị đợi em với nhé, em tranh thủ còn mấy tháng :D

535
0
0

MeoGiaHp

Hải Phòng ơi, thứ 7 ai đi Bắc Giang với chị được không?
Em cũng vội vào thông báo đây ợ: Mai em lại đi được từ sáng rồi chị ah, lúc nào cũng đc ah :)
(nhưng nếu về được trước 5h chiều thì hay quá ạ)

360
0
0

tminh's mum

Chị dỗi ở đâu thì dỗi chứ đừng ra khỏi HP nhé :) không có thủ tục nào cho phép chị chuyển khẩu đâu :) HP yêu quý chị lắm đấy :x

@Huyenlinh: hôm qua chị thấy mình hơi dũng cảm đấy chứ ngồi cạnh chị Hồng Nhung là đã tính không cầm mic rồi, đấy là còn chưa có mẹ T'Minh nữa, có hai ca sĩ này thì chị em mình chỉ có ngồi nghe thôi :)

@Mẹ TM: đã hết mệt chưa bạn, hai lần off vắng bạn là cũng bớt vui đấy, cố gắng khoẻ để đi tắm bùn nhé :)
Hôm nay thì khỏe rồi bạn ơi :) mấy hôm vừa rồi lết bết quá, chắc tại tuổi cao sức yếu rồi nên không khỏe được như lần trước. Tớ đang chờ kế hoạch cụ thể của vụ tắm bùn đây :D

273
0
0

NganHa

Hôm nay thì khỏe rồi bạn ơi :) mấy hôm vừa rồi lết bết quá, chắc tại tuổi cao sức yếu rồi nên không khỏe được như lần trước. Tớ đang chờ kế hoạch cụ thể của vụ tắm bùn đây :D
Nghe bạn nói tuổi cao sức yếu thế này làm sao tớ dám làm tập 3 nữa :)
Kế hoạch tắm bùn có chị T và chị N đã đi khảo sát và lên kế hoạch rồi, bạn chỉ cần chuẩn bị bikini nữa là ok :D

273
0
0

NganHa

Chúc mọi người một tuần làm việc hiệu quả và đón nhận nhiều tin vui :x

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chúc các bác HP tuần mới vui vẻ và hiệu quả nhé!
Các bác làm việc hiệu quả thì thưởng cho em con Sam, nghe nói Sam HP ngon lắm mà e chưa được ăn Sam HP bao giờ :p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nghe bạn nói tuổi cao sức yếu thế này làm sao tớ dám làm tập 3 nữa :)
Kế hoạch tắm bùn có chị T và chị N đã đi khảo sát và lên kế hoạch rồi, bạn chỉ cần chuẩn bị bikini nữa là ok :D
Trong trường hợp không có bikini vẫn OK em ạ :D

Chúc các bác HP tuần mới vui vẻ và hiệu quả nhé!
Các bác làm việc hiệu quả thì thưởng cho em con Sam, nghe nói Sam HP ngon lắm mà e chưa được ăn Sam HP bao giờ :p
Muốn ăn sam thì về HP em nhé. ăn sam phải ăn cả đôi, nghe nói nếu chỉ bắt và ăn 1 con thì độc lắm. Về HP ới chị, chị gọi Miss Cherry đưa em đi ăn sam, ăn xong lại có khuyến mại :-*

@ All: Mọi người ơi, cho chị ý kiến về buổi đi tắm bùn nhé. Chiều thứ 6, chiều thứ 7 tuần này hay chiều thứ 2 tuần sau? Nhanh nhanh không các bạn đi Khe Nhồi về hết đau người rồi.

1,528
0
0

saomai

@Trưởng làng ơi: em nhận đã được quà của Hải Phòng, Sài Gòn gửi lời cảm ơn đến gia đình HP.:x
Tình hình tối nay sẽ ọp bánh rán ạ:cstt07:

199
0
0

huyenlinh

Các chị ơi!!!!!!!Hôm Nay không khí mùa thu thích thật !!!!Tự nhiên thấy nhẹ bẫng , cảm giác nao nao nhớ mùa thu Hà Nội ....:x:cstt07::cstt09:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@Trưởng làng ơi: em nhận đã được quà của Hải Phòng, Sài Gòn gửi lời cảm ơn đến gia đình HP.:x
Tình hình tối nay sẽ ọp bánh rán ạ:cstt07:
Sao mai ơi hôm nay chị nhìn bánh của tổ bánh SG chị thấy mình liều thật đấy. Gửi bánh vào SG thì đúng là chở cành khô về vừon bách thảo rồi.

Các chị ơi!!!!!!!Hôm Nay không khí mùa thu thích thật !!!!Tự nhiên thấy nhẹ bẫng , cảm giác nao nao nhớ mùa thu Hà Nội ....:x:cstt07::cstt09:
Em gái vào nhà HP mà chỉ nhớ HN thôi. HN ơi! Bác HN nào lên tiếng cho em gái đỡ nhớ tý được không. Mà em gái 26/9 không đi ọp HN được rùi, còn nhớ phải biết. Rồi HN lại khối người nhớ em gái đây.

1,557
0
0

Camellia

Em ạ, em thay mặt ai đó nhắn em Huyền Linh là em không lên HN đợt tới này là gây hậu quả nghiêm trọng đấy ạ...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em ạ, em thay mặt ai đó nhắn em Huyền Linh là em không lên HN đợt tới này là gây hậu quả nghiêm trọng đấy ạ...
Biết mà biết mà. Làm sao bi giờ?

Cam ơi chị vừa chuyển cái phong bì cho nhân viên của em rồi nhá. :x

199
0
0

huyenlinh

Em đang tiếc vì không được đi đây nè!!!Các chi thương em- nhớ mang phần về cho em !!!!!!!:">:-*:(

77
0
0

Me Tit

Trong trường hợp không có bikini vẫn OK em ạ :D

Muốn ăn sam thì về HP em nhé. ăn sam phải ăn cả đôi, nghe nói nếu chỉ bắt và ăn 1 con thì độc lắm. Về HP ới chị, chị gọi Miss Cherry đưa em đi ăn sam, ăn xong lại có khuyến mại :-*

@ All: Mọi người ơi, cho chị ý kiến về buổi đi tắm bùn nhé. Chiều thứ 6, chiều thứ 7 tuần này hay chiều thứ 2 tuần sau? Nhanh nhanh không các bạn đi Khe Nhồi về hết đau người rồi.
Chị ơi thứ 6 em bận rùi, thứ 2 đi được ko chị, nếu mọi người ko đi được ngày thường thì thứ 7 em sẽ cố vậy a.

620
0
0

hamy2k5

Tình hình là mấy hnay em hơi bựn ko vào nhà đc, các chị nhà mình cũng sang hàng xóm hết, hoặc bỏ nhà bỏ cửa đi đâu ko bít. Em đọc mấy top chuẩn bị cho Off mùa thu HN mà tiếc hùi hụi:(
Ko ăn chơi đc ở thủ đô thì em quyết trận này chị em mình về miền quê thư giãn nhá, em lên danh sách Off tắm bùn đây ạ.
Nội dung thì ai cũng mê tít rồi nhưng còn khoản thời gian nữa. Em thì thứ 6, hoặc thứ 2 đều đc. Chị mẹ Tít bận thứ 6 rùi, hay là chị em mình đi thứ 2 nhé, cả nhà mình cho ý kiến ạ
Danh sách OFF tắm bùn, suối khoáng nóng, thịt gà thịt chó.... Tiên Lãng nàooooooooooo
1. Mẹ CTB
2. Minhminh
3. Aslan (e cứ điền tên chị vào, chị thu xếp để đi nhé :-*)
4.Ngân Hà (chị đi đc 2,4,6 phải ko nhỉ)
5. Mẹ TM (hôm ấy chúc mừng Tân Hoa hậu luôn chị nhỉ:-*)
6. Mẹ Tít
7. Hamy
8. Meogia (chị ơi trốn làm điB-))
....
cả nhà tiếp đi ạ

360
0
0

tminh's mum

Em thì thứ 6, thứ 7 hay thứ 2 tuần sau đều ok, ngày nào mà mọi người đi được đông vui nhất thì quyết nhé :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị thì thứ 6, thứ 7 hay thứ 2 đều Okie.

Không vào nhà nên lúc nãy thả bom thư cho mọi người đi vào thứ 6 hi hi.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thế thì chiều thứ 2 nhá nhá . Ai chưa có 2 mảnh thì ới cái nào.

631
0
0

Aslan

Thế thì chiều thứ 2 nhá nhá . Ai chưa có 2 mảnh thì ới cái nào.
Ớ, rõ ràng chị nhắn em là thứ 6 mờ:(:)((, giờ lại đổi thành thứ 2. Chạ đi đc đâu nhưng cứ khóc cho ng đi áy náy
Chị nhá, quá đáng. Biết rõ ước mơ của em suốt mùa hè là giảm cưn để mặc 2 mảnh không phải hóp bụng mờ, giờ cứ thế này em sao tập trung làm việc đc chứ??
Đã thế sẽ có ngày em cứ lù lù xuất hiện cho mọi ng giật mình chơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.