Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
121
0
0

Hoài Vũ

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Hic.... các mẹ toàn ăn chơi vào ngày thường thế này thì em chịu rồi! :(

631
0
0

Aslan

Chị báo cáo nội dung cuộc họp Hội Đồng thường trực nhé :D

Như đã định, tuần này HP sẽ ọp để chào đón đoàn công tác Khe Nhồi thành công trở về. Nhưng theo đánh giá của HĐTT, chuyến đi đã thành công rực rỡ, nếu chỉ ọp sam để chào đón thì e là chưa xứng tầm ;). Vì vậy HP quyết định tổ chức ọp mừng tại suối nước nóng Tiên Lãng. Thời gian: thứ sáu tuần tới.

Buổi ọp sam chiều nay vẫn được tiến hành, tuy nhiên, mục đích được chuyển đổi thành kỷ niệm ngày trùng tu di tích lịch sử CTB. :D

Minh Minh nhớ mang máy ảnh đi để tác nghiệp.
:(:)((
Em hỏi 2 câu:
1. HĐTT là ai ạ (ai để em xử lý) :^o??
2. Em muốn chuyển nhà sang hàng xóm có phải làm thủ tục chuyển khẩu không ạ?? (Em chịu không nổi ở nhà HP rồi, tuần nào off cũng đc, thì thôi nhấm nháy nhau đi, lại còn bê lên đây để em đọc đc tức chơi:(:)(().
Trong lúc chờ cả nhà đánh chén với Karaoke, em đi dỗi đây. Trước khi đi em chúc mừng sinh nhật chị CTB 1 lần nữa nhá@};-

620
0
0

hamy2k5

Em hỏi 2 câu:
2. Em muốn chuyển nhà sang hàng xóm có phải làm thủ tục chuyển khẩu không ạ?? (Em chịu không nổi ở nhà HP rồi, tuần nào off cũng đc, thì thôi nhấm nháy nhau đi, lại còn bê lên đây để em đọc đc tức chơi:(:)(().
Trong lúc chờ cả nhà đánh chén với Karaoke, em đi dỗi đây. Trước khi đi em chúc mừng sinh nhật chị CTB 1 lần nữa nhá@};-
chị iu, thương thương, cả nhà lần nào đi cũng nhắc nhớ đến chị đấy:-*, hôm nào chị có thời gian chỉ cần ới lên 1 tiếng là sẽ ko ai vắng mặt đâu chị:x
hnay vui lắm, nó nê lắm, e ko dám kể gì đâu, ko bê lên đây nữa nhé, có ảnh nào có bánh có kem có sam thì các chị nhớ dấu đi nhé:dont tell::dont tell::dont tell:

199
0
0

huyenlinh

Buổi tối nay các Mem HP đã cùng nhau bên buổi Off thật vui để chia sẻ động viên các thành viên đã vất vả trong chuyến đi Khe Nhồi vừa qua.
Và một lý do rất quan trọng là Chúc mừng sinh nhật Mẹ CTB!!!!!!!!!!!!@};-:x
Chúc mừng sinh nhật Chị!!!! Người mà chúng em vô cùng yêu quý!!!!!!!!!:x:cstt09:
Sinh nhật vô cùng đầm ấm và vì món Sam quá ngon nên các Mem ăn một mạch. Khi nhớ ra để khoe với các anh chị thì trên các đĩa đã không còn miếng nào nữa.:">:">:">
Sau tiết mục Sam là món Kem do đích thân mẹ MInh Minh làm.
Mùi vị Socola và béo ngậy của sữa tươi, trứng gà... làm các Mem Hp ăn một lúc mới nhớ ra.:">:">:">
Và cuối cùng là chương trình Karaoke với các giọng ca nóng bỏng ngọt ngào của các thành viên như Mẹ MInh Minh, Hà My, Nhan duc, Ngan Hà, Mèo Già, Huyen LInh ....
Các bác đón xem ảnh nhé!

IMG]http://i362.photobucket.com/albums/oo69/huyenlinh1109/26082009060.jpg[/IMG]

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
631
0
0

Aslan

chị iu, thương thương, cả nhà lần nào đi cũng nhắc nhớ đến chị đấy:-*, hôm nào chị có thời gian chỉ cần ới lên 1 tiếng là sẽ ko ai vắng mặt đâu chị:x
hnay vui lắm, nó nê lắm, e ko dám kể gì đâu, ko bê lên đây nữa nhé, có ảnh nào có bánh có kem có sam thì các chị nhớ dấu đi nhé:dont tell::dont tell::dont tell:
Sao cô bảo cô là trợ lý của chị?? Trợ lý mà thế này có ngày chị vào BV mất. Chị vẫn lưu mấy cái SMS của chị CTB đây, khi nào mang ra công đường chị sẽ show ra. Ai lại biết thừa con em đang phải đương đầu với thử thách gay go, thế mà lại cười:-O, đến lúc gay cấn nhất lại nhắn "hát ko":(:)((??

273
0
0

NganHa

Em hỏi 2 câu:
Chị dỗi ở đâu thì dỗi chứ đừng ra khỏi HP nhé :) không có thủ tục nào cho phép chị chuyển khẩu đâu :) HP yêu quý chị lắm đấy :x

@Huyenlinh: hôm qua chị thấy mình hơi dũng cảm đấy chứ ngồi cạnh chị Hồng Nhung là đã tính không cầm mic rồi, đấy là còn chưa có mẹ T'Minh nữa, có hai ca sĩ này thì chị em mình chỉ có ngồi nghe thôi :)

@Mẹ TM: đã hết mệt chưa bạn, hai lần off vắng bạn là cũng bớt vui đấy, cố gắng khoẻ để đi tắm bùn nhé :)

1,904
0
36

291179

Active Member

Không biết bác Yingtiti đã ra Hải Phòng chưa nhỉ? Làm sao liên lạc được với bác ấy bây giờ?
Thứ 6 Yingtiti sẽ bay từ SG ra HN rồi đi HP chị ạ nếu cần em sẽ PM số máy di động của Yingtiti cho chị ạ( em là thư kí riêng của Yingtiti mẹ CTB ạ )

610
0
0

MinhMinh

Chị dỗi ở đâu thì dỗi chứ đừng ra khỏi HP nhé :) không có thủ tục nào cho phép chị chuyển khẩu đâu :) HP yêu quý chị lắm đấy :x

@Huyenlinh: hôm qua chị thấy mình hơi dũng cảm đấy chứ ngồi cạnh chị Hồng Nhung là đã tính không cầm mic rồi, đấy là còn chưa có mẹ T'Minh nữa, có hai ca sĩ này thì chị em mình chỉ có ngồi nghe thôi :)

@Mẹ TM: đã hết mệt chưa bạn, hai lần off vắng bạn là cũng bớt vui đấy, cố gắng khoẻ để đi tắm bùn nhé :)
Này em! em nói thế lần sau chị chả dám...hét nữa nhá! Nếu không đi karaoke làm sao mà phát hiện ra nhà mình có nhiều em hát hay lắm ý, hôm qua nghe em hát chị phê luôn đới chị cực thích giọng trầm mà chị thì k trầm đc, nếu trầm thì đục lém! :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em hỏi 2 câu:
Trả lời em:

- Câu 1: Ai có mặt 3 buổi ọp liền là có mặt trong HĐTT (Không phải hội đồng thường trực mà là hội đồng thưởng thức nhé, cách gọi văn hoa của hội đồng đánh chén) ;)

- Câu 2 : Nhờ có quan hệ tốt với lãnh đạo 2 thành phố Đà Nẵng và Sài Gòn, chị đã nói 2 nhà hàng xóm gây khó dễ không cho em nhập khẩu bên đó. Để bên này chị đì cho dễ, đáng đời cái tội hay dìm hàng chị.
B-)
Mà nói đùa vậy thôi chứ có cả nhà làm chứng, lúc ăn uống là chị nhớ em thương em nhiều nhất đấy. Cứ ăn 1 miếng cho chị, chị lại ăn hộ em 1 miếng mà.:x

631
0
0

Aslan

Trả lời em:

- Câu 1: Ai có mặt 3 buổi ọp liền là có mặt trong HĐTT (Không phải hội đồng thường trực mà là hội đồng thưởng thức nhé, cách gọi văn hoa của hội đồng đánh chén) ;)

- Câu 2 : Nhờ có quan hệ tốt với lãnh đạo 2 thành phố Đà Nẵng và Sài Gòn, chị đã nói 2 nhà hàng xóm gây khó dễ không cho em nhập khẩu bên đó. Để bên này chị đì cho dễ, đáng đời cái tội hay dìm hàng chị.
B-)
Mà nói đùa vậy thôi chứ có cả nhà làm chứng, lúc ăn uống là chị nhớ em thương em nhiều nhất đấy. Cứ ăn 1 miếng cho chị, chị lại ăn hộ em 1 miếng mà.:x
:(:)((, thế thì bao giờ mới qua đc kiếp nạn này đây:(:)((.
Em vừa có KH tháng 9, những KH off vào buổi chiều tối với mọi ng lại bị dập tắt rồi, chị tưởng tượng 1 đứa ham ăn như em, lại bị trói ngồi 1 chỗ xem ng khác đánh chén rồi tra tấn bằng hình ảnh với SMS thì có đau đớn không cơ chứ:(:)((. May ra có 2 buổi sáng trong tuần có thể off cafe (cầu trời các sếp đừng nghĩ ra trò đào tạo gì gì nâng cao trình độ - icon quỳ gối cúi gập lưng)
Ai có nhu cầu off cafe với em thì ới nhá:x (em sẽ kể cho nghe chuyện em nuôi lợn đất. Tks CSTT, trưa nay em đc 20 phút yên tĩnh, may quá có vụ lợn đất, mà em cũng thông minh CTB nhở=))=)):)) )

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

:(:)((, em sẽ kể cho nghe chuyện em nuôi lợn đất. Tks CSTT, trưa nay em đc 20 phút yên tĩnh, may quá có vụ lợn đất, mà em cũng thông minh CTB nhở=))=)):)) )
Nhở gì thì em cũng nhất định xin nghỉ ngày 26.09.2009 để đến với Thu Hà Nội

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

:(:)((, thế thì bao giờ mới qua đc kiếp nạn này đây:(:)((.
Em vừa có KH tháng 9, những KH off vào buổi chiều tối với mọi ng lại bị dập tắt rồi, chị tưởng tượng 1 đứa ham ăn như em, lại bị trói ngồi 1 chỗ xem ng khác đánh chén rồi tra tấn bằng hình ảnh với SMS thì có đau đớn không cơ chứ:(:)((. May ra có 2 buổi sáng trong tuần có thể off cafe (cầu trời các sếp đừng nghĩ ra trò đào tạo gì gì nâng cao trình độ - icon quỳ gối cúi gập lưng)
Ai có nhu cầu off cafe với em thì ới nhá:x (em sẽ kể cho nghe chuyện em nuôi lợn đất. Tks CSTT, trưa nay em đc 20 phút yên tĩnh, may quá có vụ lợn đất, mà em cũng thông minh CTB nhở=))=)):)) )
- Vừa mới hôm nọ thông báo tháng sau em ọp được buổi chiều tối mà. Chán nhỉ !
- Riêng cafe sáng thì chị phục vụ em 6 ngày trong tuần trừ chủ nhật nhá. Bất cứ sáng nào em thèm cafe, đến đúng quán "ấy" sẽ thấy 1 mụ ngồi 1 mình trong 1 góc với 1 cốc cafe đá. Đến cho lão vui tý. :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hải Phòng ơi, thứ 7 ai đi Bắc Giang với chị được không?

631
0
0

Aslan

Nhở gì thì em cũng nhất định xin nghỉ ngày 26.09.2009 để đến với Thu Hà Nội
Chị iu ơi em tiếc lắm, từ 20-29/9 bên em có chiến dịch diễn tập, em chẳng là gì đâu nhưng cũng phải tham gia nên không đi đc ạ. :(:)((, chị nhắn thế này làm em cảm động quá mà không làm sao đc (icon xèm xèm đâu ý nhở).
- Vừa mới hôm nọ thông báo tháng sau em ọp được buổi chiều tối mà. Chán nhỉ !
- Riêng cafe sáng thì chị phục vụ em 6 ngày trong tuần trừ chủ nhật nhá. Bất cứ sáng nào em thèm cafe, đến đúng quán "ấy" sẽ thấy 1 mụ ngồi 1 mình trong 1 góc với 1 cốc cafe đá. Đến cho lão vui tý. :D
Vì em bị dồn giờ làm việc (chắc đối tác sợ em ít việc, nhàn quá lại đi soi ng khác:-@:-@). Sáng thì rảnh đc thứ 2, 4, 7 tới 11h nhưng thứ 2 lại bị sao quả tạ chiếu đụng đúng vào giờ giao ban, còn t4 và thứ 7 thôi (Em hỏi nhỏ tý: không uống cafe mà chuyển 1 loại vitamin có đc không ạ??)

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Chị iu ơi em tiếc lắm, từ 20-29/9 bên em có chiến dịch diễn tập, em chẳng là gì đâu nhưng cũng phải tham gia nên không đi đc ạ. :((, chị nhắn thế này làm em cảm động quá mà không làm sao đc (icon xèm xèm đâu ý nhở).
Không được đâu kệ, khóc đây khó đây
Từ hôm đi đến giờ mình chả dám chen chân vào hỏi thăm em, 1. sợ em quá tải 2. sợ em cháy máy điện thoại 3. hộp tin nhắn ở cstt của em bị tràn.:(
Hôm trc nói chuyện với TkG (phải viết thế này nhé k ko hoa) nói cường độ làm việc của em "cao ", chị chịu ko biết nói gi hơn. Huhuhu ko có cách nào khác sao em gái ơi :(

631
0
0

Aslan

Không được đâu kệ, khóc đây khóc đây
Từ hôm đi đến giờ mình chả dám chen chân vào hỏi thăm em, 1. sợ em quá tải 2. sợ em cháy máy điện thoại 3. hộp tin nhắn ở cstt của em bị tràn
Hôm trc nói chuyện với TkG (phải viết thế này nhé k ko hoa) nói cường độ làm việc của em "cao ", chị chịu ko biết nói gi hơn. Huhuhu ko có cách nào khác sao em gái ơi :(
Chị, chị, em đính chính lại tý:
1. Em thấy bình thường, chắc thế mới hợp với dáng em:)).
2. Điện thoại: Em luôn ở trong tình trạng người thì di động còn điện thoại thì cố định (nếu ai gọi em không đc thì nhắn lại em nhá@};-).
3. Hộp tin nhắn trong CSTT: Chả hiểu sao tin em nhắn đi không lưu thế là em đỡ phải xóa, lúc nào cũng trống (ai muốn nhắn em gì cứ PM nhá:))).
Cái phần đen đen: Thực ra em làm việc cũng như mọi ng thôi, chỉ là nó không liền vào nhau cho có time đi off nên GATO cũng là chuyện thường tình mà chị:-*.
Em không đi đc nhưng sẽ gửi đại diện, đảm bảo nhà mình ai cũng thích đại diện này (nhất là các men).
Ơ, khách đến chơi nhà mà em kéo chị ra 1 chỗ thầm thì to nhỏ chuyện riêng thế này chị CTB có lườm không ý nhở??

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Chị, chị, em đính chính lại tý:
1. Em thấy bình thường, chắc thế mới hợp với dáng em:)).
2. Điện thoại: Em luôn ở trong tình trạng người thì di động còn điện thoại thì cố định (nếu ai gọi em không đc thì nhắn lại em nhá@};-).
3. Hộp tin nhắn trong CSTT: Chả hiểu sao tin em nhắn đi không lưu thế là em đỡ phải xóa, lúc nào cũng trống (ai muốn nhắn em gì cứ PM nhá:))).
Cái phần đen đen: Thực ra em làm việc cũng như mọi ng thôi, chỉ là nó không liền vào nhau cho có time đi off nên GATO cũng là chuyện thường tình mà chị:-*.
Em không đi đc nhưng sẽ gửi đại diện, đảm bảo nhà mình ai cũng thích đại diện này (nhất là các men).
Ơ, khách đến chơi nhà mà em kéo chị ra 1 chỗ thầm thì to nhỏ chuyện riêng thế này chị CTB có lườm không ý nhở??
Ô mỗi chị khóc chứ các men có khóc đâu :-O:( sao em ưu tiên họ hừ hừ hừ.
Chị Tâm nói lần sau ko giao cho em phụ trách ăn uống đâu vì thương em quá. Nên em "mất ghế "rồi nhé ...;)

631
0
0

Aslan

Ô mỗi chị khóc chứ các men có khóc đâu :-O:( sao em ưu tiên họ hừ hừ hừ.
Thì OX ALnML cũng thích nữa chị ạ.
Chị Tâm nói lần sau ko giao cho em phụ trách ăn uống đâu vì thương em quá. Nên em "mất ghế "rồi nhé ...;)
Ơ, thế này là thế nào:(:)(:)((, em tưởng em đã làm tốt chứ ạ?? :(:)(:)((, với lại em có phải làm gì đâu, Chị Minhminh, Hamy, Meogia làm hết đấy chứ, em chỉ xếp lại thôi, em không biết đâu, em bắt đền chị mecunlinh. Mecunlinh ới ời, chị đâu rồi vào cứu em với. (chị không cứu em cứ mặc kệ, không giao cứ làm, hờ hờ)

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Thì OX ALnML cũng thích nữa chị ạ.

Ơ, thế này là thế nào:(:)(:)((, em tưởng em đã làm tốt chứ ạ?? :(:)(:)((, với lại em có phải làm gì đâu, Chị Minhminh, Hamy, Meogia làm hết đấy chứ, em chỉ xếp lại thôi, em không biết đâu, em bắt đền chị mecunlinh. Mecunlinh ới ời, chị đâu rồi vào cứu em với. (chị không cứu em cứ mặc kệ, không giao cứ làm, hờ hờ)
ALnML là ALnML ko chơi với OX đáng ghét
:D:D:D:D:D
Tốt mà có ai nói ko đâu
:D:D:D:D:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.