Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Giờ này chị không dám post nhiều ảnh, sợ nhiều người đói lại trách chị. Giới thiệu từng món một thôi nhé.

Món chiều nay: Sứa mù tạt.

Ngày mai chị post tiếp nhé. Về đây

420
0
0

Sông Cấm

Giờ này chị không dám post nhiều ảnh, sợ nhiều người đói lại trách chị. Giới thiệu từng món một thôi nhé.

Trời ơi, nhớ HP quá. Hom nao to ve HP nha minh lai of the nay nua nhe.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm nay chị nhận được cherry và bánh rán của MinhMinh gửi. Xúc động quá, cảm ơn MinhMinh và các mẹ Hải Phòng nhiều :x@};-

(chị chưa dám mở ra, sợ bọn cơ quan chúng xâu xé, cố nhịn sự thèm muốn đến 5h chiều)
Minh Minh gửi quà cho chị mà không nói để em gửi tặng chị 1 ít đĩa ọp HP cho Thái Bình ạ. Lần sau enm gửi chị nhé.

2,501
0
0

Haidang02

Hôm nào chị ra HP đãi chị món này nhé , thèm quá :p

360
0
0

tminh's mum

Hic, chị ơi, làm ơn đừng post nữa được không, chị biết em ham ăn ham chơi thế nào mờ :D Hôm qua đến gần 9h tối em mới được giải phóng đấy chị, vừa mệt vừa đau đầu, tắm xong là em hỏi thăm anh chần bốn giương luôn. Mà em nghe nói sứa lạnh, như em bây giờ ăn nhiều có sao không nhỉ? Nếu ok thì hôm nào em bắt xã đưa em đi ăn bù, hehe
@ Chị Minh Minh, chị Aslan, em gái Hamy: đáng lẽ em phải chúc trước khi mọi người đi, nhưng không kịp, chúc mọi người mạnh khỏe, đi về thật an toàn :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Sông Cấm : Bạn về HP thì thích món gì tớ phục vụ bạn món đó :x

@ Chị Haidang: Em vẫn ghi sổ chị nợ 1 chuyến về thăm HP từ hôm ọp 4/7 đấy ạ.

@ TM Mum: Em gái, theo chị biết thì lúc có bầu không phải kiêng nhiều, tranh thủ ăn trước khi đẻ. Sứa chắc cũng chỉ như ốc thôi nhỉ, mà ngày trước khi có bầu chị vẫn chén ốc đều em ạ. Chị để giành cho TM 1 món đồ chơi đấy nhé. Mà đi Khe Nhồi còn có cả Meogia HP em nhé.

@ Huyenlinh, Ngan Ha, mẹ Tit : Các bé có thích đồ chơi của bác không?

2,801
0
0

muathu

Ôi trời ơi nhìn ngon quá, icon thèm thuồng đâu rồi :( đói quá chạy về nhà kiếm cơm đã. Mẹ Chip Tom Bi trách chị lắm ai lại post vào giờ này món như thế ....

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
360
0
0

tminh's mum

@ TM Mum: Em gái, theo chị biết thì lúc có bầu không phải kiêng nhiều, tranh thủ ăn trước khi đẻ. Sứa chắc cũng chỉ như ốc thôi nhỉ, mà ngày trước khi có bầu chị vẫn chén ốc đều em ạ. Chị để giành cho TM 1 món đồ chơi đấy nhé. Mà đi Khe Nhồi còn có cả Meogia HP em nhé.

Hì hì, em biết rồi chị, em nhớ là còn thiếu 1 mem mà chưa nhớ được là ai, phải tra lại topic đi Khe Nhồi để còn nhắn tin chúc mọi người đi may mắn. Tự hào về nhà mình ghê :x

610
0
0

MinhMinh

Minh Minh gửi quà cho chị mà không nói để em gửi tặng chị 1 ít đĩa ọp HP cho Thái Bình ạ. Lần sau enm gửi chị nhé.
Hôm qua đi Khe Nhồi em đã gửi em Thỏ mang đĩa về cho chị Đèn rồi nhé!

1,557
0
0

Camellia

Nhìn đĩa sứa mà....! Hức!

594
0
0

meyeuTomTom

Cám ơn các bác ở HP nhiều lắm. Đọc nhật ký khe nhồi mà em trào nước mắt. Phục mọi người quá, yêu mọi người quá, thương mọi người quá. Dù chưa một lần gặp mặt, chưa một lần nghe tiếng nhưng sao thấy gần gũi thân thương đến vậy. Nhìn từng nắm cơm, từng quả dưa chuột rồi đến cái hộp xốp, cái đũa và cả nước chanh nữa chan chứa tình yêu thương. Hải Phòng bao giờ cũng vất vả nhất. Lo chu đáo mọi thứ, đi sớm nhất và về muộn nhất.
Em không biết nói gì chỉ biết nói 2 từ Cám ơn và Cám ơn mọi người
(Mong ngày nào đó được về HP để được gặp chị CTB, Aslan, MinhMinh.... những người mình ngưỡng mộ)
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

133
0
0

Gà ăn thóc

Cảm ơn nhà HP đã chuẩn bị lương thực cho cả đoàn đi hôm qua, được cả đoàn khen con gái HP mà em cũng thơm lây.hihihi:x:x:x

50
0
0

Ha_ji

Vậy là nhà mình đi Khe Nhồi về rồi. Mọi người đều có được mạnh giỏi không ạ?

E phải tìm Nhật ký Khe Nhồi đọc mới được.

Yêu các mẹ nhiều!:x:x:x

77
0
0

Me Tit

Úi giời thích lắm bác ợ, nhảy tưng tưng rồi a lô cả buổi tối, hỏi nó cái gì nó bắc loa lên trả lời, rồi bắt mẹ cũng loa loa loa..., mệt phờ với nó bác ạ. Cảm ơn bác nhiều nhá, lần sau có quà không bác để em còn đến sớm ạ hihih

806
1
0

meduydu

Meduydu nhìn lại thấy mới có 1 tuần mà nhà mình sang trang hoành tráng quá.
Chúc nhà HP luôn vui như tết, tràn ngập tình yêu và hạnh phúc.
Lời chúc tuy có muộn màng, nhưng hoa tặng thì vẫn nở đỏ thắm @};-@};-@};-@};-
Em lại ước....Biết bao giờ mới được off 3 miền?

384
0
16

tho2006

Member

Hôm nay em mới vào mừng tân gia nhà Hải Phòng nè, chúc nhà mình đoàn kết, yêu thương, hạnh phúc nhé.@};-@};-@};-@};-@};-Yêu lắm Hải Phòng ơi...

2,501
0
0

Haidang02

Hôm qua đi Khe Nhồi em đã gửi em Thỏ mang đĩa về cho chị Đèn rồi nhé!
Cám ơn em nhiều lắm :x@};-

Các mẹ HP nhà mình Damdang quá :D:x:-*

Thỏ ơi Thỏ, chị em mình tham gia nhà HP đi, nhà TB,NĐ ít người ...

610
0
0

MinhMinh

Nhớ chị nhớ! Thỏ nhớ! vào nhà HP đi! càng đông càng vui, thế là HP-TB-NĐ đâu cũng là nhà của chúng mình.

620
0
0

hamy2k5

Cả nhà HP chào đón 2 chị nào @};-=D>=D>=D>>:D<

273
0
0

NganHa

Ối giời cả nhà mình không ai để ý đến ý đồ của bác Haidang à :( chị MinhMinh là dễ tính lắm nhé, chứ em là em đòi bác Haidang phải làm một bữa phạt rồi mới để bác tham gia nhà HP được, hôm nọ thấy bác ấy nhận xét dưa chuột của CSTT be bé em đã thấy nghi nghi rồi, không ngờ bác ấy thâm thuý thật ;)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.