Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
273
0
0

NganHa

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

@Mẹ CTB: ôi, chị làm em ngưỡng mộ quá cơ :):):)
@Aslan: chị ơi, giữ gìn sức khỏe chị nhé :x:x:x
@Hoài Vũ: chúc mừng anh chị nhé @};-@};-@};-

Em up lại danh sách off để lấy khí thế nào nhà mình ơi:
1. Mẹ CTB
2. MinhMinh
3. Aslan (em cứ cho chị vào nhưng vắng mặt là bị phạt đó chị ạ, hihi)
4. Mẹ Tít
5. HaMy
6. MeoGiaHP
7. Dithalilo
8. nnt
9 Mecuahaianh
10. Ngân Hà (thập thò)
11. Huyên Linh
12. TMinh Mum
13. NhanDuc
14..........

Nhà minh tiếp nào ............
Chị confirm với chị CTB rồi nhé, bỏ chữ thập thò hộ chị :)

273
0
0

NganHa

@Hoài Vũ: chúc mừng anh chị nhé @};-@};-@};-

Nhà minh tiếp nào ............
Thế bao giờ thì để các chị chúc mừng em đây ;) hôm nọ cứ mải cherry che riếc chả thấy giới thiệu gì cả ;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Sau thời gian dài bận rộn với công cuộc tìm kiếm ''Giấy phép sử dụng súng'' đầy gian nan để được công khai nằm cạnh vợ, em đã trở về trong chiến thắng vẻ vang và ''cắp nách'' theo một mem mới cho nhà mình! :D

Chúc mừng nhà mới và xin được cảm ơn tình cảm của mọi người đã dành cho chúng em! Giờ em xin được đăng ký 2 nhân khẩu trong hộ nhà mình nhé! :)

@ Chị CTB: Mai em phải đi thi không tham gia buổi off được! Xin hẹn cả nhà một ngày gần nhất em được giới thiệu dâu thủ đô tại... quán ốc nhé! ;)
Đang hy vọng gặp em để hỏi thăm xem cảm giác dùng trước và sau khi cấp giấp phép có khác gì nhau không.

Hôm nào giới thiệu dâu Thủ Đô, nhất định em phải đi vào hàng ốc trong tư thế "cách nách" mem mới cho bọn chị chiêm ngưỡng đấy.

535
0
0

MeoGiaHp

Thế bao giờ thì để các chị chúc mừng em đây ;) hôm nọ cứ mải cherry che riếc chả thấy giới thiệu gì cả ;)
hihi, em chắc vưỡn còn dài dài chị ah :)
Chị nhắc em mới nghĩ lại. Công nhận hôm đó tới nơi là em chạy lại ngay chỗ có cherry mà quên khấy mất :">
Em xin lỗi nhé, hihi, tại sức hấp dẫn của cherry, mới lại lần đầu em được chiêm ngưỡng nó mà chị :p

50
0
0

Ha_ji

Ai bảo em "ham vui", liền tù tì 2 cái đuôi liền nhau. Thôi cố gắng đi ọp nhé, không thì tiếc cherry lắm đấy.

@ Aslan: Cô cứ hay kêu ca, chị mà mời đi cả 3 buổi thì có người tiếc lắm vì chả đi được buổi nào. Mà này, trong bất cứ tình huống nào, chị chỉ nhắc em 1 câu thôi: GIỮ GÌN SỨC KHỎE em ơi!
E là 3 "đứa" đấy ạ ( e tính cái nhà đang xây là 1 đứa mà) và nếu tính cả " đứa lớn" thì 4 cơ. Hix, hix!!! E phục em sát đất thôi :grin:

E là người đầu tiên bị dính với cái dòng in đậm trên kia rùi.:angry::crying::crying::crying:

Chúc cả nhà mình tối nay ọp ẹp vui vẻ nhá! :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thông báo cả nhà là chị đã cầm cherry rồi nhé. Cố gắng lắm mới không làm hao tổn số lượng. Cả trưa chỉ ngồi đọc bài thơ "con cá chột nưa" của Tố Hữu thôi. Đang sạc pin máy ảnh, tý xong sẽ show hàng. Do số lượng lần này không nhiều, nên chiều nay ai không đi là không có phần nhé.

Quên nữa là chiều nay chị còn có 1 ít quà tặng, đảm bảo hàng độc. Số lượng cực kỳ hạn chế nên ưu tiên người đến sớm.

535
0
0

MeoGiaHp

Thông báo cả nhà là chị đã cầm cherry rồi nhé. Cố gắng lắm mới không làm hao tổn số lượng. Cả trưa chỉ ngồi đọc bài thơ "con cá chột nưa" của Tố Hữu thôi. Đang sạc pin máy ảnh, tý xong sẽ show hàng. Do số lượng lần này không nhiều, nên chiều nay ai không đi là không có phần nhé.

Quên nữa là chiều nay chị còn có 1 ít quà tặng, đảm bảo hàng độc. Số lượng cực kỳ hạn chế nên ưu tiên người đến sớm.
xời ơi, thế này thì em phải xin nhận phần từ cửa công ty chị mất thôi chị ơi :D
hay thôi, em xí phần từ bây giờ nhá

199
0
0

huyenlinh

Chị ơi chị ...
Em là yêu ...."Quà "...chị nhất đấy....Chiều nay em đến từ 3 h :-*:p

620
0
0

hamy2k5

2 chị chơi xâu nhể, ai tính kiểu đấy chứ[-(

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị chỉ đường cho mọi người nhé:

Đi từ ngã 5 theo đường ngã 5 SBCB về phía sân bay, đến ngã tư cắt đường Ngô Gia Tự thì rẽ trái, đi 1 đoạn đến ngã 3 cắt đường Đông Phong, rẽ trái tiếp, đi thêm khoảng vài trăm mét thì đến. Quán nằm bên tay phải, rất dễ nhìn vì ở đó chỉ có 1 nhà hàng đó.

Ảnh cherry đây ạ:

@ Mèo Già : Ưu tiên cho chọn từ công ty chị.

@ Hamy & Huyenlinh : ;)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
620
0
0

hamy2k5

em đi từ bây giờ đây, tạm biệt chị meogia, tạm biệt chị huyenlinh, em đến chọn trc:p
Các chị nhớ mang áo đồng phục đi đổi nhé:)

535
0
0

MeoGiaHp

@Mẹ CTB: hihi, chị hứa rồi đó nhé, em xuất phát đến cty chị đây
hic, ko biết có sau chị HuyenLinh và HaMy ko nữa, ko đâu nhở, chỉ phần em chị nhở :-*:-*:-*

631
0
0

Aslan

Ảnh cherry đây ạ:

Èo ôi, tưởng show cherry, hóa ra show cái cốc tình yêu để các em GATO đây mà.
@Hamy, Meogia: Các cô hay nhở, cứ cuống cả lên cherry cherry, chả nhớ đến ai cả.

Chị chỉ đường cho mọi người nhé:

Đi từ ngã 5 theo đường ngã 5 SBCB về phía sân bay, đến ngã tư cắt đường Ngô Gia Tự thì rẽ trái, đi 1 đoạn đến ngã 3 cắt đường Đông Phong, rẽ trái tiếp, đi thêm khoảng vài trăm mét thì đến. Quán nằm bên tay phải, rất dễ nhìn vì ở đó chỉ có 1 nhà hàng đó.
Dã man con ngan:(:)(:)((, thiếu gì chỗ off mà nhằm ngay cổng cơ quan em off thế này, quá đáng:(:)(:)((

620
0
0

hamy2k5

@Hamy, Meogia: Các cô hay nhở, cứ cuống cả lên cherry cherry, chả nhớ đến ai cả.
chị iu ơi, bọn em cuống cả lên là vì cái quà kia của mẹ CTB kìa, ưu tiên ng đến sớm nên mới bon chen thế chứ, thía mà e đến muộn nhất, 2 chị kia hơn được cái chân dài có khác:D, còn cherry của chị thì thế nào mà chả đc phần:p

535
0
0

MeoGiaHp

@Aslan, HaMy: em bổ sung thêm một chút, em là em cũng có phần mê mẩm vì cherry nữa, nhưng mà em không quên ai đâu, làm sao mà quên được người tặng cherry, cả người vận chuyển rồi cả người update và cả những người cùng chia phần với em nữa chứ, hihi` :x:x:x

Em cảm ơn cả nhà mình nhé :-*:-*:-*

15
0
0

SUZI

Em chào cả nhà, lâu vào chỉ đọc mà không biết viết gì, hôm này em có câu này thôi.
CHÚC CẢ ĐOÀN ĐI KHE NHỒI MAY MẮN VÀ VUI VẺ. @};-@};-@};-
Tạm biệt và hẹn gặp lại.:cstt01:

2,501
0
0

Haidang02

Hôm nay chị nhận được cherry và bánh rán của MinhMinh gửi. Xúc động quá, cảm ơn MinhMinh và các mẹ Hải Phòng nhiều :x@};-

(chị chưa dám mở ra, sợ bọn cơ quan chúng xâu xé, cố nhịn sự thèm muốn đến 5h chiều)

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Hôm nay chị nhận được cherry và bánh rán của MinhMinh gửi. Xúc động quá, cảm ơn MinhMinh và các mẹ Hải Phòng nhiều :x@};-

(chị chưa dám mở ra, sợ bọn cơ quan chúng xâu xé, cố nhịn sự thèm muốn đến 5h chiều)
Chị ơi 5h rồi về đi đừng hãm nữa:x

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.