Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
384
0
16

tho2006

Member
Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Chú thích: Đi sau cùng bên trái là Mẹ CTB, bên phải là Aslan, hàng trên là Minh minh và Mẹ Tit. Tiếp nữa là Mèo già, cao cao là Huyền Linh. Đầu trọc là Bừa còn Nát thì không chịu được phải nhảy xuống bùn rồi
Ôi, em cười rung hết mọi thứ. Em nhìn toét mắt mà chẳng thấy ai đầu trọc. Cả nhà thông cảm ạ, tại bác Bừa hot quá nên em tranh thủ nhìn.:D

1,018
0
0

mymy

Chú thích: Đi sau cùng bên trái là Mẹ CTB, bên phải là Aslan, hàng trên là Minh minh và Mẹ Tit. Tiếp nữa là Mèo già, cao cao là Huyền Linh. Đầu trọc là Bừa còn Nát thì không chịu được phải nhảy xuống bùn rồi
Chết mất =))=))=))=))=))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bừa ơi là Bừa, chị cười chảy cả nước mắt. Mà càng nhìn cái bà góc bên trái càng thấy giống chị thật. =))=))=))=))

@ Mẹ Tấn Minh: Em nói chị mới ngẫm đến mình, thấy đúng là chị cũng chiều bản thân mình thật ý :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị CTB: Chị ơi có bài viết xấu này chị, làm gì mà đã phải là chị nhở, nhở, chỉ hơi quăn tý thôi, chị nhở.
Ngân Hà ơi, có người định mô kích chị em mình cãi nhau này. Chị em mình không mắc bẫy mất đoàn kết nhở.

631
0
0

Aslan

Ôi, em cười rung hết mọi thứ. Em nhìn toét mắt mà chẳng thấy ai đầu trọc. Cả nhà thông cảm ạ, tại bác Bừa hot quá nên em tranh thủ nhìn.:D
Thỏ, thỏ, bác Bừa không đc mời nên đang dìm hàng HP các chị, đã thế chiều thứ 2 chị sẽ post toàn bộ ảnh off tắm bùn lên (cho bác ấy tiếc, ai bảo tự nhiên lại show đểu hàng các chị). Admin ới ời, sao không có nhà CSTT Hà Nội để các bác ý sinh hoạt nhở, các bác ý cứ chạy khắp dìm hàng bà con thế này:(.
@Bừa: Lúc nãy em xem hình bác show ở ngoài kia, em phải chạy ngay vào trong cười, chết cười với bác=))=))=)).

273
0
0

NganHa

Hôm nay được ngày thư giãn quá :D em cười như điên từ sáng đến giờ :D đội cty tưởng em sốc quá hoá rồ :D
@chị MM: chiều em đi tập về mới thấy bài của chị, sao chị không đi à?

620
0
0

hamy2k5

Chào mọi người trong đại gia đình CSTT. Em là Thuận. Người ăn ít nhất và nói ít nhất ở Lâm Tường đây ạ :). Rất vui được gặp gỡ và làm quen với mọi người. Hy vọng rằng mọi người sẽ coi em như một thành viên trong ngôi nhà chung này. Chúc tất cả mọi người luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và đầm ấm trong tình yêu thương.
Dương Thuận.
>:D<<:p:applause: Chào mừng anh gia nhập vào ngôi nhà CSTT, mạnh dạn lên a nhỉ, chắc tại hôm đấy ngồi cạnh vua sư tử nên anh phải làm mèo nhà:p

1,557
0
0

Camellia

Hải Phòng ơi, tình hình mai em đi xuống HP công tác, em có chút quà, muốn gửi mọi người (ăn nhiều cherry nên ngại quá :)) ). Em sẽ gửi qua chị Tâm, chị Tâm ơi giúp em với nhé!!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hải Phòng ơi, tình hình mai em đi xuống HP công tác, em có chút quà, muốn gửi mọi người (ăn nhiều cherry nên ngại quá :)) ). Em sẽ gửi qua chị Tâm, chị Tâm ơi giúp em với nhé!!!
OK em. Chị đảm bảo sẽ giúp được em phần nhận quà, còn chuyển đi thì không chắc đâu nhé. Trường hợp đó, chị hứa sẽ giúp sử lý hộ mọi người.

1,557
0
0

Camellia

OK em. Chị đảm bảo sẽ giúp được em phần nhận quà, còn chuyển đi thì không chắc đâu nhé. Trường hợp đó, chị hứa sẽ giúp sử lý hộ mọi người.

hihi! Mọi người chứng kiến nhá :D

Cám ơn chị ạ!

620
0
0

hamy2k5

@all: em xin rút tên khỏi danh sách off suối khoáng, mặc dù rất tiếc vì hôm đó lại có cả chị Aslan, nhưng hai mảnh thì không có mà không mảnh nào thì xấu hổ ứ chịu được :D chúc mọi người vui vẻ nhé :x
Em thắc mắc một tí :D hôm đó nếu sếp Meogia đi cùng thì có ngâm chung bồn với chị em nhà mình không, nếu có thì vụ súng ống tính thế nào, nhỡ lại tên bay đạn lạc thì chít, nhở Hamy nhở :D
ko bít chị có chuyện gì, nhưng chị cố gắng đi cho thoải mái chị nhé, đi đảm bảo ko thoải mái, ko thư giãn ko về (chị yên tâm em sẽ cố cho chị thưởng thức thuốc lào TL sẽ sáng khoái ngay thôi mà:p)
Cái vụ nhở hamy nhở là thế nào thể nhở:D

620
0
0

hamy2k5

Chuc' chi hoi CSTT HP co' mot buoi tam' hoanh trang' nhe'!
P/s: khi tam' nho' mang theo mu bao hiem de phong ten bay dan lac.
@NganHa: chi co' nhan em lam em trai nuoi ko?
cái câu này nghe sao mà hiền lành tệB-)

620
0
0

hamy2k5

Chị cứ lấy Cherry mà đập em, bao nhiêu em đỡ hết :D
cho em chịu đòn cùng chị nhá:)

@ Ngân Hà & Aslan: OK, chị chờ đến sáng thứ 2 nghe câu trả lời về áo tắm loại ... mảnh?

@ Aslan: Em ơi, trưa nay về đứng trước gương thử bỏ từng mảnh ra, thấy bỏ mảnh nào cũng đẹp cả nên giờ vưỡn lăn tăn không biết giữ lại mảnh nào. Hay hôm đó chia 2 ca, mỗi ca trình diễn 1 mảnh?

@ Mèo già: Cô không phải ngồi cười, việc của cô là kéo bằng được sếp đi, nhá. Còn không thì cũng xin nghỉ phép đoàng hoàng rồi thứ 2 trình diễn cùng cả nhà.
:)):))=))=))=))=)):)):)) chắc nhờ có vụ trùng tu đây
@ all: em vào nhà đọc bài mà cười phành phạch, rung hết cả rún=))
@ Mẹ CTB: hnay e loay hoay ở trg nên quên mất nhiệm vụ quan trọng, bây h muộn quá rồi, mai em sẽ có thông tin chị nhé:x

620
0
0

hamy2k5

Nhớ, cả nhà chứng kiến Hamy ôm bạn Thuanplt.
Sắp được đi tắm bùn với sếp của Meogia mà Hamy im tiếng nhể.
chị nói be bé thôi, oang oang ra thế lần sau em ứ dám làm gì:p:">

631
0
0

Aslan

CTB ơi, off đón em Cam đi chị ơi (tiện thể chia quà luôn chứ sau rồi không biết đâu mà tìm).

610
0
0

MinhMinh

Hôm nay được ngày thư giãn quá :D em cười như điên từ sáng đến giờ :D đội cty tưởng em sốc quá hoá rồ :D
@chị MM: chiều em đi tập về mới thấy bài của chị, sao chị không đi à?
Định đi thì lại có việc nên chị tập buổi sau em à.
Chị về nhà cứ nghĩ đến cái ảnh tắm bùn của Bừa lại cười rũ ra, mà sao lại buồn cười thế k biết, bọn trẻ con lại ngơ ngác: mẹ khóc hay mẹ cười???

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cái vụ nhở hamy nhở là thế nào thể nhở:D
Em gái, cái vụ này là chị Ngân Hà muốn nói, nếu sếp của Mèo già đi thì phải tuyệt đối tuân thủ các quy định về quản lý vũ khí khí tài. Chứ không súng ống đạn dược tùm lum, xoẹt phải người nào nguy hiểm. Bọn chị không sao, chứ em thì lo lắm.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

CTB ơi, off đón em Cam đi chị ơi (tiện thể chia quà luôn chứ sau rồi không biết đâu mà tìm).
Em ơi điện thoại rồi. Cam bựn lắm không đi được. Nếu rảnh chị em mình đến chỗ Cam chơi, tiện thể lượn Parkson lun. À quên mà hôm nay chị cũng bựn lém, không đi chuyển quà cho ai được đâu. Mà Cam vừa bảo cái quà này không để lâu được. :D

631
0
0

Aslan

Em ơi điện thoại rồi. Cam bựn lắm không đi được. Nếu rảnh chị em mình đến chỗ Cam chơi, tiện thể lượn Parkson lun. À quên mà hôm nay chị cũng bựn lém, không đi chuyển quà cho ai được đâu. Mà Cam vừa bảo cái quà này không để lâu được. :D
Đúng rồi, quà này không để lâu đc chị nhở, em đang trực chiến ở Parkson rồi, chị bận không phải đi nữa nhá=))=)) (bài này mới được thầy dạy).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.