Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
620
0
0

hamy2k5

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Em thích 2 lon bia mầu xanh.
=))=))=)) e xin lỗi, nhưng mà e ứ nín đc
hải phòng ơi, thế nào cũng có chiến tranh rồi đây, các chị bình tĩnh nhé:-*

620
0
0

hamy2k5

xóa xong bài thấy hối hận thế, sao mình lại dễ dàng thế chị T nhỉB-)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

xóa xong bài thấy hối hận thế, sao mình lại dễ dàng thế chị T nhỉB-)
Ừ nhở, sao chị em mình lại dễ thế :-O Mà cái cô này nhớ, xóa bài thì xóa bài, lại còn cười hí hí thế kia, đảm bảo lại bị 1 người dỗi, :D

610
0
0

MinhMinh

=))=))=)) Buồn cười vì cái lý do xóa bài của Hamy quá! hí..hí..

0
0
0
B

Bừa

Guest

Các chị thông cảm nhé.
Xóa đi thấy tiếc quá.

Nhà em nghèo suốt ngày chỉ đi bắt cua bắt cá ngoài đồng. Lúc xuống sông tắm vô tình thấy các chị đẹp như tiên sa nên em chụp thôi. Mong các chị đại xá cho, em chết vì tội yêu cái đẹp.

620
0
0

hamy2k5

=))=))=)) Buồn cười vì cái lý do xóa bài của Hamy quá! hí..hí..
em nói thế là có tình thân mến thân với ng ấy lắm rồi đấy:-*, chứ chả lẽ e nói toạc ra là bị gọi điện cưỡng bức phải xoá thì lại gây mất đoàn kết:p

1,557
0
0

Camellia

Các chị thông cảm nhé.
Xóa đi thấy tiếc quá.

Nhà em nghèo suốt ngày chỉ đi bắt cua bắt cá ngoài đồng. Lúc xuống sông tắm vô tình thấy các chị đẹp như tiên sa nên em chụp thôi. Mong các chị đại xá cho, em chết vì tội yêu cái đẹp.

So cute!!! ;)

620
0
0

hamy2k5

=))=))=))=))=)) bác bừa ơi là bác bừa

77
0
0

Me Tit

Bác Bừa chắc bị khủng bố nên phải xóa đi rùi, dưng mà em đã kịp copy vào máy của em, bác nào muốn chiêm ngưỡng thì đi cửa sau nhá. Em là em không dễ bị lung lạc như bác Bừa và Hamy đâu!:p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bác Bừa chắc bị khủng bố nên phải xóa đi rùi, dưng mà em đã kịp copy vào máy của em, bác nào muốn chiêm ngưỡng thì đi cửa sau nhá. Em là em không dễ bị lung lạc như bác Bừa và Hamy đâu!:p
Liều nhở :-O:-O:-O

1,557
0
0

Camellia

bắt đc chị đây rùi, gửi ảnh cho em vào hòm thư em đã pm địa chỉ cho chị rùi nhá. em cảm ơn chị ạ:x
em gái ơi, tối về nhá. Chị giờ ngập cổ việc, vẫn chưa đi làm về đây này. huhu!

631
0
0

Aslan

chị ơi nói đi, em cũng ko bít, tự nhiên thấy hai ng họ ôm nhau=P~=P~=P~=P~=P~
@ Minh Minh: Em biết gì thì nói ra đi. Hôm đó chị đang trong bếp, thấy Asllan vào trước, chưa yên vị thì Bừa vào, mồm nói tía lia (chắc là trình bày lý do) rồi ôm 1 cái trước mặt bàn dân thiên hạ. Tiếc quá lúc đó chị không kịp định thần để nghe xem Bừa nói gì, thậm chí giờ ngồi nhớ lại còn chả nhớ là ai ôm ai nữa. :-O
Em xin phép public mấy cái SMS ạ:
06h00 13sep
Bừa: Chào em, em đã đi làm chưa, anh đang chờ mọi người tới đón rồi xuống HP, sẽ mang theo 1 ng mà em rất muốn gặp đấy.
Aslan: Em đi làm rồi ạ. Người em rất muốn gặp ý ạ?? Phải là ng em vẫn hâm mộ không ạ?
Bừa: Đúng rồi, em trả công anh gì nào??
Aslan: Nếu thật thế em sẽ ôm anh 1 cái thật chặt để cảm ơn nhé, cũng là demo để ôm ng đi đằng sau (chẳng nhẽ tự nhiên lại ôm ng ta thì xấu hổ lắm:p).
Bừa: Ơ, ôm thôi á?? Em còn phải xin phép anh mới đc ôm đấy, chẳng gì cũng là hot man của CSTT.
Aslan: Năn nỉ mà, giúp em đi mà.
11h00 13sep
Aslan, đến 1 cái chạy ngay lên bếp (tạo dáng tý thôi vì biết thừa lúc đấy chẳng còn việc gì làm:D), Bừa lên sau 30".
Aslan: Chào hot man!
Bừa: Chào các chị em.
Aslan: Anh làm em sướng từ 6h sáng đến giờ, ôm anh cái nào.
(Aslan ôm Bừa)
Aslan: Thế ng ấy đâu??
Bừa: Dưới nhà.
Aslan (chẳng nhẽ tự nhiên lại chạy xuống, anh Bừa cũng lạ thật, chẳng dẫn lên gì cả, làm sao bây giờ)
Bừa: Chị CTB ơi xuống PV
CTB: Không chị già rồi (tự nhận nhá)
Aslan (Ơ, may quá, có lý do nhảy xuống dưới nhà mà không bị quê này): Chị không PV em dỗi đây (xách túi xuống nhà, xuống đến nơi tìm mãi chẳng thấy đâu, tức quá gần khóc, Bừa lừa em nhá, hôm nào em phải lấy lại cái ôm:().
Chị biết là giờ đang có người ghét chị lắm. Dỗi rồi!
Mà chị thì iu người ý kinh lên được. Chỉ muốn gọi người ý vào 888 mà mãi không thấy đâu.
Chị ơi, tại chị bảo thế này mà
Cô nhớ, càng ngày càng thù!
Em hỏi chị bên topic gian hàng, thôi tiện ở đây chị trả lời luôn. Trưa nay ọp lý do chình là bàn về trung thu, còn lý do phụ thì nhiều lắm, thôi để trưa nói luôn nhá.
Sợ chị đang ghét lại cứ xuất hiện làm ghét thêm:-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em xin phép public mấy cái SMS ạ:
06h00 13sep
Bừa: Chào em, em đã đi làm chưa, anh đang chờ mọi người tới đón rồi xuống HP, sẽ mang theo 1 ng mà em rất muốn gặp đấy.
Aslan: Em đi làm rồi ạ. Người em rất muốn gặp ý ạ?? Phải là ng em vẫn hâm mộ không ạ?
Bừa: Đúng rồi, em trả công anh gì nào??
Aslan: Nếu thật thế em sẽ ôm anh 1 cái thật chặt để cảm ơn nhé, cũng là demo để ôm ng đi đằng sau (chẳng nhẽ tự nhiên lại ôm ng ta thì xấu hổ lắm:p).
Bừa: Ơ, ôm thôi á?? Em còn phải xin phép anh mới đc ôm đấy, chẳng gì cũng là hot man của CSTT.
Aslan: Năn nỉ mà, giúp em đi mà.
11h00 13sep
Aslan, đến 1 cái chạy ngay lên bếp (tạo dáng tý thôi vì biết thừa lúc đấy chẳng còn việc gì làm:D), Bừa lên sau 30".
Aslan: Chào hot man!
Bừa: Chào các chị em.
Aslan: Anh làm em sướng từ 6h sáng đến giờ, ôm anh cái nào.
(Aslan ôm Bừa)
Aslan: Thế ng ấy đâu??
Bừa: Dưới nhà.
Aslan (chẳng nhẽ tự nhiên lại chạy xuống, anh Bừa cũng lạ thật, chẳng dẫn lên gì cả, làm sao bây giờ)
Bừa: Chị CTB ơi xuống PV
CTB: Không chị già rồi (tự nhận nhá)
Aslan (Ơ, may quá, có lý do nhảy xuống dưới nhà mà không bị quê này): Chị không PV em dỗi đây (xách túi xuống nhà, xuống đến nơi tìm mãi chẳng thấy đâu, tức quá gần khóc, Bừa lừa em nhá, hôm nào em phải lấy lại cái ôm:().
:D:D:D

Thế là vừa không được ôm đúng cái người muốn ôm, lại phải ôm 1 ông... Bừa. Khổ thân em, thương quá! Không biết ai đó có vào đọc để thu xếp bữa nào xuống HP cho em nó ôm 1 cái không.

À chị biết rồi nhớ, em toàn lưu tin nhắn lại thế này. ĐT chị thường bị đầy nên phải xóa đi. Giờ nhắn tin phải cẩn thận, không thể nào cũng có ngày bị dọa: "chị còn nợ em 1 bữa ăn cherry thoải mái + 8 quả cầm về" :D

631
0
0

Aslan

Em! hôm qua đi dỗi hay sao mà lặn không sủi tăm thế :-/
Đang dỗi chị đây này, SMS chẳng trả lời gì cả, làm em chờ đến muộn không thấy ấm ức đi ngủ:-&.
:D:D:D

Thế là vừa không được ôm đúng cái người muốn ôm, lại phải ôm 1 ông... Bừa. Khổ thân em, thương quá! Không biết ai đó có vào đọc để thu xếp bữa nào xuống HP cho em nó ôm 1 cái không.
Hôm nọ phỏng vấn em nhắn rõ ràng rồi, chẳng nhẽ phát toàn CSTT lại giả vờ không biết chị nhở:p??. Cái vụ ôm ấy, năn nỉ mãi mới đc Bừa đồng ý đấy chị ạ. Khổ lắm cơ, CSTT nhiều chị em nên anh em kiêu lắm.
À chị biết rồi nhớ, em toàn lưu tin nhắn lại thế này. ĐT chị thường bị đầy nên phải xóa đi. Giờ nhắn tin phải cẩn thận, không thể nào cũng có ngày bị dọa: "chị còn nợ em 1 bữa ăn cherry thoải mái + 8 quả cầm về" :D
Tin nhắn em lưu vào thẻ nhớ, copy vào máy tính, phòng trường hợp máy tính hỏng cứ 1 tuần em gửi vào tài khoản email 1 lần, đảm bảo không ai thoát đc nợ với em:D
Thôi em sang bên kia đây, không lại có người dỗi bây giờ. Khổ thể, cái này dạo này HP nhiễm nặng quá cơ:D

610
0
0

MinhMinh

Đang dỗi chị đây này, SMS chẳng trả lời gì cả, làm em chờ đến muộn không thấy ấm ức đi ngủ:-&.
Hôm qua say nằm vật ra từ tối. Mà trước khi nằm bẹp chị vẫn còn với cái ĐT nhìn xem có gì k đới! Thế, thế k bít là 5h sáng chị đã sang bên kia rồi đấy à?

273
0
0

NganHa

Hôm qua say nằm vật ra từ tối. Mà trước khi nằm bẹp chị vẫn còn với cái ĐT nhìn xem có gì k đới! Thế, thế k bít là 5h sáng chị đã sang bên kia rồi đấy à?
Chị làm em tò mò quá :D say xe thì chắc chắn không phải rồi, chỉ còn mỗi say rượu say bia thôi, mà chả lẽ chị mình lại thế :D

121
0
0

Hoài Vũ

Vào nhà chào mọi người rồi lại lặng lẽ quay ra.... hix.... dạo này em busy quá! :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.