(05.10-26.10) Hàng xách tay Nhật đợt 7 (hàng đặt) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: (05.10-26.10) Hàng xách tay Nhật đợt 7 (hàng đặt) - 100% lãi ủng hộ quỹ

@SUHAO, blanch, ngocminh198: 3 chiếc chổi silicone đã có ở chỗ meduydu. Mọi người đầu cầu SG nhận luôn giúp nhé :x
Thế baoduy không có chổi silicon hả rùa ơi?

85
0
0

Medangtam

Đúng rồi KT, minhnhat ở Vũng Tàu
@minhnhat: Chị thường nhận hàng bằng cách nào, nhắn em để em chuyển đến chị nhé!
@Meduydu: cho chị xin địa chỉ và giờ có thể nhận hàng ở quận 5, nếu được thì chị sẽ nhận giùm Blanch va Mehaibi.

Nếu không cùng giờ chị đi làm về thì chị Blanch sẽ nhận vào tối thứ 7 ở nhà meduydu,(Tối thứ 7 mấy giờ em có ở nhà?)

34
0
0

SUHAO

@SUHAO, blanch, ngocminh198: 3 chiếc chổi silicone đã có ở chỗ meduydu. Mọi người đầu cầu SG nhận luôn giúp nhé :x
Ah ha, cảm ơn cảm ơn em nhé, he he...

806
1
0

meduydu

All: Tuần này và cả tuần sau em làm suốt ở quận 5 tới tối. Các mẹ thông cảm nhận hàng dùm em tại quận 5 nhé! Chỉ có chủ nhật là ở nhà xả hơi thôi ạ.
Về địa chỉ, đường Trần Hung Đạo hơi dài nên mẹ nào đi lấy phone giúp em để em chỉ đoạn đường cho dễ đi nhé! Vẫn số cũ 0902.742227
Ai ghé nhà thì hơi trễ mới có người ở nhà, nên nếu không phiền, ghé dùm em sau 9h tối.
Mong cả nhà thông cảm.

2,651
0
0

Khai Tâm

@baoduy_susu: Chổi em sẽ gửi vào đợt tới ạ. Có 3 chiếc là hàng còn lại chưa được nhận từ đợt 4, đang ở SG nên chuyển luôn cho mọi người ở SG đang cần.

@cả nhà, nhất là medangtam :x : Tối nay em đã đóng thùng đủ cutters thứ tự 1-6 theo đúng số lượng bachan910 (rất không chằn) thống kê. Thùng đồ bao gồm 44 túi nylon "khuyến mại", là quà tặng của em gửi đến mọi người, không phải mục đích nhằm khuyến khích mua nhiều :p Thấy có cutters mà không có túi dùng đựng bánh thì hơi thiếu nên mới nghĩ đến chuyện tặng túi dùng lấy thảo. Em vẫn tạm tính cả quà tặng cho những order có cutter #7 và #8. Ngày mai thùng đồ sẽ được gửi đến sếp của medangtam, người sẽ về SG vào ngày 21/10 tới. Medangtam, cảm ơn bác nhiều
Số cutters còn lại mang số báo danh 7 và 8 sẽ được gửi để Cúc 291179 mang về HN vào cuối tháng.

Mọi người tiếp tục nhận đồ của đợt 7 ở đầu topic giúp với ạ. :cstt01:

228
0
0

blanch

@Khai Tâm: Thế là chị có cả khuôn và chổi kỳ này. Cảm ơn em nhiều nhé.

@Meduydu: Chị nhờ Medangtam ghé qua Q5 lấy cho chị và Mehaibi, gởi tiền mặt luôn. Cảm ơn VA.

251
0
0

ANNA

@baoduy_susu: Chổi em sẽ gửi vào đợt tới ạ. Có 3 chiếc là hàng còn lại chưa được nhận từ đợt 4, đang ở SG nên chuyển luôn cho mọi người ở SG đang cần.

@cả nhà, nhất là medangtam :x : Tối nay em đã đóng thùng đủ cutters thứ tự 1-6 theo đúng số lượng bachan910 (rất không chằn) thống kê. Thùng đồ bao gồm 44 túi nylon "khuyến mại", là quà tặng của em gửi đến mọi người, không phải mục đích nhằm khuyến khích mua nhiều :p Thấy có cutters mà không có túi dùng đựng bánh thì hơi thiếu nên mới nghĩ đến chuyện tặng túi dùng lấy thảo. Em vẫn tạm tính cả quà tặng cho những order có cutter #7 và #8. Ngày mai thùng đồ sẽ được gửi đến sếp của medangtam, người sẽ về SG vào ngày 21/10 tới. Medangtam, cảm ơn bác nhiều
Số cutters còn lại mang số báo danh 7 và 8 sẽ được gửi để Cúc 291179 mang về HN vào cuối tháng.

@chi Tâm: em ko bít là có chổi silicone :( đợt sau cho em 1 chổi silicone cỡ trung được ko chị? :D chỉ sau 1 tuần ko update mà em đã ko đặt kịp cutter rồi :((

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Để ăn theo cơn sốt cookies cutter của chị Rùa, sáng nay em& chị SCP đã quyết định hàng đợt tới sẽ buôn túi để phục vụ các bác khách hàng của topic hàng Nhật. hehe.:p:pB-) Có bánh quy đẹp thì cũng phải cần túi đẹp chứ nhở? hehe:p:>B-)

806
1
0

meduydu

Mình post danh sách tất cả các bạn đang có hàng khuôn tại SG để các bạn tiện theo dõi và nhận hàng nhé! Thanks cả nhà đã ủng hộ.

Blanch: khuôn chiffon
Mehaibi: khuôn gato
Minhnhat: khuôn chiffon và 4 bộ khuôn nhỏ
Bachan: Cân, thớt, tigger ( hàng nợ) . Đã nhận hàng và thanh toán 490K
ANNA: 3 bộ khuôn
HSN: 2 bộ khuôn

Kiencon: 2 bộ khuôn
Canation: 2 bộ khuôn
Nikki: 3 bộ khuôn ( đã nhận hàng)

Kimsonbui: 2 bộ khuôn
Bếp của bạn: 4 bộ khuôn
Anatomysu: 2 bộ khuôn
Heovang: 2 bộ khuôn

Suhao: 2 bộ khuôn
Momcuabong: 2 bộ khuôn ( nhường meduydu 1 bộ)

Theo như cũ,màu đỏ vẫn là màu của các mẹ đã nhận hàng rồi.
@Chị Blanch, mehaibi, medangtam: Em sẽ mang theo hàng của các chị qua chỗ làm luôn ạ.
@SM: Hôm nào gặp em gửi hàng minhnhat nha, chứ lúc này bị bó chân rồi :(:(:(
@Kiencon: thấy bạn hỏi mình nơi nhận hàng mà chắc mình sơ sót chưa coi bài hết nên không biết bạn sẽ lấy hàng ở đâu?
@BCB: Vân Anh cũng mang theo hàng, nếu VA có ghé qua Paragon. VA sẽ phone ông xã H nha.

51
0
0

Thaiha601

Cám ơn Chị Khai Tâm, cám ơn các chị yêu quý. Sắp có cutter rồi vui quá!:cstt09:

34
0
0

SUHAO

Cám ơn Tâm và các mẹ đảm đang nhé. Chị vừa nhận được khuôn sò và chổi silicon sáng nay rồi. chổi đẹp, sò cũng đẹp, nhưng không biết làm bánh có đẹp không nữa, dù sao cũng có động lực để cố gắng. Bây giờ chỉ còn chờ mấy cái cutter nữa. Cám ơn vì tất cả nhé!:x:x:x:x

2,651
0
0

Khai Tâm

@Cả nhà: Công sức của người mang giúp từ Nhật về rất nhiều, các đầu cầu cũng vô cùng nhiệt tình bớt thời gian giúp đỡ trong việc chia và giao hàng. Mọi người ủng hộ mua hàng gây quỹ là đáng quý, nhưng cố gắng đặt hàng xong rồi thì đến nhận hàng đúng hẹn. Trước tiên là để khỏi mất thời gian của tất cả, và để topic có thể tổng kết đúng thời hạn. :cstt01: Mong mọi người lưu ý giúp ạ.

34
0
0

SUHAO

Cập nhật danh sách đặt hàng. Cho em dừng nhận đặt hàng mới tại đây nhé. Ai đặt thêm lại vào danh sách chờ ở phía dưới. Mọi người xem lại danh sách xem có gì thiếu sót không nhé. Ai rảnh rảnh hãy giúp em chia các phần order theo từng miền (HN_SG_ĐN_VT) và của từng người, cùng với số tiền và quà khuyến mại (nếu có) :-* :-* :-*

1.Pooh n Piglet:
july137 (HN), baoduy_susu (ĐN), judylove1983 (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG) , kelly (HN), Karem (SG), MeTep (HN), phamhang313 (HN), Nikki - hết

2.Mickey n Minnie:
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), memynhi (ĐN), july137 (HN), baoduy_susu (ĐN), judylove1983 (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), kelly (HN), phamhang313 (HN), songbien307 (HN), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN) - hết

3.Chip n dales:
ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), kelly (HN), Karem (SG), SUHAO (SG), lovehoasua (HN), Thaiha601 (HN), haidieugiandi (HN) - hết

4.Marie:
ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), Tiny (SG), lovehoasua (HN) – hết

5.Stitch:
Nikki (SG), ruagia (HN), lovehoasua (HN), nguyenthihuyen (SG) - hết

6.Miffy:
july137 (HN), Medangtam (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), kelly (HN), Karem (SG), , phamhang313 (HN), SUHAO (SG), Mẹ Gôn - hết

Danh sách 7. và 8. tùy theo tình hình thực tế mua được bao nhiêu thì KT gửi bấy nhiêu, theo thứ tự người đặt trước nhận trước nhé.

7.Cars: danh sách đặt 17 bộ
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), baoduy_susu (ĐN), Medangtam (SG), Tamarin (HN), judylove1983 (SG), Nikki (SG), ruagia (HN), MeTep (HN), Tiny (SG), songbien307 (HN), chuppycat (????), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG)

8.Kitty - danh sách đặt 19 bộ
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), memynhi, Medangtam (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), ruagia (HN), Tiny (SG), SUHAO (SG), nhoc_nicolas (???), kelly (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), chuppycat (????), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG)

Khuyến mại:

Mẹ Gôn (ĐN) x 1 túi
judylove1983 (SG) x 1 túi
baoduy_susu (ĐN) x 1 túi
ruagia (HN) x 2 túi
Bếp của bạn (SG) x 3 túi (2 orders)
Nikki (SG) x 2 túi (có Gà con, nguyên “1” con gà con luôn) :p
kelly (HN) x 1 túi
Karem (SG) x 1 túi
SUHAO (SG) x 1 túi
july137 (HN) x 1 túi
me cua Bach (SG) x 1 túi
(Đồ khuyến mại rất hay bị bác bán hàng giả vờ quên ;) Mọi người kiểm tra lại giúp em rùa nhé, thiếu phải đòi ngay :-* )

Danh sách chờ:

Pooh: Tiny (SG), Phuong Anh_Kieu (HN), haidieugiandi (HN), ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG), phamhang313 (HN)
Miffy: Tiny (SG), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG)
Mickey: ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG)
Marie: haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG)
Chip Dale: thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG)
Stitch: nguyenthihuyen (SG)

Đợt tới của em có 1 bộ Stitch nhé. Còn lại vào danh sách đợi.

Chị đặt giúp em 3 bộ nhưng em đặt lại 2, và trong đó chỉ có 1 bộ Mickey.

@Mẹ Gôn: Em đã sửa lại rồi ạ.

@me cua Bach: Chị đã thêm vào danh sách, cảm ơn em nhắc.[/QUOTEêm
Tâm mến, chị cứ đinh ninh là em đặt cutter theo DS này nên không check các DS của các mẹ khác, bây giờ ngó lại DS của Bachan910 mới thấy ghi nhầm : mẫu chị đăng ký là 3,6,8(kitty) chứ không phải là 3,6,7(xe hơi). Con chị là con gái nên cháu không thích xe. Mẫu 7,8 chắc chưa đóng hàng có gì em đổi lại cho chị Tâm nhé, cảm ơn em.

2,651
0
0

Khai Tâm

Tâm mến, chị cứ đinh ninh là em đặt cutter theo DS này nên không check các DS của các mẹ khác, bây giờ ngó lại DS của Bachan910 mới thấy ghi nhầm : mẫu chị đăng ký là 3,6,8(kitty) chứ không phải là 3,6,7(xe hơi). Con chị là con gái nên cháu không thích xe. Mẫu 7,8 chắc chưa đóng hàng có gì em đổi lại cho chị Tâm nhé, cảm ơn em.
Xe và Kitty đã được đặt đủ, em chưa đóng thùng thôi. Nếu nhầm thì em đổi lại vậy ạ. Bác yên tâm nhé.

34
0
0

SUHAO

Xe và Kitty đã được đặt đủ, em chưa đóng thùng thôi. Nếu nhầm thì em đổi lại vậy ạ. Bác yên tâm nhé.
Cám ơn em nhé!

66
0
0

ivanizzac

Em cảm ơn chị rùa và sự nhiệt tình của tất cả mọi người.Cảm ơn Karem đã nhường order cho mình.Cảm ơn vì tất cả.

169
0
0

MẹBảoBình

Chị ơi có phải e nhìn nhầm không mà ko có tên e trong danh sách nhỉ.
Em đặt em gấu pooh và car.
@chị Khai Tâm, nếu được thì cho e đặt thêm chổi silicon cỡ trung sợi nhỏ nhé (giống chiếc chổi của chị ý. cán nhựa chị nhé, vì cán gỗ dễ mốc ạ)
Em cảm ơn chị nhiều. :cstt03:

169
0
0

MẹBảoBình

Em quên, e nhận ở HN ạ. :-*

30
0
0

MeKeoChip

Chị ơi, em mới vào đến đây, bây giờ em còn cơ hội đặt hàng không chị, hay có đợt nào khác không ạ? em rất thích dụng cụ như của chị.

85
0
0

Medangtam

@cả nhà, nhất là medangtam :x : T

Thế thì lúc nào sẽ đến văn phòng ở bên kia vậy em?
Chị sẽ điện thoại cho bác Fuji để bác ấy biết chừng vậy.
Mẹ Rùa gầy có sút đi cân nào không đấy. Mọi người cám ơn Rùa không hết ấy chứ.:x:x
Đang yên ổn làm bánh, bình văn thì bị bà con đẩy ra chợ nhỉ:">

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.