Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
90
0
0

June

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Tối nay em đóng quần áo, mai em chuyển qua chị, chị Tâm nhé. Xã em không đi, nhưng em vẫn đi hai người em với con giai ạ, và một cái đuôi ngồi lòng mẹ nữa được không ạ.
chị ơi, em về lục kho thì mẹ béo bán hết thùng hàng rùi, híc, 4k/kí, bán hết rùi còn đâu, điện thoại em để quên trên ô tô, mai mới lấy về được ạ! tình hình làm thế nào bi h chị ui

620
0
0

hamy2k5

chủ nhật tuần tổ chức đi Thiện Giao e có 2 cái đám cưới, 1 cái quan trọng ko biết nên thế nào, dù đi được hay không em cũng sẵn sàng nhận nhiệm vụ lo phần chuẩn bị từ mẹ CTB ạ

21
0
0

RAINY

Chủ nhật e cũng ko đi được ah, nhưng e cũng luôn sẵn sàng nhận nhiệm vụ :)
@ Mẹ CTB: Mình đi lần này có quyên góp quần áo hay sách vở gì ko hả chị?

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

chị ơi, em về lục kho thì mẹ béo bán hết thùng hàng rùi, híc, 4k/kí, bán hết rùi còn đâu, điện thoại em để quên trên ô tô, mai mới lấy về được ạ! tình hình làm thế nào bi h chị ui

June:Xong rùi em ui,k phải lăn tăn gì đâu. Chị phải tranh thủ tí buổi tối, mai chị chuyển lên chỗ chị Tâm rùi.
CTB chị, em đã hoàn thành nhiệm vụ ạ, mai xã em sẽ chuyển lên chị ạ. Quần áo em đã chọn lọc & xắp xếp gọn gàng, hình ảnh đây ạ

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Quần áo em đóng làm 2 thùng, 1 của người lớn và một của trẻ con.
Chị ui, chương trình Thiện Giao chỗ em còn một số chị muốn tham gia nữa ạ. Em cũng sẵn sàng nhận nhiện vụ

384
0
16

tho2006

Member

Chương trình có chút thay đổi thế này: Do không cần có mặt ở chùa Ninh An sớm nên buổi sáng chị em mình sẽ vào lễ tại chùa Cao Linh (trên đường 10), sau đó đến Thái Bình đón chị Hải Đăng, đi sang Nam Định đón Thỏ và vào lễ đền Trần. Xong rồi đi Ninh An. Trưa ăn chay tại chùa. Xong đi đến 1 khu du lịch sinh thái ở Hoa Lư để tổ chức ăn mừng SN CSTT (dự kiến 4h30 bắt đầu ăn chiều vì BTC sợ chị em mình ăn chay nên chóng đói). Nếu xong sớm thì cũng phải 9, 10 giờ mình mới về đến HP.

:D
Chị ơi em nợ đọng công việc đầu năm bận quá nên giờ mới vào đây. Hôm khai ấn đền trần em có xin cho nhà Hải Phòng, Thái Bình một cơ số ấn để cầu công việc trong năm hanh thông, vì vậy chị hỏi mọi người (cả đi NA lẫn ko đi NA chị nhé) để hôm ấy em mang luôn đi chị nhé. Mà nhà mình đi xe bao nhiêu chỗ nhỉ, em định kèm theo rơmooc.hiii

535
0
0

MeoGiaHp

@chị CTB: chị ơi, tuần này và tuần sau em đều đi đc ah :)
Em sẵn sàng nhận nhiệm vụ nên chị và cả nhà cứ ới em nhé ;)

255
0
0

Gió

(Tiếp vụ 08/03 nhá )
:-(. Khách nhà em hôm nay mới về.

MinhMinh đang " phiêu" cùng " Biển Nhớ" Còn em phiêu thuốc Lào :D

Để chứng tỏ sức già không thua gì sức trẻ CTB thả hồn với những giai điệu ngọt ngào về HN

Còn đây là " bè"

Sau 2h. Chiến trường thật sự ngổn ngang với các vỏ bia vỏ rượu. CTB quay qua hỏi các thành viên " chương trình 3 nữa chứ các em ?! :-S#:-S:-O:-O:-O:-O:-O

Lần đầu tiên Thuận em được tham gia một vụ bùng lên của Phụ Nữ CSTT:D
(Tặng các chị này @};-@};-@};-)

PS: Mai 13/03 em vẫn đi nhá :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
273
0
0

NganHa

Èo ơi, nhìn cứ mờ mờ ảo ảo phê phê, nhất là hai " má mì " T và N :D:D:D

@Chị CTB: Em có ý kiến về vụ Thiện giao, về đồ ăn cho các em mình sẽ chuẩn bị hết ở HP rồi mang về đó chỉ bày ra đĩa, vì nhà mình ko có nhiều tg, còn món ăn thì cá thịt các em ăn hàng ngày rồi, mình làm món gì cầu kì hơn 1 chút cho lạ miệng. Em gợi ý hai món là chả nem và sốt vang :), còn kinh phí cho bữa ăn lần này em xin đóng góp 500K :)

620
0
0

hamy2k5

@Chị CTB: Em có ý kiến về vụ Thiện giao, về đồ ăn cho các em mình sẽ chuẩn bị hết ở HP rồi mang về đó chỉ bày ra đĩa, vì nhà mình ko có nhiều tg, còn món ăn thì cá thịt các em ăn hàng ngày rồi, mình làm món gì cầu kì hơn 1 chút cho lạ miệng. Em gợi ý hai món là chả nem và sốt vang :), còn kinh phí cho bữa ăn lần này em xin đóng góp 500K :)
chuẩn bị 2 món kia gọi em nhá
em đóng góp chuẩn bị bữa trưa cho các bạn ở TG 200k ạ

37
0
0

Me Susu

@Me CTB: Vâng, em đang rối hết cả đầu óc với cái vụ party bên em. Chắc đến thứ 6 tuần sau mới hoàn hồn được.
Ở bên Thiện Giao em đóng góp 500k để chuẩn bị bữa ăn. 2 món của NganHa em thấy ổn rồi đó. Em làm thêm món bánh khoai tây kiểu Nhật nhé, ăn hay hay.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chủ nhật e cũng ko đi được ah, nhưng e cũng luôn sẵn sàng nhận nhiệm vụ :)
@ Mẹ CTB: Mình đi lần này có quyên góp quần áo hay sách vở gì ko hả chị?
Mai đi Ninh An chị em mình có quần áo cũ thì chuyển cho chùa em ạ.

Chị với Minh Minh thành má mì rồi kìa :D

@Me CTB: Vâng, em đang rối hết cả đầu óc với cái vụ party bên em. Chắc đến thứ 6 tuần sau mới hoàn hồn được.
Ở bên Thiện Giao em đóng góp 500k để chuẩn bị bữa ăn. 2 món của NganHa em thấy ổn rồi đó. Em làm thêm món bánh khoai tây kiểu Nhật nhé, ăn hay hay.
Chị thấy ý kiến của Ngân Hà và Susu ổn đấy. Theo chị Hương thì các cháu cũng không ăn được nhiều bánh kẹo hoa quả hay cái gì đó lạ, nên lúc đầu chị cứ hình dung mình làm như mấy lần box HP tổ chức ở trường khiếm thị sẽ thôi nhỉ. Giờ làm đơn giản gọn nhẹ nhé. Chị cũng vote 2 món chính của Ngân Hà và món phụ của Susu. Mình sẽ hỏi thêm chị Hương là các cháu thích gì nữa, liệu các cháu có thể tham gia chơi gì được không nhỉ. À mà nhà mình chuẩn bị vài tiết mục văn nghệ nhỉ. Chị đăng ký luôn 1 bài ;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Những ai đi Ninh An ngày mai chú ý:

6h30 có mặt để khởi hành tại nhà chị - số 5B/106 Lương Khánh Thiện - hoặc nhà chị Minh Minh - số 45 Đinh Tiên Hoàng

Thỏ và Hải Tâm: Cứ mang rơ-mooc đi nhé, ngồi chật tý cũng được.

Chiều nay Ngân Hà, chị và Hamy đi thăm 1 số người :)
Ai muốn đi cùng thì 5 giờ có mặt ở nhà chị nhé :)

90
0
0

June

em đăng ký được cả 2 bữa đi Ninh An và Thiện Giao, còn vụ chơi vs các bé Thiện Giao cùi bắp ghê, chị nào có kinh nghiệm cho em theo học hỏi vs ạ

21
0
0

RAINY

Vụ quyên quần áo e bít muộn quá nên chuẩn bị ko kịp ạh, có gì e sẽ gửi đợt sau nhé ah!
Em ủng hộ các cháu Thiện Giao 200k để chuẩn bị bữa ăn ^.^

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em chân thành cảm ơn gia đình mẹ CTB và bạn Thuận luôn đồng hành với nhà HP trong mỗi chuyến đi.Em cảm ơn anh Trung chị Tâm thật nhiều ạ, anh chị lúc nào cũng chu đáo. Hôm nay vui lắm ạ, hai bé nhà em thích lắm.

2,501
0
0

Haidang02

Em chân thành cảm ơn gia đình mẹ CTB và bạn Thuận luôn đồng hành với nhà HP trong mỗi chuyến đi.Em cảm ơn anh Trung chị Tâm thật nhiều ạ, anh chị lúc nào cũng chu đáo. Hôm nay vui lắm ạ, hai bé nhà em thích lắm.
Chị cũng thế. Chân thành cám ơn gia đình mẹ CTB, cảm ơn cả nhà Hải phòng @};-:-*

90
0
0

June

em cũng thế ạ, hum qua vui quá xá! các sếp nhà mình ai cũng nhiệt tình nữa ạ;););););)

620
0
0

hamy2k5

ko đi được em tiếc lắm ạ:(, nhất định lần sau ko bỏ lỡ:D

535
0
0

MeoGiaHp

Hôm nay em mới vào được nhà mình gửi lời cảm ơn tới gia đình bác CTB và cả nhà mình ah :)
Chúc mọi ng luôn mạnh khỏe, bình an và hạnh phúc @};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.