CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

:D (cứ thấy icon này thì cần cảnh giác;)) chứ bác cười " dễ thương" lém:))
E đi ngất đây :D

Nghèo ơi, không phải bác đâu, VI-Rut đấy:D
Virus nào nữa đấy hả bác? máy khác cũng dính chưởng à, chiều nay bác về qua Văn Lang nhá máy em cho đệ tử em xách máy ra cho bác :p

Hôm trước vào ngó máy, thấy bác SM gởi mình cái link, cười toe toét, tưởng bác cho "xem gì" nên mở ra, mất cảnh giác. Dính chưởng em Virut. he he.. Giờ phải cảnh giác bác SM :D:D:D
Thế sao ko phổ biến cách diệt virus :D đi hả Nghèo :p

720
0
0

chuột đồng

Chép bán đâu dợ, cho em cái địa chỉ em lết đi mua ủng hộ coai :D.
Chép bảo là "từng" bán mà, chứ giờ mà còn là Chụột đặt hàng Chép mấy kg luôn, mua về ngâm chua, đề dành ăn :), khỏi phải tốn công bóc vỏ.

@Chép: vụ ngâm nước, vậy mình áp dụng cho trường hợp ngâm giấm có bị sao không Chép? (Khổ! chồng khoái tỏi ngâm, mà vợ lười lột vỏ quá)

1,961
0
0

anatomysu

Chép bảo là "từng" bán mà, chứ giờ mà còn là Chụột đặt hàng Chép mấy kg luôn, mua về ngâm chua, đề dành ăn :), khỏi phải tốn công bóc vỏ.

@Chép: vụ ngâm nước, vậy mình áp dụng cho trường hợp ngâm giấm có bị sao không Chép? (Khổ! chồng khoái tỏi ngâm, mà vợ lười lột vỏ quá)
Hên xui chị chụt, nhỡ Chép còn bán sao :p

Đã bẩu ngâm nước hay hư mà. Chị đi mua dụng cụ lột vỏ như hình em gửi đi, về chà chà là bóc vỏ ra được ngay mà. Còn ngâm nước thì xong lại phải phơi khô ráo để ko làm món tỏi ngâm bị hư, bị xanh gì gì ấy :p

720
0
0

chuột đồng

Hên xui chị chụt, nhỡ Chép còn bán sao :p

Đã bẩu ngâm nước hay hư mà. Chị đi mua dụng cụ lột vỏ như hình em gửi đi, về chà chà là bóc vỏ ra được ngay mà. Còn ngâm nước thì xong lại phải phơi khô ráo để ko làm món tỏi ngâm bị hư, bị xanh gì gì ấy :p
Hi hi, dzị thì thứ 4 tuần sau đi mua cái lột tỏi đó luôn. Vậy là ở ngoài quán ăn, tỏi ngâm chắc có hàng của chợ Kim Biên nhỉ!

720
0
0

chuột đồng

Ana sáng giờ lang thang nơi nào để nhà cửa trống trơn, khách có vào cũng không có ai đón tiếp, bỏ đi hết rồi Ana ơi.

2,204
1
0

Nikki

Là tạo điều kiện cho nik đi QNgãi chơi ớ :p

Cả nhà: Dời ngày off mai lại nhé, thiếu nikon mất vui, đã vậy chưa có exopain nữa. Đợi sang tuần nhen :-*
Báo cáo là Nik có đi Quảng Ngãi rồi...nhưng chỉ là vù qua cái thôi, ko dừng lại nên vẫn chưa thấy "cô đơn" :p

Cứ off đi, ko có Nik ko có ai chặt chém nên cả nhà chắc sẽ dzui dzẻ hơn mờ...

2,204
1
0

Nikki

Làm gì trên đó vậy Nik???
Theo giờ thông báo thì 15h15' Nik vừa mới lết lên máy bay...mà chuyến bay SG-DN của Nik còn được bay vèo vèo trên ko trung hơn 30' khi đến sân bay DN rùi chú phi công bảo vẫn còn thích Nik nên ko cho Nik xuống, bay vèo ra sân bay Phú Bài Huế quá cảnh đứng chơi thêm gần 1h30' nữa...sau khi mọi người sỉ vả chú í quá chú í mới chịu tha và bay vào lại DN để thả Nik xuống...Tổng cộng chuyến bay SG-DN của Nik bay gần 4h đồng hồ thay vì 1h15'...Nên Nik ko kịp leo lên cột điện cao thế để ăn chay niệm Phật kiểu này đâu ạ :D

2,204
1
0

Nikki

em thấy: Ðang đọc: 4 (3 thành viên và 1 khách) Họa sĩ nghèo, haclun, saomai+ . Bác SM có dấu cộng là sao nhỉ?
Dời ngày ọp à, may mà vào ngó nghiêng chứ không mai lếch thếch đi thì tiêu rùi...:(
Có + nghĩa là đã được kết bạn á...em có đầy + :))

1,961
0
0

anatomysu

Báo cáo là Nik có đi Quảng Ngãi rồi...nhưng chỉ là vù qua cái thôi, ko dừng lại nên vẫn chưa thấy "cô đơn" :p

Cứ off đi, ko có Nik ko có ai chặt chém nên cả nhà chắc sẽ dzui dzẻ hơn mờ...
Dời mất tiu rồi còn vô bảo cứ off đi, dã man nhờ /:) :-" :)|

2,204
1
0

Nikki

Nghèo ơi, không phải bác đâu, VI-Rut đấy:D
Hôm trước vào ngó máy, thấy bác SM gởi mình cái link, cười toe toét, tưởng bác cho "xem gì" nên mở ra, mất cảnh giác. Dính chưởng em Virut. he he.. Giờ phải cảnh giác bác SM :D:D:D
May mà mình rất chi là "lemon question"...ko chơi với các thành phần và thể loại spam nên mình vẫn "vô tư cùng bạn bè đi khắp nơi, là lá la..." ;))

2,204
1
0

Nikki

Ra Đà Nẽng mà sao không thấy ới gì hết trơn :)
Chị ơi, đến DN là chiều tối T2, T3 cả ngày về Quảng Nam thăm mộ...T4 mới được đi dạo lòng vòng DN mà chưa dám hó hé ai hết. T5 theo kế hoạch là Quảng Bình - Phong Nha, Bạch Mã và Lao Bảo...tình hình là chắc đến T7 mới có mặt ở DN lại.

Chắc chắn T7 em phải đi ăn ké nhà ĐN 1 bữa chứ :p

Chị ơi túm áo nó đi chị, cần số hông em cho số nè :p
Này, ko có chơi chiêu khích tướng chia rẽ lòng dân nhá...:-w

1,961
0
0

anatomysu

Bữa nay có nik spam phụ, nhà sắp lết qua trang 25 ồi :p

1,528
0
0

saomai

Thèm được đi chơi như đứa kia quá:D

1,528
0
0

saomai

@Ana: thôi đành để thứ 4 nhận máy nhé em, nắng quá cứ phóng xe ào ào qua khỏi chỗ hẹn rồi mới nhớ:p

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Nik sướng thế nhỉ, tha hồ đi chơi, chị thèm quá nè! Chắc phải chờ hai đứa lớn lớn tí nữa... ĐN chị đi vẽ thực tế cách đây cũng 10 năm rồi. ở một tháng trời, tha hồ lê lết. thời gian đó chưa có CSTT nên không được ăn ké nhà ĐN :D