CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

12
0
0

leomama

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

mọi người toàn 888 chiện mà mình hông nhào dzo kím ăn đuọc miếng nào hết:( ,lót dép hóng chiện +lâu lâu
spam vài cái cho nhanh lên tầng nha:cstt03:

1,961
0
0

anatomysu

mọi người toàn 888 chiện mà mình hông nhào dzo kím ăn đuọc miếng nào hết:( ,lót dép hóng chiện +lâu lâu
spam vài cái cho nhanh lên tầng nha:cstt03:
Chị ơi nhào vô lót dép 8 luôn đi :D, thể nào cũng có ly chè hay cái bánh mời chị :p. Khi nào có dịp về SG nhất định phải hú tụi em nha

12
0
0

leomama

Chị ơi nhào vô lót dép 8 luôn đi :D, thể nào cũng có ly chè hay cái bánh mời chị :p. Khi nào có dịp về SG nhất định phải hú tụi em nha
hì nói chiện ăn chè AX nhà chị vui lắm rất mê ăn chè nhưng đi ăn 1 mình thì mắc cở vậy là mỗi lần muốn ăn là mua liền 4,5 bịch đem dzia nói là mua cho tụi nhỏ:D

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Nghèo mới về nên đọc hoa cả mắt...:)
@ Ana: nhớ chừa phần bột nếp bột tẻ cho chị nhiều nhiều nhá (tham mà):D:D
@Chuột: Nghèo hầm hố hơn chị Blanch nhiều Chuột ơi, hehe.. cho chuột cái dung nhan nham nhở của Nghèo nhá (ngại quá, các bác cho em 5 giây ló mặt nhá):cstt04:

720
0
0

chuột đồng

Nghèo mới về nên đọc hoa cả mắt...:)
@ Ana: nhớ chừa phần bột nếp bột tẻ cho chị nhiều nhiều nhá (tham mà):D:D
@Chuột: Nghèo hầm hố hơn chị Blanch nhiều Chuột ơi, hehe.. cho chuột cái dung nhan nham nhở của Nghèo nhá (ngại quá, các bác cho em 5 giây ló mặt nhá):cstt04:
Hôm nay mới diện kiến Nghèo nha, xem hình xong hổng muốn gọi chị nữa (trẻ thế mừ), thôi gọi Nghèo luôn cho mau giàu hén.

720
0
0

chuột đồng

hì nói chiện ăn chè AX nhà chị vui lắm rất mê ăn chè nhưng đi ăn 1 mình thì mắc cở vậy là mỗi lần muốn ăn là mua liền 4,5 bịch đem dzia nói là mua cho tụi nhỏ:D
Xã em cũng ghiền chè lắm luôn đó chị, tối nào cũng đi tìm chè ăn, ăn hoài bà nội còn sợ bị tiểu đường bảo em không cho ăn nữa. May là em không ưa ngọt, hihi..

720
0
0

chuột đồng

Thế Chuột không hiểu chỗ nào để bác giải thích cho? :))
Tim bác rửa xogn chưa ạ? mà sao phải rửa ạ? chẳng lẽ vì anh chàng cầm cành phượng đứng dưới gốc cây chanh mà nik nói à?

720
0
0

chuột đồng

Em tìm dc 2 người rồi nè, 1 chị O+, 1 chị O. Sáng thứ 2 vào viên tim phải không chị?

1,528
0
0

saomai

Em tìm dc 2 người rồi nè, 1 chị O+, 1 chị O. Sáng thứ 2 vào viên tim phải không chị?
Ôi mừng quá, cảm ơn em nhiều lắm. Đúng rồi, sáng thứ 2 vào viện em gửi số đt của bố bé Quỳnh cho bạn nhé để họ liên lạc. Giới thiệu là bên CSTT nhé em:love:

2,204
1
0

Nikki

hô hô, Nik "lôi kéo kỉ niệm" của bác nhá, tối về nằm mơ nói thành lời thì teo :))

Sang tuần "rửa tim" đê!!!
Rửa thì rửa nhanh...để lâu bác bị bệnh tim to còn em thì bị "tim thòng" đó nha...

Thế thì tớ ứ biết chợ ý :D. Có phải cái chợ bữa cô chở tôi đi mua dừa nạo ko :p
Chợ hôm bữa chở đi là chợ Nghĩa Hòa - tủi thơ của Nik lê la ở đó...và có 1 con Cá Chép hiện thời thay Nik lê la ở đó =))

2,204
1
0

Nikki

Vào nhà SG thấy buôn xuyên lục địa luôn :-*:-*:-* , mà sang hè nóng 40 độ rồi, bảo Min sửa tên topic Chào Xuân - Hè đi, vài tháng sau chưa đủ 100trang lại sửa tiếp thành Chào Xuân - Hè - Thu, rồi tiếp là Chào Xuân - Hè - Thu - Đông ;) :D :-*:-*:-*
Em giơ 2 tay 2 chân đồng ý nè...đề nghị Min đổi thành "Chào...", ai muốn điền thêm gì, hiểu sao cũng được =))

2,204
1
0

Nikki

Xã em cũng ghiền chè lắm luôn đó chị, tối nào cũng đi tìm chè ăn, ăn hoài bà nội còn sợ bị tiểu đường bảo em không cho ăn nữa. May là em không ưa ngọt, hihi..
Nói đến chuyện chè thì hồi bé chị em nhà em có thể ăn thay cơm...sáng dậy mà dắt nhau đi ăn chè, hôm nào ko được ăn chè là buồn...con em gái em còn đi dụ bác em "con nhổ tóc sâu cho bác, bác cho con đi ăn "c" nha"...bác em chọc "thế ah, ăn cơm ah? hay ăn cháo? hay ăn c...t???" =))

2,204
1
0

Nikki

Ôi mừng quá, cảm ơn em nhiều lắm. Đúng rồi, sáng thứ 2 vào viện em gửi số đt của bố bé Quỳnh cho bạn nhé để họ liên lạc. Giới thiệu là bên CSTT nhé em:love:
Mấy hôm nay ko vào nhà nên ko đọc tin của bác, em ko biết em nhóm máu gì hết nhưng nếu cần thì thứ 2 em lót dép theo bác vào viện Tim, nếu đúng nhóm máu cần thì :D

2,204
1
0

Nikki

Haha, lâu lâu vào spam khí thế...hô hô, hehe, hihi, hơ hơ...:p

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Nikki làm li vờ xâu muộn thế ...hehe em Xề trông nhà hộ nhá..chúc cả nhà ngủ ngon:-*:cstt04:

1,528
0
0

saomai

Em Nik xây nhà khí thế nhỉ, cảm ơn cả Xề nữa:love:
Nik: uh, thứ 2 nhé, khoảng 9h-10h bác vào Viện Tim có việc của Quỳnh và của Quỳnh Anh nữa. Nhớ đi sớm nhé.:D