CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

993
0
0

Cá Chép

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

- em định vào nhà hóng vụ off ko ngờ gặp vụ tinh dầu thơm quá hí hí cho em đu theo 100ml nha. nếu được mỳ cho vào thùng hàng nhật luôn giúp chị ha, hoặc găm đó khi nào hàng nhật đợt sau về gửi kèm tinh dầu cũng được hị hị
Tinh dầu chỉ giao hàng khi off thôi, Ana nhỉ :p

1,961
0
0

anatomysu

Ờ, Chép giữ hàng mờ. Mebeluan nịnh Chép sao đi chứ ko thì em cũng ko có mà giao :p

Chép lấy nửa lít tinh dầu, thật là một kỷ lục :D

2,204
1
0

Nikki

- em định vào nhà hóng vụ off ko ngờ gặp vụ tinh dầu thơm quá hí hí cho em đu theo 100ml nha. nếu được mỳ cho vào thùng hàng nhật luôn giúp chị ha, hoặc găm đó khi nào hàng nhật đợt sau về gửi kèm tinh dầu cũng được hị hị
Chị ơi, tinh dầu là hàng fragile nên ko thể để chung vào thùng hàng đâu chị ạ, nếu chị muốn đặt thì chị sắp xếp thời gian để nhận hàng luôn nhé (tui bán hàng nó còn ko chịu chiết ra vì bảo rất dễ biến chất, bay mùi nếu ko bảo quản kỹ mà)

720
0
0

chuột đồng

ck cho cô Ana rồi nhe, 630k á. tk ... 65041. vậy là hôm sau chị ghé rước hàng rồi về :D, chết, quên dzụ tinh dầu, sao mình không ck luôn ta.

1,961
0
0

anatomysu

ck cho cô Ana rồi nhe, 630k á. tk ... 65041. vậy là hôm sau chị ghé rước hàng rồi về :D, chết, quên dzụ tinh dầu, sao mình không ck luôn ta.
Chuyển em làm gì :p Tinh dầu giả xiền cho nik hoặc chép chớ :p

993
0
0

Cá Chép

Thông báo mới về tinh dầu:
Sau khi biết tin các chị em nhà SG mình đăng ký mua tinh dầu rầm rộ :p, em bán hàng nhiệt tình báo giá chỉ còn 230k chai 1 lít thôi nhé. Và Chép đã tha về nhà 1 chai rồi :D. Chờ đến ngày 7/7 này sẽ gút lại danh sách những ai có nhu cầu để đi mua thêm nhé.

@ Em Ana: vẫn off vào trưa thứ sáu hả cưng? Tối thứ 5 chị chong đèn chia dầu :))

720
0
0

chuột đồng

Sau khi biết tin các chị em nhà SG mình đăng ký mua tinh dầu rầm rộ :p, em bán hàng nhiệt tình báo giá chỉ còn 230k chai 1 lít thôi nhé. Và Chép đã tha về nhà 1 chai rồi :D. Chờ đến ngày 7/7 này sẽ gút lại danh sách những ai có nhu cầu để đi mua thêm nhé.

@ Em Ana: vẫn off vào trưa thứ sáu hả cưng? Tối thứ 5 chị chong đèn chia dầu :))
Ôi Chép vất vả quá, để em chia dầu giúp cho, để Chép chong đèn làm việc đại sự :D

1,961
0
0

anatomysu

Vẫn off trưa thứ 6 ạ. Giữ nguyên chỗ cho Chép ăn kem :p, chơi thú nhún :D. Mình đang tưởng tượng sao mang hết đống đồ ý đi hichic. Nghe chong đèn chia dầu lãng mạn nhỉ :p

Chuột: Nếu chuột rời cty sớm, ko muốn chờ 12h thì ghé qua nhà em ở Phú Nhuận lấy hàng sớm luôn cũng được nhé :)

251
0
0

ANNA

chị cho em 1 hủ lun nha :D em sẽ gửi tiền hôm off lun nha chị @};-@};-@};-

720
0
0

chuột đồng

Vẫn off trưa thứ 6 ạ. Giữ nguyên chỗ cho Chép ăn kem :p, chơi thú nhún :D. Mình đang tưởng tượng sao mang hết đống đồ ý đi hichic. Nghe chong đèn chia dầu lãng mạn nhỉ :p

Chuột: Nếu chuột rời cty sớm, ko muốn chờ 12h thì ghé qua nhà em ở Phú Nhuận lấy hàng sớm luôn cũng được nhé :)
Chùi, nếu vậy PM chị cái địa chỉ đi, tối nào đó chị ghé lấy cũng được, khỏi mất công em tha đi. Buổi tối vc chị hay chở chuột con đi chơi lắm.

2,204
1
0

Nikki

Báo đến đấy rồi còn chừa cái xuất xứ lại để tống tiền ah Chép???

2,204
1
0

Nikki

Chép ơi thèm quá...mai có ở nhà buổi sáng ko em ghé qua xin 1 ít để thanh lý 2 quả chang vàng hôm nọ ko thì hỏng hết...còn phải "trả nợ" cho bác SM thân iu nữa :))...

P/S: Chép ơi, hộp có rồi mà ko thèm đi lấy ah...nghe đồn đẹp lắm...lấy nhanh em còn xin nào =))

188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

Ana ơi, trưa thứ 6 mình có đăng ký tham gia off và nhận hàng. Vì mới tham gia lần đầu nên sợ bạn quên, hihi.
Bạn nhớ mang "hàng" của mình đi nhé :)P chỉ có 1 cái tô inox thôi!).

Nếu tiện thì cho mình đặt thêm 1 hủ nhỏ tinh dầu chanh, hôm đó sẽ thanh toán luôn được không?

Cảm ơn các bạn nhiều!

993
0
0

Cá Chép

Ana ơi, trưa thứ 6 mình có đăng ký tham gia off và nhận hàng. Vì mới tham gia lần đầu nên sợ bạn quên, hihi.
Bạn nhớ mang "hàng" của mình đi nhé :)P chỉ có 1 cái tô inox thôi!).

Nếu tiện thì cho mình đặt thêm 1 hủ nhỏ tinh dầu chanh, hôm đó sẽ thanh toán luôn được không?

Cảm ơn các bạn nhiều!
Đã thêm tên Bí Xanh Bí Đỏ vào danh sách nhận một lọ tinh dầu :)

2,204
1
0

Nikki

Bà Chép ở mô mà onl thế???Em vừa mới về, nhà cúp điện phải lết ra cafe...oaoa

1,961
0
0

anatomysu

P/S: Chép ơi, hộp có rồi mà ko thèm đi lấy ah...nghe đồn đẹp lắm...lấy nhanh em còn xin nào =))
Hộp đặt trên WTT ngoài HN bán phải ko, giống của con bé HongMy. :d. Bác đang ốm ko biết thứ 6 có off được ko nhỉ