CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

2,204
1
0

Nikki

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Hộp đặt trên WTT ngoài HN bán phải ko, giống của con bé HongMy. :d. Bác đang ốm ko biết thứ 6 có off được ko nhỉ
Um, hình như thế...mà may hôm nay bác ở nhà...ko thì bác lại "liệt giường", người khỏe đi còn mún ốm đâyyyyyyyyyyyyyyyy...bác bảo nghe hoành tráng quá, ko thì cũng cố gắng "taxi 38.27.27.27 xin nghe" =))

251
0
0

ANNA

cho em hỏi, nhà mình vẫn off thứ 6 phải ko mấy chị? nếu có thì em cũng đăng ký 1 suất nha :p

642
0
0

osaka_vietnam

@ Cá chép: Của chị 200ml chắc phải đựng vào 4 hũ ya-ua ấy nhỉ :p

@ Ana: Chị ko có địa chỉ của cái quán Buds đấy em ơi. Cho chị xin 500đ địa chỉ đi.

@ Nik: Lúc nào chị đọc comment của em xong cũng phải phì cười. Chị cũng có 3 quả chanh vàng mua ở Metro từ cách đây cả tháng (khi mà tí tởn đọc bài Lemond pound cake của Rùa í), nhưng chửa có tinh dầu chanh nên vẫn để 3 em í nằm chơi trong tủ lạnh :D

Cám ơn cả nhà đã vất vả ạ @};- (và sẽ còn vất vả nữa ạ) :p

2,204
1
0

Nikki

@ Cá chép: Của chị 200ml chắc phải đựng vào 4 hũ ya-ua ấy nhỉ :p

@ Ana: Chị ko có địa chỉ của cái quán Buds đấy em ơi. Cho chị xin 500đ địa chỉ đi.

@ Nik: Lúc nào chị đọc comment của em xong cũng phải phì cười. Chị cũng có 3 quả chanh vàng mua ở Metro từ cách đây cả tháng (khi mà tí tởn đọc bài Lemond pound cake của Rùa í), nhưng chửa có tinh dầu chanh nên vẫn để 3 em í nằm chơi trong tủ lạnh :D

Cám ơn cả nhà đã vất vả ạ @};- (và sẽ còn vất vả nữa ạ) :p
@Chép: nhớ là hũ thủy tinh nhá...tí tởn hũ nhựa là chết nhá...

@OV: chị ơi, chanh vàng vừa đắt vừa hiếm nên khổ sở lắm...hichic, phải mần nhanh mần nhanh...

Điạ chỉ đây ạh: BUD'S ICE CREAM Trụ sở chính: 171 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.7, Q.3, TP. Hồ Chí Minh.

P/S: trụ sở chính mà làm ăn sống nhăn...chả ra làm sao...10 viên kem mà phải đợi đi mua Cuisinart về làm kem mới có =))

2,204
1
0

Nikki

@Chép: ah ah...T6 off có mún ăn kem nào có Brownies thì nhớ mần 1 ổ brownies đem theo nhá, hí hí

1,961
0
0

anatomysu

Mưa thèm brownie như chép rồi :D. Lần này hỏi trước khi gọi nhỉ

720
0
0

chuột đồng

Thứ 6 là ngày mai đó hả mọi người? Chép ơi, Chép đến sớm lun nha, em tạc ngang đó rinh hàng của Ana với Chép rồi về luôn.

1,961
0
0

anatomysu

Thứ 6 là ngày mai đó hả mọi người? Chép ơi, Chép đến sớm lun nha, em tạc ngang đó rinh hàng của Ana với Chép rồi về luôn.
Chụt ơi cũng ko sớm hơn 11h45 được đâu :p. Còn sớm nữa thì chịu khó ghé qua nhà em nha. Cũng gần đó thôi

720
0
0

chuột đồng

Chụt ơi cũng ko sớm hơn 11h45 được đâu :p. Còn sớm nữa thì chịu khó ghé qua nhà em nha. Cũng gần đó thôi
Vậy mọi người có ở đó trễ hơn 1h30 ko? nếu còn thị chị chạy qua, không thì nhờ ana mang tinh dầu của chị về nhà rồi tối chị ghé nhà em lấy.

2,204
1
0

Nikki

Vậy mọi người có ở đó trễ hơn 1h30 ko? nếu còn thị chị chạy qua, không thì nhờ ana mang tinh dầu của chị về nhà rồi tối chị ghé nhà em lấy.
Hình như lần trc 3h30 vẫn còn nằm ngồi lê lết ở đấy đấy =))

1,961
0
0

anatomysu

Ghé đi chị, thể nào chả hơn 2h :D

993
0
0

Cá Chép

@ Các chị đăng ký tinh dầu chanh: yên tâm là em cho nó vào cái lọ thủy tinh và decor xinh xắn nhé :p
Bác nào 200ml sẽ được nhận 4 hũ rõ to nhá :D
@ Chuột: đến off nhá, chị sẽ mang theo, đừng để chị phải xách về nó bay hơi mất :)
@ Ana ui, tối nay chị đến nhà em nghen :-*

720
0
0

chuột đồng

@ Các chị đăng ký tinh dầu chanh: yên tâm là em cho nó vào cái lọ thủy tinh và decor xinh xắn nhé :p
@ Chuột: đến off nhá, chị sẽ mang theo, đừng để chị phải xách về nó bay hơi mất :)
Dạo này Chép được nhiều người iu lắm(thấy mấy topic khác), giờ em mà đòi iu Chép nữa chắc Chép xỉu mất, mừ muốn ôm hun Chép mấy cái cho đã... Cám ơn Chép nhá, phần em sẽ được "4 hũ rõ to", lần này lũ kiến trong phòng em phải đóng quân chổ khác rồi.:-w

Trưa mai trước khi vào cty em sẽ ghé qua chổ đó, mà nhà mình thích ăn kem thế à, em thì chả thèm món ngọt, kiu off gỏi khô bò lê văn tám em còn ham :D

117
0
0

truc80

Ana ơi, cho mình địa chỉ mình ghé qua nhà lấy hàng nhé

251
0
0

ANNA

@chị Ana: nếu chị thấy nhìu "hàng" wa' và tha ko hết thì PM em cái địa chỉ để em wa em tha phụ nha chị :p

2,204
1
0

Nikki

Chớt cha ùi Chép ơi...iu cái lọ lém ùi...mai em mang hết mắm múi dầu ăn nhà em sang nhà Chép để xin ít lọ decor típ =))

1,961
0
0

anatomysu

Chớt cha ùi Chép ơi...iu cái lọ lém ùi...mai em mang hết mắm múi dầu ăn nhà em sang nhà Chép để xin ít lọ decor típ =))
Dzị hả, thế thì Chép ui, buôn lọ đề co đê :p. Lãi góp quỹ cstt SG nhé :p :p ;))