(21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía (danh sách bài số 326) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: (21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía gói nem - 100% lãi ủng hộ quỹ

Tối nay nhận được "thông báo" của judylove1983 về 4kg hàng gây quỹ có thể gửi đồng nghiệp em từ Nhật. Cảm ơn em. @};-

Vì có 4kg này, chúng mình lại nhận đặt vài bộ đồ chơi theo yêu cầu.

1. Bộ đồ chơi Bánh sinh nhật: 1 bộ gồm 6 bộ nhỏ như hình, mỗi bộ là 1 ổ bánh sinh nhật, giá 700k

2. Bộ Pooh Hunny Café: 1 bộ gồm 8 bộ nhỏ, Giá 800k

3. Bộ đồ chơi Các món của Bà: 1 bộ gồm 8 bộ nhỏ, Giá 800k

4. Bộ đồ chơi Pretty Cafe: 1 bộ gồm 8 bộ nhỏ, Giá 800k

5. Bộ đồ chơi Hotel Buffet: 1 bộ gồm 8 bộ nhỏ, Giá 800k

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: (21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía gói nem - 100% lãi ủng hộ quỹ

Silpat được gửi thừa nên đã có mặt ở HN rồi, bác chuyển tiền và lấy hàng luôn đợt này được ạ.
Còn thừa cái silpat cỡ lớn nào không Rùa ơi:D, Cáo vồ luôn?

1
0
0

Mẹ Minh Còi

Qua bếp rùa em mới biết topic này, thấy hay quá, khi mình có thể vừa mua những thứ cần thiết, vừa có thể góp phần nhỏ bé vào quỹ CSTT. Cho em đặt 5 vỏ bánh pía gói nem với, mai em sẽ chuyển khoản, có ai làm ơn nhắc lại cho em số TK thì tốt quá.
À em ở HN thì nhận hàng thế nào ạ
Lần đầu vào diễn đàn nên còn ngu ngơ, mọi người chỉ giúp em với nhé

19
0
0

hien_lm

Qua bếp rùa em mới biết topic này, thấy hay quá, khi mình có thể vừa mua những thứ cần thiết, vừa có thể góp phần nhỏ bé vào quỹ CSTT. Cho em đặt 5 vỏ bánh pía gói nem với, mai em sẽ chuyển khoản, có ai làm ơn nhắc lại cho em số TK thì tốt quá.
À em ở HN thì nhận hàng thế nào ạ
Lần đầu vào diễn đàn nên còn ngu ngơ, mọi người chỉ giúp em với nhé
chi vào trang 1 sẽ có những thông tin cần thiết cho việc CK và nhận hàng ạ, em cũng mới lần đầu đặt hàng thôi, cũng làm từng bươc ạ:
- oder hàng và ghi nơi mình nhận hàng
- ghi chú lại những thông tin để ck
- PM cho người phụ trách ở những đầu cầu biết và báo địa chỉ để các chị đó gửi hàng về ạ. tất cả thông tin ở trang đầu đó chị.:)

0
0
0
L

latdat

Guest

Chị Khai Tâm ơi, em rất muốn đặt 15 gói bánh pía và 1 bộ thìa đong nhựa/tách lòng trắng trứng, nhưng đến ngày 13 tháng 6 em mới về đến VN, liệu em có thể đặt được không ạ? vì phải đến ngày 14 tháng 6 em mới có thể đi chuyển khoản được. Em ở Tây sơn, Hà nội.:cstt09:

2,651
0
0

Khai Tâm

Còn thừa cái silpat cỡ lớn nào không Rùa ơi:D, Cáo vồ luôn?
Còn đúng 1 nữa chiếc Cáo ạ. Chuyển khoản và gặp em hienvth nhận Silpat nhé!

Chị Khai Tâm ơi, em rất muốn đặt 15 gói bánh pía và 1 bộ thìa đong nhựa/tách lòng trắng trứng, nhưng đến ngày 13 tháng 6 em mới về đến VN, liệu em có thể đặt được không ạ? vì phải đến ngày 14 tháng 6 em mới có thể đi chuyển khoản được. Em ở Tây sơn, Hà nội.:cstt09:
Bộ thìa đong đã hết rồi, chị e không kịp gửi về thêm nữa trước ngày em cần. Bánh pía em cứ đặt nhé, chị bảo lãnh em (xin phép anatomysu), ngày 14/6 chuyển khoản và nhắn tin nhận hàng là được mà.

2,651
0
0

Khai Tâm

Danh sách đặt đồ chơi miniature:

1. Bộ đồ chơi Bánh sinh nhật: 1 bộ gồm 6 bộ nhỏ như hình, mỗi bộ là 1 ổ bánh sinh nhật, giá 700k

Đặt hàng: dautay (HN), ivanizzac (HN), cong_chua_nhim (HN)

Đặt hàng: dautay (HN)

133
0
0

Huongfebruary

Cho mình hỏi còn Vitamin, và dụng cụ dần thịt ko cho mình đặt với?

237
0
0

lahthu

Báo cáo, báo cáo! Chiều qua em đã chuyển tiền thanh toán 5 gói vỏ bánh pía rồi các chị nhé! "Đuôi" của em là ...653. :D Khi nào có tin về lady các chị lại ới em nhé!@};-

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Em đặt giúp mẹ nhimcung 15 gói bánh pía gói nem nhé. Hôm nay sẽ CK luôn cả cho Vy. :x

23
0
0

Assari138

Bá cáo bá cáo, em đã chuyển 95k sáng qua rồi ạ, em ghi rõ nick là Assai138 đó ạ.

993
0
0

Cá Chép

Danh sách đặt đồ chơi miniature:

Đặt hàng: dautay (HN), ivanizzac (HN), cong_chua_nhim (HN), Cá chép (SG)

Đặt hàng: dautay (HN), Cá chép (SG)

Cám ơn Rùa :-*

56
0
0

Bong&Na

@ Khai Tâm: Sáng nay mình mới vào thấy Khai Tâm nhắn mình chuyển tiền để lấy silpat nhưng sau đó lại thấy nhà Cáo đòi vồ luôn. Thế thì mình có được ưu tiên trước không để mình còn đi chuyển tiền luôn với.

2,651
0
0

Khai Tâm

@ Khai Tâm: Sáng nay mình mới vào thấy Khai Tâm nhắn mình chuyển tiền để lấy silpat nhưng sau đó lại thấy nhà Cáo đòi vồ luôn. Thế thì mình có được ưu tiên trước không để mình còn đi chuyển tiền luôn với.
Dạ có cả phần của bác, có cả phần để cáo "vồ" ạ. Bác yên tâm chuyển tiền nhé.

57
0
0

MeAn

Em KT ơi, cho chị đặt 1 silpat cỡ vừa cho lò 34l vào hàng đợt sau nhé. Lần trước đã phải để lại cái silpat to mà cứ tiếc là không vừa lò nhà mình mãi.

6
0
0

hanhtp

các chị ơi, có còn máy làm sữa chua không cho em đăng ký 1 cái với ạ.
à khi nào có máy làm bánh mì cho em đăng ký 1 cái với ạ.

56
0
0

Bong&Na

Dạ có cả phần của bác, có cả phần để cáo "vồ" ạ. Bác yên tâm chuyển tiền nhé.
Thế thì mình đi chuyển tiền luôn thôi. Vui quá, cám ơn Khai Tâm.

55
0
0

metomtep76

cho mình đặt 10 vỏ bánh pía gói nem nhé! mình sẽ đi chuyển khoản ngay!

1,961
0
0

anatomysu

Em KT ơi, cho chị đặt 1 silpat cỡ vừa cho lò 34l vào hàng đợt sau nhé. Lần trước đã phải để lại cái silpat to mà cứ tiếc là không vừa lò nhà mình mãi.
Nếu đợt sau có hàng silpat nữa thì sẽ để cho bác 1 cái nhé :x

các chị ơi, có còn máy làm sữa chua không cho em đăng ký 1 cái với ạ.
à khi nào có máy làm bánh mì cho em đăng ký 1 cái với ạ.
Hết máy làm sữa chua rồi bạn ơi. Còn máy làm bánh mì chắc nặng lắm, bọn mình ko mang về nổi :)

cho mình đặt 10 vỏ bánh pía gói nem nhé! mình sẽ đi chuyển khoản ngay!
Chị ơi em sẽ thêm tên chị vào danh sách đặt nhé. Chị ghé mecunlinh lấy thạch giúp em, ko nhanh là em ko đảm bảo còn đâu đấy :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.