Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
620
0
0

hamy2k5

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Tuần sau ọp mừng nhà mới nhé. Chị đang nghĩ xem mấy bạn có con nhỏ có thể thu xếp 1 chút để ọp chiều không nhỉ. Phần là thay đổi không khí, phần là "tránh ra đường từ 11h đến 15h" như ti vi cảnh báo. Nếu được thì mình ọp tối thứ 2 hay tối thứ 3 nhé.
Nếu được thì mình off tối thứ 2 nhé:-*

0
0
0
B

Bừa

Guest

Chúc mừng nhà mới HP.!!!

535
0
0

MeoGiaHp

có cái biển quảng cáo hoàng tráng, trung tâm này chắc sẽ rất phát triển, hehe

7
0
0

Mẹ ZinBi

Chào buổi sáng cả nhà mình nhé . Chúc các chị một tuần mới , tháng mới công việc thuận lợi và làm được nhiều việc vui vui !!!!!!!
Trời mát quá , ở đâu cũng mát . he he he

199
0
0

huyenlinh

Tối nay off đi chị ơi!!!lâu quá e không gặp mọi người rồi!!!!
Mát trời...trời mát!!!!

90
0
0

June

chị ơi, anh Lê Tuấn Ninh tối nay cũng có mặt tại Hải Phòng đấy ạ! tối nay off cho em đi với!

125
0
0

hathu

Chị CTB ới ời, A Bừa lại đăng... chị kìa::D

28
0
0

b0nb0n

@ Mr Bừa ,anh có đĩa Thúy Nga 100 ah,em mượn chút xíu,nếu ko chôm dc ::D:D:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cả nhà mình ơi, 18h30 tối nay mời cả nhà có mặt tại Quán Ta - số 5 Nguyễn Tri Phương ọp chào mừng tầng mới nhé.

Đề nghị có mặt đông đủ để họp online với nhà Hà Nội!!!

@ Bừa : Cảm ơn Bừa nhiều, Bừa còn cái ảnh nào của chị cho chị xin nốt đi :)

620
0
0

hamy2k5

hí hí, vụ cái ảnh quảng cáo, em cười rung cả rún:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Mẹ Kê: Chúc 2 mẹ con hay ăn chóng lớn, ngoan nhé, và nhanh tham gia các buổi op :-*:-*:-*

@ All: Nhà mình có ai có số ĐT của Hoài Vũ không? Chị muốn hỏi thăm xem em bé và phu nhân HV đã về HP chưa.

90
0
0

June

em đăng ký tới muộn ạ, 8h học xong e ù té qua lun!

620
0
0

hamy2k5

@ huyenlinh, ngan ha, mecuahaianh: tối nay nhớ đi off nhá nhá, vừa đc off lại vừa đc nhận quà;)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ Mẹ Kê: Chúc 2 mẹ con hay ăn chóng lớn, ngoan nhé, và nhanh tham gia các buổi op :-*:-*:-*

@ All: Nhà mình có ai có số ĐT của Hoài Vũ không? Chị muốn hỏi thăm xem em bé và phu nhân HV đã về HP chưa.
Chị ơi, em có số HV đấy nhưng hôm nay em quên đt ở nhà, tối về em nhắn cho chị nhé:) Hôm nay mùng 1 thế mà ai cũng máu off nhể. Ko biết tối nay ăn từng bừng, yêu quần quật xong có oánh nhau toé khói không:p

311
0
0

yingtiti

Chị ơi, em có số HV đấy nhưng hôm nay em quên đt ở nhà, tối về em nhắn cho chị nhé:) Hôm nay mùng 1 thế mà ai cũng máu off nhể. Ko biết tối nay ăn từng bừng, yêu quần quật xong có oánh nhau toé khói không:p
Mít ơi, ăn tưng bừng thì chị bít rùi nhưng còn yêu quần quật sao, ko hiểu, tò mò quá!;)

28
0
0

b0nb0n

Nớ mà tối qua em no căng rún,tiếc cái móng giò,đã nhăm nhe gặm thế mà em áo bà ba xanh lơ quất lun của em_Ớ mà chim sẻ đâu rùi chị Tâm ơi,ngi án là vịt bao tử chị ah_Tại em thấy cái mỏ nó to to sao ý,lại đen đen .:p:p:p:p:p

360
0
0

tminh's mum

Em tiếc bữa hôm qua quá mà chịu chết, chả làm gì được. Lúc nhận được tin nhắn đã hí hửng tầm này thì mẹ con đi vô tư. Ấy thế mà nhân tính không bằng trời tính, hôm qua em phải trực cơ quan suốt cả ngày, về nhà lại đi chợ mua đồ thắp hương mùng 1, rồi tắm rửa ăn uống cho 2 giai ở nhà. Định nhắn tin cho chị T mà loay hoay rồi cũng chả nhớ nữa. Trí nhớ của em dạo này tồi kinh khủng :(

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chim đây chim đây:

Ghi chú là chim được đặt trên tay cháu Chip, tức là tay nhỏ nhất trong số tay của những người có mặt tối qua, chứ mà đặt trong tay mẹ CTB thì chắc không nhòn thấy chim đâu :D

90
0
0

June

hu hu, hum qua vui thế mà em bị Mr letuanminh túm, ko đi được! híc! thèm chim quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.